Fréttir

Ráslisti og dagskrá opna punktamót Fáks

Opna punktamótið byrjar á gæðingaskeiði kl. 18:30 á kynbótavellinum fyrir neðan félagsheimilið. Hringvallargreinarnar byrja síðan kl. 19:30 eins og til stóð á Hvammsvellinum.
Við viljum biðja keppendur að fylgjast vel með og mæta tímalega í braut.

Dagskrá:
18:30 Gæðingaskeið á kynbótabrautinni
19:30 Fjórgangur (ca. 35 mín)
Fimmgangur (ca. 70 mín)
Tölt (ca. 30 mín)
Slaktaumatölt (ca. 10 mín)

Ráslistar

Fimmgangur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Viðar Ingólfsson Bruni frá Brautarholti
2 1 V Jakob Svavar Sigurðsson Hreyfing frá Skipaskaga
3 1 V Teitur Árnason Glaður frá Prestsbakka
4 2 V Hans Þór Hilmarsson Lukku-Láki frá Stóra-Vatnsskarði
5 2 V Tómas Örn Snorrason Dalur frá Ytra-Skörðugili
6 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Náttfríður frá Kjartansstöðum
7 3 V Júlía Katz Tiltrú frá Lundum II
8 3 V Erlendur Ari Óskarsson Ásdís frá Dalsholti
9 3 V John Sigurjónsson Hremmsa frá Hrafnagili
10 4 V Kári Steinsson Óskahringur frá Miðási
11 4 V Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum
12 5 H Guðmar Þór Pétursson Nóta frá Grímsstöðum
13 5 H Sara Rut Heimisdóttir Magnús frá Feti
14 5 H Jakob Svavar Sigurðsson Stofn frá Akranesi
15 6 V Viðar Ingólfsson Sleipnir frá Skör
16 6 V Teitur Árnason Hafsteinn frá Vakurstöðum
Fjórgangur V2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Pernille Lyager Möller Kolka frá Hárlaugsstöðum 2
2 1 V Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi
3 1 V Guðmar Þór Pétursson Flóki frá Flekkudal
4 2 H Karen Konráðsdóttir Kolbeinn frá Hárlaugsstöðum 2
5 2 H Larissa Silja Werner Oddur frá Kjarri
6 3 V Jakob Svavar Sigurðsson Harka frá Hamarsey
7 3 V Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki
8 3 V Bjarki Freyr Arngrímsson Óskar frá Skagaströnd
9 4 H Anna Renisch Augsýn frá Lundum II
10 4 H Júlía Katz Hamar frá Langholti II
11 5 V Tómas Örn Snorrason Úlfur frá Hólshúsum
12 5 V Jón Gíslason Skrugga frá Skorrastað 4
13 5 V Pernille Lyager Möller Þjóð frá Skör
Gæðingaskeið
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Þórarinn Ragnarsson Sleipnir frá Lynghóli
2 2 V Jakob Svavar Sigurðsson Hreyfing frá Skipaskaga
3 3 V Reynir Örn Pálmason Glæsir frá Lækjarbrekku 2
4 4 V Teitur Árnason Eðall frá Torfunesi
5 5 V Erlendur Ari Óskarsson Ásdís frá Dalsholti
6 6 V Pernille Lyager Möller Lind frá Hárlaugsstöðum 2
7 7 V Kári Steinsson Binný frá Björgum
8 8 V Edda Rún Ragnarsdóttir Kinnskær frá Selfossi
9 9 V Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu
10 10 V Fredrica Fagerlund Snær frá Keldudal
Tölt T2
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Þórarinn Ragnarsson Sólfaxi frá Sámsstöðum
2 1 V Reynir Örn Pálmason Brimnir frá Efri-Fitjum
3 1 V Ísleifur Jónasson Prins frá Hellu
4 2 H Arnar Bjarki Sigurðarson Glæsir frá Torfunesi
Tölt T3
Opinn flokkur – 1. flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur
1 1 V Anna Renisch Augsýn frá Lundum II
2 1 V Júlía Katz Abraham frá Lundum II
3 2 H Hanne Oustad Smidesang Straumur frá Skrúð
4 2 H Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu
5 3 H Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki
6 3 H Sigurður Vignir Matthíasson Arður frá Efri-Þverá
7 3 V Larissa Silja Werner Oddur frá Kjarri
8 4 V Jakob Svavar Sigurðsson Harka frá Hamarsey
9 4 V Júlía Katz Hamar frá Langholti II
10 5 H Jón Gíslason Djörfung frá Reykjavík
11 5 H Hanne Oustad Smidesang Roði frá Syðri-Hofdölum