Fréttir

Dagskrá og ráslisti Íslandsmóts

Hér meðfylgjandi er dagskrá og ráslisti fyrir Íslandsmótið (með fyrirvara til að byrja með).

Óskir um lög þurfa að skilast til fakur@fakur.is fyrir sunnudagskvöld.

Knapafundur verður haldinn kl. 8:15 á miðvikudagsmorgun.

Forkeppnin er á tveimur völlum, Brekkuvelli við gamla kappreiðarvöllinn og Hvammsvelli við Reiðhöllina.

Gæðingaskeið og 100 m skeið fer fram á beinu brautinni við Hvammsvöllin en 150 m og 250 m skeið á gamla kappreiðarvellinum.

Hey verður á staðnum fyrir keppendur.

Hvammsvöllur
Miðvikudagurinn 23.júlí
08:15 Knapafundur
09:00 Fjórgangur Ungmenna knapar 1-33
12:30 Hlé
13:00 Fjórgangur Ungmenna knapar 34-54
15:00 Hlé
15:15 Fjórgangur opinn flokkur knapar 1-30
18:30 Kvöldmatur
19:00 Fjórgangur opinn flokkur knapar 31-62
Fimmtudagurinn 24. júlí
13:00 150 m skeið
250 m skeið
14:45 Hlé
15:00 Fimmgangur opinn flokkur knapar 1-28
18:15 Kvöldmatur
18:30 Fimmgangur opinn flokkur knapar 29-55
Föstudagurinn 25. júlí
12:00 Tölt Ungmenna
15:35 Hlé
15:50 Tölt opinn flokkur knapar 1-26
18:00 Kvöldmatur
18:30 Tölt opinn flokkur knapar 27-61
21:20 Tölt T2 opinn flokkur
Laugardagurinn 26. júlí
11:30 Gæðingaskeið opinn flokkur
Gæðingaskeið ungmennaflokkur
Gæðingaskeið unglingaflokkur
13:30 Hlé
13:45 B-úrslit fjórgangur barna
14:15 B-úrslit fjórgangur unglinga
14:45 B-úrslit fjórgangur ungmenna
15:15 B-úrslit fjórgangur opinn flokkur
15:45 Hlé
16:00 B-úrslit Fimmgangur unglinga
16:30 B-úrslit Fimmgangur ungmenna
17:00 B-úrslit Fimmgangur opinn flokkur
17:30 Kvöldmatur
18:20 B-úrslit Tölt  barna
18:40 B-úrslit Tölt unglinga
19:00 B-úrslit Tölt ungmenna
19:20 B-úrslit Tölt opinn flokkur
19:40 100 m skeið
Sunnudagurinn 27. júlí
12:00 A-úrslit Tölt T2 unglinga
12:20 A-úrslit Tölt T2 ungmenna
12:40 A-úrslit Tölt T2 opinn flokkur
13:00 Hlé
13:20 A-úrslit fjórgangur barna
13:50 A-úrslit fjórgangur unglinga
14:20 A-úrslit fjórgangur ungmenna
14:50 A-úrslit fjórgangur opinn flokkur
15:20 Hle
15:40 A-úrslit Fimmgangur unglinga
16:20 A-úrslit Fimmgangur ungmenna
17:00 A-úrslit Fimmgangur opinn flokkur
17:40 Hle
18:00 A-úrslit Tölt  barna
18:20 A-úrslit Tölt unglinga
18:40 A-úrslit Tölt ungmenna
19:00 A-úrslit Tölt opinn flokkur

 

 

Brekkuvöllur

Miðvikudagurinn 23.júlí
08:15 Knapafundur
12:00 Fjórgangur Barna
14:00 Fjórgangur Unglinga knapar 1-16
15:40 Hlé
15:50 Fjórgangur Unglinga knapar 17-42
18:40 Kvöldmatur
19:10 Fjórgangur Unglinga knapar 43-71
Fimmtudagurinn 24. júlí
12:00 Fimikeppni A2
  Fimikeppni A
14:00 Hlé
14:15 Fimmgangur Ungmenna
18:00 Kvöldmatur
18:36 Fimmgangur Unglinga
Föstudagurinn 25. júlí
11:00 Tölt Unglinga knapar 1-26
13:00 Hlé
13:15 Tölt Unglinga knapar 27-53
15:40 Hlé
15:50 Tölt Barna knapar 1-16
17:10 Hlé
17:20 Tölt Barna knapar 17-34
18:45 Kvöldmatur
19:15 Tölt T2 unglinga
20:50 Tölt T2 ungmenna
Ráslisti
Fimikeppni A
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Birna Ósk Ólafsdóttir Vísir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 17 Sprettur
2 2 V Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
3 3 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur
4 4 V Bríet Guðmundsdóttir Hrafn frá Kvistum Brúnn/milli- einlitt 13 Sprettur
5 5 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
6 6 V Þóra Höskuldsdóttir Steinar frá Sámsstöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Léttir
7 7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
8 8 V Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 8 Geysir
9 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext 19 Ljúfur
10 10 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
11 11 V Guðmar Freyr Magnússun Sýn frá Kálfsstöðum Brúnn/dökk/sv. leistar(ei… 7 Léttfeti
12 12 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 10 Hörður
13 13 V Arnar Máni Sigurjónsson Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
Fimikeppni A2
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður
2 2 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi … 12 Sörli
3 3 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður
4 4 V Glódís Helgadóttir Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt 9 Sörli
Fimmgangur F1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ragna Helgadóttir Maríuerla frá Kjarri Rauður/dökk/dr. blesótt v… 6 Ljúfur
2 2 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hyllir frá Hvítárholti Jarpur/milli- einlitt 13 Hörður
3 3 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei… 19 Hringur
4 4 V Lea Kölher Geisli frá Lundum II Jarpur/rauð- stjörnótt 9 Faxi
5 5 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Gimsteinn frá Garðsá Jarpur/milli- skjótt 7 Hornfirðingur
6 6 V Glódís Helgadóttir Blíða frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/dökk- … 9 Sörli
7 7 V Þórólfur Sigurðsson Bergrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil- stjörnótt 6 Sleipnir
8 8 V Nína María Hauksdóttir Harpa frá Kambi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
9 9 H Gunnlaugur Bjarnason Garún frá Blesastöðum 2A Bleikur/fífil- einlitt 8 Smári
10 10 V Róbert Bergmann Fursti frá Stóra-Hofi Jarpur/milli- einlitt 14 Geysir
11 11 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
12 12 V Finnur Jóhannesson Sproti frá Sauðholti 2 Rauður/sót- einlitt 7 Logi
13 13 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Kóngur frá Skipanesi Brúnn/milli- blesótt 7 Dreyri
14 14 V Konráð Valur Sveinsson Ilmur frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
15 15 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
16 16 V Anna Kristín Friðriksdóttir Urð frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 7 Hringur
17 17 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 6 Máni
18 18 V Birgitta Bjarnadóttir Góður Byr frá Blönduósi Grár/rauður stjörnótt 6 Geysir
19 19 V Þórólfur Sigurðsson Rós frá Stokkseyrarseli Rauður/dökk/dr. blesótt 8 Sleipnir
20 20 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Söðulsholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur
21 21 V Bjarki Freyr Arngrímsson Gýmir frá Syðri-Löngumýri Jarpur/rauð- einlitt 12 Fákur
22 22 V Sandra Pétursdotter Jonsson Haukur frá Seljabrekku Grár/rauður stjörnótt 7 Hörður
23 23 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Dreyri
24 24 V Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Logi
25 25 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 16 Hörður
26 26 V Bryndís Heiða Guðmundsd. Þytur frá Kirkjuferju Bleikur/álóttur einlitt 8 Smári
27 27 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Sörli
28 28 H Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt 9 Sörli
29 29 V Hlynur Pálsson Ótta frá Sælukoti Jarpur/dökk- einlitt 7 Fákur
30 30 V Ásta Björnsdóttir Klassík frá Litlu-Tungu 2 Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli
31 31 V Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur
32 32 V Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur
Fimmgangur F1
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Sálmur frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 16 Sörli
2 2 V Birna Ósk Ólafsdóttir Lipurtá frá Tungu Jarpur/milli- nösótt 8 Sprettur
3 3 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður
4 4 V Ágústa Baldvinsdóttir Sindri frá Efri-Rauðalæk Jarpur/milli- einlitt 9 Léttir
5 5 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Straumur frá Hverhólum Rauður/milli- stjörnótt 17 Fákur
6 6 V Birta Ingadóttir Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá Rauður/milli- stjörnótt 11 Fákur
7 7 V Glódís Rún Sigurðardóttir Engill frá Galtastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur
8 8 V Gyða Helgadóttir Fálki frá Geirshlíð Moldóttur/gul-/m- einlitt 14 Skuggi
9 9 V Guðmar Freyr Magnússun Sýn frá Kálfsstöðum Brúnn/dökk/sv. leistar(ei… 7 Léttfeti
10 10 V Þóra Höskuldsdóttir Svali frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Léttir
11 11 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 8 Grani
12 12 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
13 13 V Þorgils Kári Sigurðsson Móalingur frá Kolsholti 2 Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Sleipnir
14 14 V Aron Freyr Sigurðsson Flækja frá Giljahlíð Rauður/milli- einlitt 10 Neisti
15 15 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt 12 Fákur
16 16 V Ásta Margrét Jónsdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt 8 Fákur
17 17 V Arnór Dan Kristinsson Askja frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt glófext 6 Fákur
18 18 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt 9 Máni
19 19 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður
20 20 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Baugur frá Bræðratungu Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Logi
21 21 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Hnútur frá Sauðafelli Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
22 22 V Þóra Höskuldsdóttir Sámur frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 11 Léttir
23 23 V Katla Sif Snorradóttir Fold frá Skarði Vindóttur/mó einlitt 6 Sörli
24 24 V Glódís Rún Sigurðardóttir Vonandi frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Ljúfur
25 25 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fylkir frá Þúfu í Landeyjum Grár/rauður einlitt 7 Fákur
26 26 V Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
27 27 V Ásta Margrét Jónsdóttir Mirra frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
28 28 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt 17 Léttfeti
29 29 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt 13 Faxi
30 30 V Dagmar Öder Einarsdóttir Oddsteinn frá Halakoti Jarpur/milli- einlitt 8 Sleipnir
31 31 V Arnar Máni Sigurjónsson Funi frá Hóli Grár/rauður blesótt 19 Fákur
32 32 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 6 Fákur
Fimmgangur F1
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Svanhvít Kristjánsdóttir Vaðall frá Halakoti Jarpur/milli- einlitt 9 Sleipnir
2 2 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
3 3 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 12 Logi
4 4 V Mette Mannseth Hnokki frá Þúfum Jarpur/dökk- stjarna,nös … 11 Léttfeti
5 5 V Adolf Snæbjörnsson Glanni frá Hvammi III Brúnn/milli- blesótt 14 Sörli
6 6 V Magnús Bragi Magnússon Birta frá Laugardal Rauður/milli- einlitt 9 Léttfeti
7 7 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Terna frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
8 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Gustur frá Lambhaga Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
9 9 V Pernille Lyager Möller Álfsteinn frá Hvolsvelli Brúnn/milli- skjótt 7 Léttir
10 10 V Viðar Ingólfsson Seiður frá Flugumýri II Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
11 11 V Ásmundur Ernir Snorrason Grafík frá Búlandi Rauður/milli- skjótt 9 Máni
12 12 V Andrea Balz Jakob frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
13 13 V Hulda Gústafsdóttir Birkir frá Vatni Vindóttur/jarp- einlitt 6 Fákur
14 14 V Anna S. Valdemarsdóttir Frabín frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 9 Fákur
15 15 V Edda Rún Ragnarsdóttir Kinnskær frá Selfossi Leirljós/Hvítur/ljós- skj… 9 Fákur
16 16 V John Sigurjónsson Hljómur frá Skálpastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Fákur
17 17 V Ísólfur Líndal Þórisson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 8 Þytur
18 18 V Ragnhildur Haraldsdóttir Þróttur frá Tungu Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður
19 19 V Bjarni Bjarnason Hnokki frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Trausti
20 20 V Ragnar Tómasson Kráka frá Bjarkarey Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
21 21 V Þórarinn Eymundsson Hausti frá Kagaðarhóli Grár/mósóttur einlitt 7 Léttfeti
22 22 V Jón Gíslason Hamar frá Hafsteinsstöðum Grár/brúnn stjörnótt 9 Fákur
23 23 V Agnes Hekla Árnadóttir Váli frá Eystra-Súlunesi I Rauður/dökk/dr. blesótt 9 Fákur
24 24 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
25 25 V Hinrik Bragason Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
26 26 V Sindri Sigurðsson Haukur frá Ytra-Skörðugili II Brúnn/milli- einlitt 13 Sörli
27 27 V Jóhann G. Jóhannesson Brestur frá Lýtingsstöðum Rauður/milli- skjótt 10 Geysir
28 28 V Erling Ó. Sigurðsson Lektor frá Ytra-Dalsgerði Rauður/ljós- stjörnótt gl… 10 Sprettur
29 29 V Ásmundur Ernir Snorrason Flóki frá Hafnarfirði Moldóttur/gul-/m- einlitt 7 Máni
30 30 V Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/mó- einlitt 10 Hörður
31 31 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi
32 32 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt 8 Léttfeti
33 33 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt 19 Sleipnir
34 34 H Ólafur Ásgeirsson Þröstur frá Hvammi Brúnn/milli- stjörnótt 13 Smári
35 35 H Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt 9 Sprettur
36 36 V Sigríður Pjetursdóttir Spurning frá Sólvangi Rauður/sót- einlitt 7 Sleipnir
37 37 V Berglind Ragnarsdóttir Askur frá Laugavöllum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
38 38 V Guðmundur Björgvinsson Sif frá Helgastöðum 2 Brúnn/mó- einlitt 7 Geysir
39 39 V Sigurbjörn Bárðarson Spói frá Litlu-Brekku Brúnn/mó- einlitt 9 Fákur
40 40 H Sigurður Vignir Matthíasson Helgi frá Neðri-Hrepp Grár/bleikur einlitt 8 Fákur
41 41 V Guðmann Unnsteinsson Askja frá Kílhrauni Rauður/milli- einlitt 8 Smári
42 42 V Sigurður Sigurðarson Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt 8 Geysir
43 43 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
44 44 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Héðinn Skúli frá Oddhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Fákur
45 45 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
46 46 V Jón Gíslason Dreki frá Útnyrðingsstöðum Jarpur/milli- stjörnótt 6 Fákur
47 47 V Árni Björn Pálsson Oddur frá Breiðholti í Flóa Rauður/milli- stjörnótt 7 Fákur
48 48 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur
49 49 V Edda Rún Ragnarsdóttir Safír frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
50 50 V Anna S. Valdemarsdóttir Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
51 51 V Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt 10 Léttfeti
52 52 V Elvar Þormarsson Undrun frá Velli II Jarpur/milli- skjótt 7 Geysir
53 53 V Bjarni Jónasson Dynur frá Dalsmynni Rauður/milli- tvístjörnót… 7 Léttfeti
54 54 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
55 55 V Linda Tommelstad Sigurboði frá Árbakka Brúnn/milli- einlitt 6 Geysir
Fjórgangur V1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Anna Kristín Friðriksdóttir Brynjar frá Hofi Jarpur/milli- skjótt 7 Hringur
2 2 H Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- einlitt vind… 13 Sleipnir
3 3 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sörli
4 4 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Kubbur frá Læk Brúnn/milli- einlitt 8 Máni
5 5 H Gunnlaugur Bjarnason Flögri frá Kjarnholtum I Rauður/milli- einlitt 10 Smári
6 6 V Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Hörður
7 7 V Andri Ingason Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt 17 Fákur
8 8 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
9 9 V Þorsteinn Björn Einarsson Dropi frá Ytri-Sólheimum II Rauður/milli- stjörnótt 12 Sindri
10 10 H Elín Rós Hauksdóttir Harpa frá Enni Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
11 11 V Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sörli
12 12 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Sólon frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
13 13 V Brynja Kristinsdóttir Tryggvi Geir frá Steinnesi Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Sörli
14 14 H Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður
15 15 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sprettur
16 16 V Gabríel Óli Ólafsson Vikur frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
17 17 H Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 10 Fákur
18 18 V Finnbogi Bjarnason Blíða frá Narfastöðum Jarpur/dökk- einlitt 7 Léttfeti
19 19 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi … 12 Sörli
20 20 V Julia Katz Aldís frá Lundum II Brúnn/milli- einlitt 7 Faxi
21 21 H Gunnlaugur Bjarnason Riddari frá Húsatóftum 2a Jarpur/dökk- einlitt 10 Smári
22 22 V Glódís Helgadóttir Prins frá Ragnheiðarstöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Sörli
23 23 V Nína María Hauksdóttir Kotra frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
24 24 H Hlynur Pálsson Drottning frá Reykjavík Rauður/milli- skjótt 6 Fákur
25 25 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur
26 26 V Lilja Dís Kristjánsdóttir Dís frá Hólakoti Grár/rauður nösótt 7 Hörður
27 27 V Sandra Pétursdotter Jonsson Dýri frá Dallandi Rauður/milli- einlitt 7 Hörður
28 28 V Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl… 13 Hringur
29 29 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
30 30 V Ásta Björnsdóttir Tenór frá Sauðárkróki Brúnn/mó- einlitt 11 Sörli
31 31 H Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður
32 32 V Julia Katz Gustur frá Lundum II Brúnn/milli- einlitt 7 Faxi
33 33 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Lönguhlíð Brúnn/milli- stjörnótt 6 Máni
34 34 H Hrafnhildur Sigurðardóttir Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
35 35 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt 10 Dreyri
36 36 H Ragnheiður Hallgrímsdóttir Stefán frá Hvítadal Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir
37 37 V Róbert Bergmann Hrafn frá Bakkakoti Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
38 38 V Sigrún Rós Helgadóttir Kaldi frá Hofi I Rauður/milli- stjörnótt 7 Skuggi
39 39 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
40 40 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- skjótt 11 Fákur
41 41 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
42 42 V Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 14 Hörður
43 43 V Andri Ingason Hylur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt 17 Fákur
44 44 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Flosi frá Þúfu Brúnn/milli- einlitt 19 Fákur
45 45 V Sólrún Einarsdóttir Élhríma frá Hábæ Vindóttur/mó stjörnótt 9 Geysir
46 46 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Geisli frá Úlfsstöðum Rauður/milli- blesótt glófext 11 Hringur
47 47 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur
48 48 V Steinunn Arinbjarnardótti Korkur frá Þúfum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur
49 49 V Arnar Heimir Lárusson Bjartur frá Lynghóli Rauður/milli- blesa auk l… 7 Sprettur
50 50 V Finnbogi Bjarnason Roði frá Garði Rauður/ljós- einlitt 10 Léttfeti
51 51 V Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 8 Logi
52 52 V Nína María Hauksdóttir Sproti frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
53 53 V Finnur Ingi Sölvason Hróður frá Laugabóli Jarpur/milli- einlitt 8 Glæsir
54 54 V Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 11 Sprettur
Fjórgangur V1
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei… 12 Máni
2 2 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Birta frá Hrafnsmýri Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Sörli
3 3 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
4 4 V Snorri Egholm Þórsson Styr frá Vestra-Fíflholti Brúnn/mó- einlitt 10 Fákur
5 5 H Sverrir Geir Guðmundsson Fljóð frá Giljahlíð Jarpur/milli- einlitt 10 Faxi
6 6 V Anna-Bryndís Zingsheim Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
7 7 H Bríet Guðmundsdóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 9 Sprettur
8 8 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Roðinn frá Feti Jarpur/milli- einlitt 7 Logi
9 9 V Birna Ósk Ólafsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt 12 Sprettur
10 10 V Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
11 11 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
12 12 V Þorgils Kári Sigurðsson Goðadís frá Kolsholti 3 Rauður/milli- einlitt 6 Sleipnir
13 13 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
14 14 H Atli Freyr Maríönnuson Óðinn frá Ingólfshvoli Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Ljúfur
15 15 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 9 Fákur
16 16 V Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Geysir
17 17 V Marín Lárensína Skúladóttir Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
18 18 V Viktor Aron Adolfsson Óskar Örn frá Hellu Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
19 19 H Harpa Rún Jóhannsdóttir Straumur frá Írafossi Brúnn/mó- einlitt 15 Sindri
20 20 H Aþena Eir Jónsdóttir Veröld frá Grindavík Brúnn/milli- skjótt 6 Máni
21 21 V Benjamín S. Ingólfsson Grund frá Grund II Rauður/milli- einlitt 7 Fákur
22 22 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Randver frá Vindheimum Rauður/bleik- skjótt 10 Fákur
23 23 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
24 24 V Þuríður Inga Gísladóttir Otti frá Skarði Jarpur/rauð- einlitt 12 Sindri
25 25 H Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði Jarpur/milli- nösótt 6 Brimfaxi
26 26 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Göldrun frá Geitaskarði Bleikur/fífil- einlitt 6 Fákur
27 27 V Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 7 Hörður
28 28 V Elín Árnadóttir Öngull frá Prestsbakka Rauður/milli- blesótt 13 Sindri
29 29 V Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Grani
30 30 V Atli Steinar Ingason Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skuggi
31 31 H Katrín Eva Grétarsdóttir Sylgja frá Eystri-Hól Brúnn/milli- einlitt 12 Sleipnir
32 32 H Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt 12 Fákur
33 33 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Ömmu-Jarpur frá Miklholti Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
34 34 V Ásta Margrét Jónsdóttir Forni frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
35 35 H Konráð Axel Gylfason Vörður frá Sturlureykjum 2 Rauður/milli- skjótt 7 Faxi
36 36 H Björk Davíðsdóttir Obama frá Geirmundarstöðum Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Sörli
37 37 H Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 6 Sörli
38 38 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 9 Fákur
39 39 V Brynjar Nói Sighvatsson Vinur frá Grundarfirði Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
40 40 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
41 41 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sörli
42 42 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 11 Sleipnir
43 43 V Ágústa Baldvinsdóttir Kvika frá Ósi Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttir
44 44 V Magnús Þór Guðmundsson Kvistur frá Skálmholti Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður
45 45 V Herborg Vera Leifsdóttir Dúx frá Útnyrðingsstöðum Rauður/milli- einlitt 11 Sprettur
46 46 V Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 8 Sleipnir
47 47 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt 10 Kópur
48 48 H Elín Árnadóttir Blær frá Prestsbakka Brúnn/milli- einlitt 7 Sindri
49 49 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni
50 50 V Þóra Höskuldsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 7 Léttir
51 51 H Aþena Eir Jónsdóttir Yldís frá Vatnsholti Rauður/milli- einlitt 12 Máni
52 52 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
53 53 H Harpa Sigríður Bjarnadóttir Sváfnir frá Miðsitju Brúnn/dökk/sv. stjörnótt 10 Hörður
54 54 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur
55 55 V Konráð Axel Gylfason Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt 13 Faxi
56 56 H Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Draumadís frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri
57 57 V Gyða Helgadóttir Svaðilfari frá Báreksstöðum Bleikur/álóttur blesótt v… 19 Skuggi
58 58 V Sölvi Karl Einarsson Einar-Sveinn frá Framnesi Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
59 59 V Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 8 Hörður
60 60 V Elmar Ingi Guðlaugsson Kufl frá Grafarkoti Brúnn/milli- skjótt 10 Fákur
61 61 V Ásta Margrét Jónsdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
62 62 V Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur
63 63 H Svanhildur Guðbrandsdóttir Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt 7 Kópur
64 64 V Bríet Guðmundsdóttir Hervar frá Haga Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sprettur
65 65 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 14 Fákur
66 66 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Vonarneisti frá Sælukoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
67 67 V Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður
68 68 V Hafþór Hreiðar Birgisson Gaur frá Kópavogi Moldóttur/d./draug einlitt 7 Sprettur
69 69 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Stígandi
70 70 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 8 Fákur
71 71 V Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
Fjórgangur V1
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Hjörvar Ágústsson Ísafold frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesótt 8 Geysir
2 2 V Baldvin Ari Guðlaugsson Kalmar frá Efri-Rauðalæk Brúnn/milli- tvístjörnótt 6 Léttir
3 3 V Sara Ástþórsdóttir Sólarorka frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Geysir
4 4 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Ljúfur frá Torfunesi Jarpur/rauð- stjörnótt 6 Fákur
5 5 V Alexander Hrafnkelsson Ari frá Kópavogi Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður
6 6 H Einar Reynisson Muni frá Syðri-Völlum Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Þytur
7 7 V Ísólfur Líndal Þórisson Vaðall frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 7 Þytur
8 8 V Magnús Bragi Magnússon Gyrðir frá Tjarnarlandi Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Léttfeti
9 9 V Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
10 10 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
11 11 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext 12 Sörli
12 12 V Sigurður Sigurðarson Fluga frá Langsstöðum Vindóttur/mó einlitt 7 Geysir
13 13 V Flosi Ólafsson Rektor frá Vakurstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
14 14 V Hulda Gústafsdóttir Flans frá Víðivöllum fremri Rauður/sót- einlitt 9 Fákur
15 15 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Saga frá Brúsastöðum Rauður/milli- einlitt 8 Máni
16 16 V Ólafur Ásgeirsson Hugleikur frá Galtanesi Rauður/milli- einlitt 11 Smári
17 17 V Ríkharður Flemming Jensen Leggur frá Flögu 7 Sprettur
18 18 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Einir frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit Grár/óþekktur einlitt 13 Máni
19 19 V Andrea Balz Vökull frá Árbæ Brúnn/mó- einlitt 8 Sleipnir
20 20 V Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi Rauður/milli- einlitt 11 Fákur
21 21 H Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Þytur
22 22 V John Sigurjónsson Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Fákur
23 23 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Nótt frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli
24 24 V Viðar Ingólfsson Dagur frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
25 25 V Bjarni Sveinsson Hrappur frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt 6 Sleipnir
26 26 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
27 27 V Hrefna Hallgrímsdóttir Penni frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 14 Fákur
28 28 V Tinna Rut Jónsdóttir Hemla frá Strönd I Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Máni
29 29 V Sigurður Sigurðarson Trú frá Heiði Rauður/sót- einlitt 8 Geysir
30 30 V Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt 11 Kópur
31 31 V Gunnhildur Sveinbjarnardó Ás frá Tjarnarlandi Brúnn/mó- einlitt 12 Fákur
32 32 H Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 9 Faxi
33 33 V Daníel Ingi Larsen Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Sleipnir
34 34 V Helga Una Björnsdóttir Sending frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- skjótt 6 Þytur
35 35 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt 7 Sleipnir
36 36 V Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir
37 37 V Viðar Ingólfsson Arður frá Miklholti Grár/óþekktur einlitt 6 Fákur
38 38 V Stella Sólveig Pálmarsdóttir Sóley frá Efri-Hömrum Bleikur/fífil/kolóttur sk… 6 Máni
39 39 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
40 40 V Ármann Sverrisson Dessi frá Stöðulfelli Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
41 41 V Sara Ástþórsdóttir Mánaglóð frá Álfhólum Vindóttur/mós-, móálótt- … 7 Geysir
42 42 H Haukur Bjarnason Sæld frá Skáney Rauður/milli- stjörnótt 7 Faxi
43 43 V Þórarinn Ragnarsson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt 12 Smári
44 44 V Hinrik Bragason Stórval frá Lundi Rauður/milli- blesótt 9 Fákur
45 45 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli- einlitt 10 Léttfeti
46 46 V Lilja S. Pálmadóttir Mói frá Hjaltastöðum Brúnn/mó- stjörnótt 11 Svaði
47 47 H Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Þytur
48 48 V Sigursteinn Sumarliðason Darri frá Dísarstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 7 Sleipnir
49 49 V Eyjólfur Þorsteinsson Hlekkur frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
50 50 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
51 51 V Erlendur Ari Óskarsson Leynir frá Fosshólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
52 52 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 8 Máni
53 53 V Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir
54 54 V Ingibjörg Guðmundsdóttir Garri frá Strandarhjáleigu Rauður/milli- stjörnótt 8 Fákur
55 55 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur
56 56 V Ragnhildur Haraldsdóttir Úlfrún frá Mosfellsbæ Brúnn/milli- einlitt 6 Hörður
57 57 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur
58 58 V Teitur Árnason Kúnst frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
59 59 V Vilfríður Sæþórsdóttir Gaumur frá Skarði Móálóttur,mósóttur/milli-… 10 Sörli
60 60 V Hulda Finnsdóttir Hrafnhetta frá Steinnesi Brúnn/milli- skjótt 9 Sprettur
61 61 V Sigurður Sigurðarson Loki frá Selfossi Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir
62 62 V Svanhvít Kristjánsdóttir Friður frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 10 Sleipnir
Fjórgangur V2
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Sóley frá Áskoti Bleikur/fífil- blesótt 8 Logi
2 1 H Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur
3 1 H Kristrún Ragnhildur Bender Áfangi frá Skollagróf Brúnn/milli- einlitt 16 Hörður
4 2 H Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
5 2 H Hulda María Sveinbjörnsdóttir Skyggnir frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 13 Sprettur
6 2 H Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt 15 Ljúfur
7 3 V Glódís Rún Sigurðardóttir Blesi frá Laugarvatni Rauður/milli- blesótt glófext 19 Ljúfur
8 3 V Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur
9 3 V Júlía Kristín Pálsdóttir Drift frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 10 Stígandi
10 4 V Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 18 Fákur
11 4 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir
12 4 V Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
13 5 V Selma María Jónsdóttir Nn frá Enni Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Fákur
14 5 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 10 Fákur
15 5 V Sigurlín F Arnarsdóttir Reykur frá Herríðarhóli Grár/brúnn einlitt 8 Geysir
16 6 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 12 Sindri
17 6 V Sara Bjarnadóttir Sprettur frá Hraðastöðum 1 Grár/jarpur einlitt 12 Hörður
18 6 V Dagur Ingi Axelsson Grafík frá Svalbarða Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
19 7 H Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
20 7 H Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur
21 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Mímir frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 6 Ljúfur
22 8 V Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Úa frá Vestra-Fíflholti Jarpur/milli- stjörnótt 10 Geysir
23 8 V Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur
24 9 V Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
25 9 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 5 Sprettur
26 9 V Emelía Sól Arnarsdóttir Hlíðar frá Eyrarbakka Brúnn/milli- skjótt 12 Hörður
27 10 V Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Eva frá Selfossi Rauður/milli- blesótt 11 Sindri
28 10 V Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur
29 10 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli
30 11 V Bryndís Kristjánsdóttir Gustur frá Efsta-Dal II Jarpur/dökk- einlitt 12 Sprettur
31 11 V Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni
32 11 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni
33 12 V Sigrún Högna Tómasdóttir Greifi frá Hóli Brúnn/mó- einlitt 13 Grani
34 12 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 9 Hörður
35 12 V Askja Ísabel Þórsdóttir Valíant frá Helgadal Moldóttur/gul-/m- nösótt 13 Brimfaxi
36 13 V Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 10 Sörli
37 13 V Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
38 13 V Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Ljúfur
39 14 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt 9 Logi
40 14 V Selma María Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
41 15 H Þorleifur Einar Leifsson Hringur frá Hólkoti Rauður/milli- einlitt 14 Sprettur
42 15 H Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Léttir
43 15 H Kristófer Darri Sigurðsson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 7 Sprettur
Gæðingaskeið
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Konráð Valur Sveinsson Ilmur frá Árbæ Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
2 2 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Prins frá Skipanesi Brúnn/milli- stjörnótt 8 Dreyri
3 3 V Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Logi
4 4 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 16 Fákur
5 5 V Þórólfur Sigurðsson Rós frá Stokkseyrarseli Rauður/dökk/dr. blesótt 8 Sleipnir
6 6 V Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Dagur frá Strandarhöfði Leirljós/Hvítur/milli- ei… 19 Hringur
7 7 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Söðulsholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur
8 8 V Hrönn Kjartansdóttir Brík frá Laugabóli Rauður/milli- einlitt 9 Hörður
9 9 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt 12 Hringur
10 10 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Blakkur frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 9 Hornfirðingur
11 11 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Óðinn frá Hvítárholti Móálóttur,mósóttur/dökk- … 16 Hörður
12 12 V Glódís Helgadóttir Bjartey frá Ragnheiðarstöðum Rauður/milli- einlitt 7 Sörli
13 13 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 20 Máni
14 14 V Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur
15 15 V Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Logi
16 16 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
17 17 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Sörli
18 18 V Caroline Mathilde Grönbek Niel Kaldi frá Meðalfelli Rauður/milli- skjótt 9 Sörli
Gæðingaskeið
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 6 Fákur
2 2 V Guðmar Freyr Magnússun Sýn frá Kálfsstöðum Brúnn/dökk/sv. leistar(ei… 7 Léttfeti
3 3 V Þorgils Kári Sigurðsson Þróttur frá Kolsholti 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 12 Sleipnir
4 4 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
5 5 V Annabella R Sigurðardóttir Auður frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
6 6 V Ásta Margrét Jónsdóttir Kría frá Varmalæk Grár/brúnn skjótt 8 Fákur
7 7 V Birta Ingadóttir Glampi frá Hömrum II Bleikur/fífil- blesótt 13 Fákur
8 8 V Glódís Rún Sigurðardóttir Engill frá Galtastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur
9 9 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 12 Stígandi
10 10 V Arnór Dan Kristinsson Embla frá Kambi Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur
11 11 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… 8 Sörli
12 12 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli
13 13 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt 12 Fákur
14 14 V Guðmar Freyr Magnússun Frami frá Íbishóli Rauður/milli- stjörnótt 17 Léttfeti
15 15 V Katla Sif Snorradóttir Fold frá Skarði Vindóttur/mó einlitt 6 Sörli
16 16 V Ágústa Baldvinsdóttir Sindri frá Efri-Rauðalæk Jarpur/milli- einlitt 9 Léttir
17 17 V Ásta Margrét Jónsdóttir Mirra frá Fornusöndum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur
18 18 V Alexander Freyr Þórisson Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki Rauður/milli- stjörnótt 9 Máni
19 19 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður
20 20 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Baugur frá Bræðratungu Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Logi
21 21 V Konráð Axel Gylfason Fengur frá Reykjarhóli Jarpur/milli- einlitt 13 Faxi
22 22 V Anton Hugi Kjartansson Þrumugnýr frá Hestasýn Brúnn/milli- stjörnótt 13 Hörður
23 23 V Arnór Dan Kristinsson Askja frá Húsafelli 2 Rauður/milli- einlitt glófext 6 Fákur
Gæðingaskeið
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ísólfur Líndal Þórisson Sólbjartur frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 8 Þytur
2 2 V Elvar Þormarsson Undrun frá Velli II Jarpur/milli- skjótt 7 Geysir
3 3 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 13 Fákur
4 4 V Viðar Ingólfsson Már frá Feti Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
5 5 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Þremill frá Vöðlum Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
6 6 V Þórarinn Eymundsson Þeyr frá Prestsbæ Jarpur/dökk- einlitt 10 Léttfeti
7 7 V Reynir Örn Pálmason Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt 8 Hörður
8 8 V Guðmann Unnsteinsson Askja frá Kílhrauni Rauður/milli- einlitt 8 Smári
9 9 V Sigurður Sigurðarson Freyðir frá Hafsteinsstöðum Grár/rauður einlitt 19 Geysir
10 10 V Sigurður Vignir Matthíasson Gormur frá Efri-Þverá Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
11 11 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 15 Sprettur
12 12 V Haukur Baldvinsson Falur frá Þingeyrum Rauður/milli- blesótt 19 Sleipnir
13 13 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi
14 14 V Auðunn Kristjánsson Hreimur frá Reykjavík Vindóttur/jarp- einlitt 12 Sörli
15 15 V Jóhann Kristinn Ragnarsson Atlas frá Lýsuhóli Bleikur/álóttur einlitt 9 Sprettur
16 16 V Sigurbjörn Bárðarson Flosi frá Keldudal Móálóttur,mósóttur/ljós- … 19 Fákur
17 17 V Sylvía Sigurbjörnsdóttir Þröstur frá Hólum Jarpur/rauð- nösótt 12 Fákur
18 18 V Sólon Morthens Frægur frá Flekkudal Grár/brúnn einlitt 12 Logi
19 19 V Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
20 20 V Trausti Þór Guðmundsson Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/mó- einlitt 10 Hörður
21 21 V Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt 11 Sleipnir
22 22 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
23 23 V Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir
24 24 V Ólafur Andri Guðmundsson Brynja frá Grindavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Geysir
25 25 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein… 13 Sörli
Skeið 100m (flugskeið)
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
2 2 V Jónína Valgerður Örvar Bylur frá Súluholti Grár/rauður einlitt 6 Sörli
3 3 V Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
4 4 V Anna Kristín Friðriksdóttir Svarti-Svanur frá Grund Brúnn/milli- einlitt 12 Hringur
5 5 V Arnór Dan Kristinsson Embla frá Kambi Jarpur/milli- einlitt 10 Fákur
6 6 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Trausti
7 7 V Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Hörður
8 8 V Erlendur Ari Óskarsson Tígull frá Bjarnastöðum Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur
9 9 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Von frá Valstrýtu Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Hörður
10 10 V Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Logi
11 11 V Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
12 12 V Konráð Valur Sveinsson Hörður frá Reykjavík Jarpur/milli- einlitt 15 Fákur
13 13 V Viðar Ingólfsson Fröken frá Flugumýri Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur
14 14 V Sigurður Sigurðarson Drift frá Hafsteinsstöðum Grár/óþekktur einlitt vin… 14 Geysir
15 15 V Guðmar Freyr Magnússun Fjölnir frá Sjávarborg Brúnn/milli- skjótt 23 Léttfeti
16 16 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 20 Máni
17 17 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Erill frá Svignaskarði Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli
18 18 V Ólafur Andri Guðmundsson Brynja frá Grindavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Geysir
19 19 V Vigdís Matthíasdóttir Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt 15 Sörli
20 20 V Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt 10 Sörli
21 21 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Ása frá Fremri-Gufudal Rauður/milli- einlitt 8 Hörður
22 22 V Arnar Bjarnason Aldís frá Kvíarholti Jarpur/dökk- einlitt 8 Fákur
23 23 V Þórarinn Eymundsson Bragur frá Bjarnastöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 15 Léttfeti
24 24 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur
25 25 V Kjartan Ólafsson Vörður frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
26 26 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
27 27 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt 16 Fákur
28 28 V Sunna Lind Ingibergsdóttir Flótti frá Meiri-Tungu 1 Bleikur/fífil/kolóttur ei… 8 Sörli
29 29 V Bjarney Jóna Unnsteinsd. Blakkur frá Húsavík Brúnn/milli- einlitt 9 Hornfirðingur
30 30 V Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti Jarpur/dökk- skjótt 12 Fákur
31 31 V Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Grunur frá Hafsteinsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 18 Hornfirðingur
32 32 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Sörli
33 33 V Leó Hauksson Hnappur frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður
34 34 V Finnur Jóhannesson Tinna Svört frá Glæsibæ Brúnn/milli- stjörnótt 8 Logi
35 35 V Edda Rún Guðmundsdóttir Snarpur frá Nýjabæ Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Fákur
36 36 V Þóra Höskuldsdóttir Sámur frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt glófext 11 Léttir
37 37 V Sonja Noack Tvistur frá Skarði Jarpur/dökk- einlitt 11 Hörður
38 38 V Arnór Dan Kristinsson Eldur frá Litlu-Tungu 2 Rauður/milli- einlitt 16 Fákur
39 39 V Sigvaldi Lárus Guðmundsson Sóldögg frá Skógskoti Bleikur/álóttur stjörnótt 13 Faxi
40 40 V Sigurður Vignir Matthíasson Zelda frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 13 Fákur
41 41 V Dagmar Öder Einarsdóttir Odda frá Halakoti Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir
42 42 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
43 43 V Viktoría Eik Elvarsdóttir Hrappur frá Sauðárkróki Bleikur/álóttur einlitt 12 Stígandi
44 44 V Haukur Bjarnason Þórfinnur frá Skáney Rauður/milli- stjörnótt 8 Faxi
45 45 V Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Geysir
46 46 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein… 13 Sörli
Skeið 150m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Bjarni Bjarnason Dís frá Þóroddsstöðum Rauður/milli- einlitt 9 Trausti
2 1 V Sigurbjörn Bárðarson Óðinn frá Búðardal Brúnn/milli- stjörnótt 21 Fákur
3 2 V Sigurður Vignir Matthíasson Smekkur frá Högnastöðum Bleikur/fífil/kolóttur sk… 8 Fákur
4 2 V Teitur Árnason Tumi frá Borgarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Fákur
5 3 V Daníel Ingi Larsen Dúa frá Forsæti Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir
6 3 V Bjarni Bjarnason Blikka frá Þóroddsstöðum Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Trausti
7 4 V Erling Ó. Sigurðsson Hnikar frá Ytra-Dalsgerði Rauður/milli- stjörnótt 15 Sprettur
8 4 V Ragnar Tómasson Gletta frá Bringu Rauður/milli- einlitt 14 Fákur
9 5 V Sigurður Sigurðarson Snælda frá Laugabóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 8 Geysir
10 5 V Reynir Örn Pálmason Skemill frá Dalvík Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður
11 6 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Veigar frá Varmalæk Rauður/dökk/dr. einlitt 20 Máni
12 6 V Árni Björn Pálsson Fróði frá Laugabóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
13 7 V Þórarinn Ragnarsson Funi frá Hofi Rauður/milli- einlitt 12 Smári
14 7 V Eyjólfur Þorsteinsson Vera frá Þóroddsstöðum Rauður/ljós- einlitt 15 Sörli
15 8 V Sigurður Vignir Matthíasson Zelda frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 13 Fákur
16 8 V Jón Bjarni Smárason Virðing frá Miðdal Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
Skeið 250m
 
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Veronika Eberl Tenór frá Norður-Hvammi Rauður/milli- tvístjörnótt 18 Ljúfur
2 1 V Arna Ýr Guðnadóttir Hrafnhetta frá Hvannstóði Brúnn/milli- skjótt 9 Fákur
3 2 V Bergur Jónsson Minning frá Ketilsstöðum Grár/brúnn einlitt 11 Sleipnir
4 2 V Ragnar Tómasson Branda frá Holtsmúla 1 Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
5 3 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Suður-Nýjabæ Leirljós/Hvítur/ljós- ein… 13 Sörli
6 3 V Árni Björn Pálsson Korka frá Steinnesi Leirljós/Hvítur/milli- ei… 13 Fákur
7 4 V Valdimar Bergstað Prins frá Efri-Rauðalæk Móálóttur,mósóttur/milli-… 13 Logi
8 4 V Sölvi Sigurðarson Steinn frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 15 Hörður
9 5 V Sigurbjörn Bárðarson Andri frá Lynghaga Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
10 5 V Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Trausti
11 6 V Teitur Árnason Jökull frá Efri-Rauðalæk Bleikur/álóttur einlitt 10 Fákur
Tölt T1
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
2 2 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Söðulsholti Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur
3 3 V Ragnheiður Hallgrímsdóttir Stefán frá Hvítadal Brúnn/milli- einlitt 10 Geysir
4 4 V Fríða Hansen Hekla frá Leirubakka Jarpur/milli- einlitt 8 Geysir
5 5 V Finnur Ingi Sölvason Sæunn frá Mosfellsbæ Brúnn/mó- einlitt 6 Glæsir
6 6 V Berglind Rós Bergsdóttir Simbi frá Ketilsstöðum Rauður/ljós- einlitt vind… 13 Sleipnir
7 7 V Þorsteinn Björn Einarsson Kliður frá Efstu-Grund Rauður/milli- einlitt 8 Sindri
8 8 V Lea Kölher Leiftri frá Lundum II Rauður/ljós- stjörnótt 11 Faxi
9 9 V Gréta Rut Bjarnadóttir Prins frá Kastalabrekku Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Sörli
10 10 V Glódís Helgadóttir Þokki frá Litla-Moshvoli Rauður/ljós- blesótt 9 Sörli
11 11 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Geisli frá Svanavatni Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur
12 12 V Þórólfur Sigurðsson Bergrós frá V-Stokkseyrarseli Bleikur/fífil- stjörnótt 6 Sleipnir
13 13 V Ragnar Bragi Sveinsson Loftfari frá Laugavöllum Rauður/dökk/dr. einlitt 17 Fákur
14 14 V Andri Ingason Björk frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt 10 Fákur
15 15 H Jón Óskar Jóhannesson Óðinn frá Áskoti Jarpur/milli- einlitt 8 Logi
16 16 V Hrönn Kjartansdóttir Sproti frá Gili Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Hörður
17 17 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Askur frá Lönguhlíð Brúnn/milli- stjörnótt 6 Máni
18 18 H Helena Ríkey Leifsdóttir Jökull frá Hólkoti Grár/brúnn einlitt 11 Sprettur
19 19 H Eggert Helgason Stúfur frá Kjarri Rauður/milli- stjörnótt g… 6 Ljúfur
20 20 V Þórunn Þöll Einarsdóttir Stelpa frá Svarfhóli Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Fákur
21 21 H Anna Kristín Friðriksdóttir Glaður frá Grund Rauður/ljós- stjörnótt gl… 13 Hringur
22 22 V Steinunn Arinbjarnardótti Perla frá Seljabrekku Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
23 23 V Arnar Heimir Lárusson Kiljan frá Tjarnarlandi Rauður/milli- einlitt 15 Sprettur
24 24 H Finnbogi Bjarnason Roði frá Garði Rauður/ljós- einlitt 10 Léttfeti
25 25 V Thelma Dögg Harðardóttir Albína frá Möðrufelli Leirljós/Hvítur/Hvítingi … 12 Sörli
26 26 V Hinrik Ragnar Helgason Sýnir frá Efri-Hömrum Rauður/milli- einlitt 14 Hörður
27 27 V Halldóra Baldvinsdóttir Tenór frá Stóra-Ási Rauður/milli- tvístjörnótt 9 Fákur
28 28 V Ragnar Bragi Sveinsson Forkur frá Laugavöllum Bleikur/álóttur einlitt 12 Fákur
29 29 H Finnur Jóhannesson Körtur frá Torfastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Logi
30 30 V Gunnlaugur Bjarnason Flögri frá Kjarnholtum I Rauður/milli- einlitt 10 Smári
31 31 V Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Röst frá Lækjamóti Jarpur/milli- einlitt 7 Hörður
32 32 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Ás frá Skriðulandi Rauður/milli- tvístjörnót… 11 Fákur
33 33 H Andri Ingason Hylur frá Bringu Brúnn/milli- einlitt 17 Fákur
34 34 V Sigríður María Egilsdóttir Garpur frá Dallandi Rauður/milli- blesótt glófext 10 Sörli
35 35 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Sólon frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 14 Sörli
36 36 V Gréta Rut Bjarnadóttir Snægrímur frá Grímarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli
37 37 V María Gyða Pétursdóttir Rauður frá Syðri-Löngumýri Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sprettur
38 38 V Róbert Bergmann Brynja frá Bakkakoti Móálóttur,mósóttur/milli-… 11 Geysir
39 39 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 7 Hörður
40 40 H Þórólfur Sigurðsson Elding frá V-Stokkseyrarseli Rauður/milli- stjörnótt 9 Sleipnir
41 41 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Hlýja frá Ásbrú Brúnn/milli- stjörnótt 8 Máni
42 42 V Svandís Lilja Stefánsdóttir Brjánn frá Eystra-Súlunesi I Rauður/milli- einlitt 10 Dreyri
43 43 V Arnar Heimir Lárusson Glaðvör frá Hamrahóli Jarpur/rauð- einlitt 11 Sprettur
44 44 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Sólon frá Vesturkoti Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
Tölt T1
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Ágústa Baldvinsdóttir Kvika frá Ósi Brúnn/mó- stjörnótt 7 Léttir
2 2 V Heiða Rún Sigurjónsdóttir Geisli frá Möðrufelli Bleikur/álóttur einlitt 14 Fákur
3 3 V Gyða Helgadóttir Svaðilfari frá Báreksstöðum Bleikur/álóttur blesótt v… 19 Skuggi
4 4 H Thelma Dögg Tómasdóttir Eir frá Búðardal Jarpur/milli- einlitt 9 Grani
5 5 H Alexander Freyr Þórisson Astró frá Heiðarbrún Bleikur/fífil/kolóttur ei… 12 Máni
6 6 V Katrín Eva Grétarsdóttir Hnota frá Litlalandi Jarpur/dökk- einlitt 7 Sleipnir
7 7 V Heba Guðrún Guðmundsdóttir Orka frá Þverárkoti Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
8 8 V Elmar Ingi Guðlaugsson Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit 5 Fákur
9 9 V Valdís Björk Guðmundsdóttir Hrefna frá Dallandi Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Sörli
10 10 V Rúna Björt Ármannsdóttir Messi frá Holtsmúla 2 Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur
11 11 V Arnór Dan Kristinsson Þórhildur frá Efra-Hvoli Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
12 12 V Ásta Margrét Jónsdóttir Heljar frá Þjóðólfshaga 1 Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
13 13 V Sverrir Geir Guðmundsson Fljóð frá Giljahlíð Jarpur/milli- einlitt 10 Faxi
14 14 H Viktoría Eik Elvarsdóttir Mön frá Lækjamóti Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Stígandi
15 15 H Anna Diljá Jónsdóttir Ólympía frá Staðarbakka II Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur
16 16 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Mábil frá Votmúla 2 Rauður/milli- nösótt 8 Fákur
17 18 V Helga Þóra Steinsdóttir Svali frá Feti Rauður/ljós- einlitt 14 Geysir
18 19 V Sigríður Magnea Kjartansdóttir Roðinn frá Feti Jarpur/milli- einlitt 7 Logi
19 20 V Anna-Bryndís Zingsheim Erill frá Mosfellsbæ Rauður/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
20 21 V Þóra Höskuldsdóttir Sólfaxi frá Sámsstöðum Grár/rauður stjörnótt 7 Léttir
21 22 V Dagmar Öder Einarsdóttir Glóey frá Halakoti Rauður/milli- blesótt 8 Sleipnir
22 23 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Staka frá Koltursey Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
23 24 V Margrét Hauksdóttir Rokkur frá Oddhóli Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Fákur
24 25 H Rúna Tómasdóttir Brimill frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Fákur
25 26 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Eva frá Mosfellsbæ Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Hörður
26 27 V Snorri Egholm Þórsson Hreyfing frá Tjaldhólum Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur
27 28 H Þorgils Kári Sigurðsson Freydís frá Kolsholti 3 Rauður/milli- blesótt 6 Sleipnir
28 29 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Prýði frá Laugardælum Jarpur/milli- skjótt 7 Kópur
29 30 V Kristín Hermannsdóttir Sprelli frá Ysta-Mó 13 Sprettur
30 31 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Búi frá Nýjabæ Grár/brúnn einlitt 9 Fákur
31 32 H Anton Hugi Kjartansson Skíma frá Hvítanesi Jarpur/milli- einlitt 9 Hörður
32 33 V Belinda Sól Ólafsdóttir Glói frá Varmalæk 1 Brúnn/mó- einlitt 11 Máni
33 34 V Jónína Valgerður Örvar Ægir frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 6 Sörli
34 35 H Sunna Lind Ingibergsdóttir Birta frá Hrafnsmýri Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Sörli
35 36 V Annabella R Sigurðardóttir Ormur frá Sigmundarstöðum Brúnn/milli- stjörnótt 13 Sörli
36 37 V Atli Steinar Ingason Atlas frá Tjörn Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Skuggi
37 38 V Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Draumadís frá Fornusöndum Rauður/milli- stjörnótt 8 Sindri
38 39 V Anna-Bryndís Zingsheim Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu Brúnn/milli- tvístjörnótt 8 Hörður
39 40 H Hrafndís Katla Elíasdóttir Stingur frá Koltursey Vindóttur/jarp- einlitt 8 Hörður
40 41 V Aldís Gestsdóttir Gleði frá Firði Jarpur/milli- nösótt 6 Brimfaxi
41 42 H Thelma Dögg Tómasdóttir Taktur frá Torfunesi Rauður/milli- stjörnótt 9 Grani
42 43 H Birna Ósk Ólafsdóttir Kolbeinn frá Sauðárkróki Jarpur/milli- einlitt 12 Sprettur
43 44 V Sylvía Sól Magnúsdóttir Fenja frá Holtsmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Brimfaxi
44 45 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ófeig frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
45 46 V Svanhildur Guðbrandsdóttir Stormur frá Egilsstaðakoti Grár/rauður einlitt 10 Kópur
46 47 V Björk Davíðsdóttir Obama frá Geirmundarstöðum Rauður/dökk/dr. einlitt 7 Sörli
47 48 V Benjamín S. Ingólfsson Stígur frá Halldórsstöðum Jarpur/milli- einlitt 12 Fákur
48 49 V Atli Freyr Maríönnuson Assa frá Ingólfshvoli Bleikur/fífil- stjörnótt 8 Ljúfur
49 50 V Birta Ingadóttir Freyr frá Langholti II Brúnn/milli- einlitt 15 Fákur
50 51 H Annika Rut Arnarsdóttir Spes frá Herríðarhóli Móálóttur,mósóttur/milli-… 6 Geysir
51 52 V Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Mökkur frá Efra-Langholti Brúnn/milli- einlitt 5 Fákur
52 53 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Héla frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
53 54 V Elísa Benedikta Andrésdóttir Flötur frá Votmúla 1 Rauður/milli- blesótt 11 Sleipnir
Tölt T1
Barnaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Askja Ísabel Þórsdóttir Valíant frá Helgadal Moldóttur/gul-/m- nösótt 13 Brimfaxi
2 2 H Benedikt Ólafsson Týpa frá Vorsabæ II Jarpur/milli- einlitt 14 Hörður
3 3 H Bergey Gunnarsdóttir Flikka frá Brú Brúnn/gló- einlitt 5 Máni
4 4 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Auðdís frá Traðarlandi Rauður/milli- stjörnótt 5 Sprettur
5 5 H Védís Huld Sigurðardóttir Baldvin frá Stangarholti Rauður/sót- tvístjörnótt 18 Ljúfur
6 6 V Maríanna Sól Hauksdóttir Þór frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
7 7 V Kristófer Darri Sigurðsson Drymbill frá Brautarholti Grár/rauður einlitt 8 Sprettur
8 8 V Tinna Elíasdóttir Stjarni frá Skarði Brúnn/milli- stjörnótt 12 Sindri
9 9 V Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-… 21 Fákur
10 10 H Þóra Birna Ingvarsdóttir Katrín frá Vogsósum 2 Bleikur/fífil- stjörnótt 10 Sörli
11 11 H Sveinn Sölvi Petersen Trú frá Álfhólum Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
12 12 H Jóhanna Guðmundsdóttir Breiðfjörð frá Búðardal Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur
13 13 V Signý Sól Snorradóttir Rá frá Melabergi Brúnn/milli- einlitt 10 Máni
14 14 V Hákon Dan Ólafsson Atgeir frá Sunnuhvoli Jarpur/milli- einlitt 14 Fákur
15 15 V Íris Birna Gauksdóttir Glóðar frá Skarði Rauður/milli- stjörnótt 11 Hörður
16 16 H Rósa Kristín Jóhannesdóttir Frigg frá Hamraendum Jarpur/milli- einlitt 9 Logi
17 17 H Védís Huld Sigurðardóttir Flóki frá Þverá, Skíðadal Brúnn/milli- stjörnótt 15 Ljúfur
18 18 V Sigurður Baldur Ríkharðsson Fjalar frá Kalastaðakoti Jarpur/milli- einlitt 15 Sprettur
19 19 V Selma María Jónsdóttir Náttar frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 9 Fákur
20 20 V Kristján Árni Birgisson Sálmur frá Skriðu Brúnn/dökk/sv. einlitt 7 Léttir
21 21 V Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Dynjandi frá Höfðaströnd Rauður/milli- einlitt 11 Sleipnir
22 22 H Aron Freyr Petersen Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 Grár/rauður skjótt 21 Fákur
23 23 V Viktor Aron Adolfsson Örlygur frá Hafnarfirði Rauður/dökk/dr. stjörnótt… 12 Sörli
24 24 H Auður Rós Þormóðsdóttir Gyðja frá Kaðlastöðum Grár/brúnn einlitt 18 Fákur
25 25 H Bergey Gunnarsdóttir Askja frá Efri-Hömrum Rauður/milli- blesótt 9 Máni
26 26 H Glódís Rún Sigurðardóttir Kamban frá Húsavík Móálóttur,mósóttur/milli-… 12 Ljúfur
27 27 V Tinna Elíasdóttir Álfdís frá Jaðri Rauður/milli- einlitt glófext 8 Sindri
28 28 H Jóhanna Guðmundsdóttir Ásdís frá Tjarnarlandi Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
29 29 V Helga Stefánsdóttir Kolbeinn frá Hæli Jarpur/dökk- einlitt 9 Hörður
30 30 V Rósa Kristín Jóhannesdóttir Sóley frá Áskoti Bleikur/fífil- blesótt 8 Logi
31 31 V Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Kornelíus frá Kirkjubæ Jarpur/milli- einlitt 11 Máni
32 32 H Kristófer Darri Sigurðsson Rönd frá Enni Brúnn/milli- skjótt 10 Sprettur
33 33 V Arnar Máni Sigurjónsson Hlekkur frá Bjarnarnesi Jarpur/botnu- stjörnótt 10 Fákur
34 34 V Katla Sif Snorradóttir Gustur frá Stykkishólmi Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli
Tölt T1
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Einar Reynisson Muni frá Syðri-Völlum Bleikur/álóttur stjörnótt 7 Þytur
2 2 V Hulda Gústafsdóttir Flans frá Víðivöllum fremri Rauður/sót- einlitt 9 Fákur
3 3 V Jakob Svavar Sigurðsson Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum Jarpur/dökk- einlitt 7 Dreyri
4 4 V Randi Holaker Þytur frá Skáney Rauður/milli- einlitt 9 Faxi
5 5 V Þórarinn Ragnarsson Þytur frá Efsta-Dal II Brúnn/milli- einlitt 12 Smári
6 6 H Ríkharður Flemming Jensen Leggur frá Flögu 7 Sprettur
7 7 H Lena Zielinski Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2 Rauður/milli- einlitt 8 Geysir
8 8 V Hinrik Bragason Stórval frá Lundi Rauður/milli- blesótt 9 Fákur
9 9 V Þorvaldur Árni Þorvaldsson Stjarna frá Stóra-Hofi Brúnn/milli- stjörnótt hr… 10 Ljúfur
10 10 V Ásmundur Ernir Snorrason Spölur frá Njarðvík Brúnn/milli- einlitt 8 Máni
11 11 H Ragnar Tómasson Von frá Vindási Rauður/milli- einlitt 8 Fákur
12 12 H Kristín Lárusdóttir Þokki frá Efstu-Grund Rauður/milli- stjörnótt 11 Kópur
13 13 V Ólafur Ásgeirsson Védís frá Jaðri Jarpur/milli- einlitt 7 Smári
14 14 V Bylgja Gauksdóttir Dagfari frá Eylandi Bleikur/álóttur nösótt 6 Sprettur
15 15 V Edda Rún Guðmundsdóttir Gljúfri frá Bergi Rauður/milli- einlitt 11 Fákur
16 16 V Ísólfur Líndal Þórisson Kristófer frá Hjaltastaðahvammi Rauður/milli- tvístjörnótt 10 Þytur
17 17 V Teitur Árnason Kúnst frá Ytri-Skógum Brúnn/milli- einlitt 9 Fákur
18 18 V Hans Þór Hilmarsson Síbíl frá Torfastöðum Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Geysir
19 19 V Viðar Ingólfsson Dagur frá Þjóðólfshaga 1 Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
20 20 V John Sigurjónsson Steinn frá Hvítadal Rauður/milli- blesótt 10 Fákur
21 21 V Leó Hauksson Goði frá Laugabóli Bleikur/álóttur einlitt 7 Hörður
22 22 H Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt 8 Þytur
23 23 V Svanhvít Kristjánsdóttir Glódís frá Halakoti Rauður/milli- stjörnótt 10 Sleipnir
24 24 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Frigg frá Gíslabæ Rauður/milli- stjörnótt 8 Sleipnir
25 25 V Jóhann Ólafsson Stjörnufákur frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 9 Sprettur
26 26 H Hjörvar Ágústsson Ísafold frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesótt 8 Geysir
27 27 H Lena Zielinski Hrísey frá Langholtsparti Jarpur/milli- tvístjörnótt 8 Geysir
28 28 V Ríkharður Flemming Jensen Freyja frá Traðarlandi Jarpur/milli- einlitt 7 Sprettur
29 29 V Anna S. Valdemarsdóttir Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur
30 30 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Kristall frá Auðsholtshjáleigu Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur
31 31 V Eyjólfur Þorsteinsson Hlekkur frá Þingnesi Jarpur/milli- einlitt 9 Sörli
32 32 V Högni Sturluson Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 12 Máni
33 33 V Ármann Sverrisson Dessi frá Stöðulfelli Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
34 34 V Bragi Viðar Gunnarsson Bragur frá Túnsbergi Brúnn/milli- einlitt 9 Smári
35 35 V John Sigurjónsson Sigríður frá Feti Brúnn/milli- stjörnótt 7 Fákur
36 36 H Matthías Leó Matthíasson Töru-Glóð frá Kjartansstöðum Rauður/milli- stjörnótt v… 8 Sleipnir
37 37 V Haukur Bjarnason Sæld frá Skáney Rauður/milli- stjörnótt 7 Faxi
38 38 V Anna Björk Ólafsdóttir Reyr frá Melabergi Rauður/milli- einlitt glófext 12 Sörli
39 39 V Sigurður Rúnar Pálsson Reynir frá Flugumýri Jarpur/milli- stjörnótt 11 Stígandi
40 40 H Lena Zielinski Húna frá Efra-Hvoli Brúnn/mó- einlitt 8 Geysir
41 41 V Elin Holst Frami frá Ketilsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir
42 42 V Sigurbjörn Bárðarson Jarl frá Mið-Fossum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur
43 43 V Ísólfur Líndal Þórisson Freyðir frá Leysingjastöðum II Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Þytur
44 44 V Sigurður Sigurðarson Dreyri frá Hjaltastöðum Rauður/dökk/dr. stjörnótt 12 Geysir
45 45 V Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Spretta frá Gunnarsstöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Hörður
46 46 V Árni Björn Pálsson Stormur frá Herríðarhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
47 47 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Hlýr frá Breiðabólsstað Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
48 48 V Pernille Lyager Möller Sörli frá Hárlaugsstöðum Brúnn/milli- einlitt 10 Léttir
49 49 V Magnús Bragi Magnússon Gyrðir frá Tjarnarlandi Rauður/milli- tvístjörnótt 12 Léttfeti
50 50 H Guðrún Hauksdóttir Seiður frá Feti Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur
51 51 V Sigurður Vignir Matthíasson Andri frá Vatnsleysu Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur
52 52 V Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Snerpa frá Efra-Seli Jarpur/rauð- einlitt 7 Sleipnir
53 53 V Jakob Svavar Sigurðsson Kilja frá Grindavík Brúnn/milli- einlitt 7 Dreyri
54 54 H Skúli Þór Jóhannsson Álfrún frá Vindási Rauður/milli- stjörnótt 7 Sörli
55 55 V Sigurður Sigurðarson Trú frá Heiði Rauður/sót- einlitt 8 Geysir
56 56 V Hulda Gústafsdóttir Kiljan frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur
57 57 H Ragnar Tómasson Sleipnir frá Árnanesi Rauður/sót- einlitt 11 Fákur
58 58 V Berglind Ragnarsdóttir Frakkur frá Laugavöllum Jarpur/milli- tvístjörnótt 13 Fákur
59 59 V Bjarni Jónasson Randalín frá Efri-Rauðalæk Brúnn/dökk/sv. skjótt 8 Léttfeti
60 60 V Ásmundur Ernir Snorrason Birta Sól frá Melabergi Rauður/milli- skjótt 9 Máni
61 61 V Leó Geir Arnarson Krít frá Miðhjáleigu Grár/rauður einlitt 10 Fákur
Tölt T2
Ungmennaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 V Andri Ingason Máttur frá Austurkoti Rauður/milli- tvístjörnótt 17 Fákur
2 2 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Vordís frá Jaðri Brúnn/mó- einlitt 8 Máni
3 3 H Ásta Björnsdóttir Sækatla frá Sauðárkróki Móálóttur,mósóttur/ljós- … 7 Sörli
4 4 V Hafdís Arna Sigurðardóttir Gusa frá Laugardælum Móálóttur,mósóttur/milli-… 9 Sörli
5 5 H Hulda Kolbeinsdóttir Nemi frá Grafarkoti Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Hörður
6 6 H Nína María Hauksdóttir Rökkvadís frá Hofi I Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Fákur
7 7 V Finnur Jóhannesson Svipall frá Torfastöðum Bleikur/álóttur einlitt 10 Logi
8 8 V Gústaf Ásgeir Hinriksson Skorri frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
9 9 V Bjarki Freyr Arngrímsson Hrund frá Hvoli Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur
10 10 V Bryndís Heiða Guðmundsd. Þytur frá Kirkjuferju Bleikur/álóttur einlitt 8 Smári
11 11 V Róbert Bergmann Árvakur frá Bakkakoti Brúnn/milli- stjörnótt 8 Geysir
12 12 V Jóhanna Margrét Snorradóttir Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd Brúnn/milli- einlitt 6 Máni
13 13 V Ásta Björnsdóttir Tenór frá Sauðárkróki Brúnn/mó- einlitt 11 Sörli
14 14 H Hrafnhildur Sigurðardóttir Faxi frá Miðfelli 5 Rauður/milli- einlitt 13 Fákur
Tölt T2
Unglingaflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Bergþór Atli Halldórsson Gefjun frá Bjargshóli Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur
2 2 V Særós Ásta Birgisdóttir Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
3 3 V Annabella R Sigurðardóttir Dynjandi frá Hofi I Rauður/milli- blesótt 13 Sörli
4 4 V Arnór Dan Kristinsson Nn frá Vatnsenda Jarpur/milli- skjótt 6 Fákur
5 5 V Harpa Sigríður Bjarnadóttir Greipur frá Syðri-Völlum Brúnn/dökk/sv. einlitt 10 Hörður
6 6 H Linda Bjarnadóttir Gullbrá frá Hólabaki Rauður/dökk/dr. stjörnótt 7 Hörður
7 7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Umsögn frá Fossi Brúnn/milli- stjörnótt 12 Fákur
8 8 H Kristófer Darri Sigurðsson Bjartur frá Köldukinn Jarpur/rauð- einlitt 8 Sprettur
9 9 V Glódís Rún Sigurðardóttir Engill frá Galtastöðum Brúnn/milli- einlitt 9 Ljúfur
10 10 V Ólöf Helga Hilmarsdóttir Stilkur frá Höfðabakka Jarpur/milli- stjörnótt 12 Fákur
11 11 V Konráð Axel Gylfason Smellur frá Leysingjastöðum Rauður/milli- blesótt 13 Faxi
12 12 H Alexander Freyr Þórisson Þráður frá Garði Rauður/milli- blesótt 15 Máni
13 13 V Annabella R Sigurðardóttir Eldar frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli
14 14 V Arnar Máni Sigurjónsson Töfri frá Þúfu í Landeyjum Brúnn/milli- tvístjörnótt 15 Fákur
15 15 V Arnór Dan Kristinsson Straumur frá Sörlatungu Jarpur/rauð- einlitt 9 Fákur
16 16 V Birta Ingadóttir Pendúll frá Sperðli Rauður/milli- tvístjörnótt 14 Fákur
17 17 V Þóra Höskuldsdóttir Svali frá Sámsstöðum Rauður/milli- einlitt 8 Léttir
18 18 V Ásta Margrét Jónsdóttir Ra frá Marteinstungu Rauður/milli- einlitt 11 Fákur
Tölt T2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag
1 1 H Sigríður Pjetursdóttir Eldur frá Þórunúpi Rauður/dökk/dr. einlitt 11 Sleipnir
2 2 V Ísólfur Líndal Þórisson Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1 Rauður/milli- blesótt glófext 10 Þytur
3 3 V Sigurður Sigurðarson List frá Langsstöðum Grár/brúnn einlitt 7 Geysir
4 4 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Nótt frá Sörlatungu Jarpur/milli- einlitt 10 Sörli
5 5 V Kári Steinsson Binný frá Björgum Grár/brúnn einlitt 8 Fákur
6 6 V Lárus Sindri Lárusson Þokkadís frá Efra-Seli Brúnn/milli- einlitt 10 Sprettur
7 7 V Þórarinn Eymundsson Taktur frá Varmalæk Brúnn/milli- einlitt 10 Léttfeti
8 8 V Vilfríður Sæþórsdóttir Óson frá Bakka Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli
9 9 V Mette Mannseth Stjörnustæll frá Dalvík Jarpur/dökk- stjörnótt 8 Léttfeti
10 10 V Reynir Örn Pálmason Greifi frá Holtsmúla 1 Brúnn/milli- einlitt 11 Hörður
11 11 V Valdimar Bergstað Týr frá Litla-Dal Brúnn/milli- einlitt 10 Logi
12 12 V Ísólfur Líndal Þórisson Vaðall frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 7 Þytur
13 13 V Sigurður Sigurðarson Freyþór frá Ásbrú Bleikur/fífil- skjótt 8 Geysir