Fréttir

Dagskrá og ráslistar Reykjavík Riders Cup

DAGSKRÁ

16. Júní

Keppni hefst kl 15:30

Fjórgangur – Meistaraflokkur (ca. 60 mín)
Fjórgangur – Opinn flokkur (ca. 70 mín)
Slaktaumatölt – Opinn flokkur (ca. 30 mín)
Slaktaumatölt – Meistaraflokkur
Tölt – Meistaraflokkur (ca. 45 mín)

Kvöldmatur (ca. 20 mín um kl 19:00)

Tölt – Opinn flokkur (ca 60 mínútur)
Fimmgangur – Meistaraflokkur (ca 60 mín)
Fimmgangur – Opinn flokkur (ca. 90 mín)

Áætluð dagskrárlok um 22:00

Föstudagur 17. júní

09:30 T2 – Slakataumatölt – opinn flokkur
V1 – Fjórgangur – meistaraflokkur
V2 – fjórgangur – opinn flokkur
F1 – Fimmgangur – meistarflokkur
F2 – Fimmgangur – opinn flokkur
T1 – Tölt meistaraflokkur
T3 – Tölt opinn flokkur
Áætluð mótslok eru um kl. 13:00. Reikna má með því hver úrslit séu um 30 mín (T2 og T3 eru þó styttri ea  ca. 20 mín)


Knapar athugið að dagskrá er ekki tímasett nákvæmlega og biðjum við því alla um að fylgjast vel með gangi mótsins.

RÁSLISTI
Fimmgangur F1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Róbert Petersen Prins frá Blönduósi Rauður/milli- stjörnótt 12 Fákur Róbert Petersen Parker frá Sólheimum Kantata frá Sveinatungu
2 2 V Helga Una Björnsdóttir Dögun frá Þykkvabæ I Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Þytur Arnar Bjarnason Ómur frá Kvistum Freyja frá Prestsbakka
3 3 V Matthías Leó Matthíasson Oddaverji frá Leirubakka Brúnn/mó- einlitt 7 Sleipnir Anders Hansen Aron frá Strandarhöfði Emstra frá Árbakka
4 4 V Viðar Ingólfsson Eyjarós frá Borg Rauður/milli- einlitt 7 Fákur Sigríður Elka Guðmundsdóttir, Salka ehf Roði frá Múla Drífa frá Reykjavík
5 5 V Sarah Höegh Frigg frá Austurási Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Sarah Höegh Rammi frá Búlandi Glíma frá Sauðhaga 2
6 6 H Guðmar Þór Pétursson Nóta frá Grímsstöðum Brúnn/milli- einlitt 7 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Stormur frá Leirulæk Nótt frá Grímsstöðum
7 7 V Reynir Örn Pálmason Glæsir frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður Pálmi Guðmundsson Vilmundur frá Feti Gullveig frá Feti
8 8 V Helga Una Björnsdóttir Blæja frá Fellskoti Jarpur/ljós einlitt 7 Þytur María Þórarinsdóttir, Embla Sól Arnarsdóttir, Kristinn Anto Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Drift frá Bergstöðum
9 9 V Ragnar Tómasson Heimur frá Votmúla 1 Brúnn/dökk/sv. einlitt 11 Fákur Sigurður Leifsson, Hallfríður Ólafsdóttir Kveikur frá Miðsitju Nútíð frá Votmúla 1
Fimmgangur F2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Arnar Heimir Lárusson Gríma frá Efri-Fitjum Bleikur/fífil- stjörnótt 9 Sprettur Lárus Sindri Lárusson, Lárus Finnbogason Aron frá Strandarhöfði Blika frá Garði
2 1 V Bjarni Sveinsson Kraftur frá Breiðholti í Flóa Brúnn/milli- einlitt 9 Sleipnir Kári Stefánsson Þokki frá Kýrholti Harpa frá Reykjavík
3 1 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Hulda Björk Haraldsdóttir, Hlynur Óli Haraldsson Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
4 2 V Brynja Kristinsdóttir Gull-Inga frá Lækjarbakka Brúnn/milli- einlitt 12 Sörli Brynja Kristinsdóttir Gustur frá Lækjarbakka Perla frá Víðidal
5 2 V Thelma Dögg Tómasdóttir Sirkus frá Torfunesi Rauður/ljós- tvístjörnótt 10 Grani Thelma Dögg Tómasdóttir, Svanhildur Jónsdóttir Boði frá Torfunesi Stjörnudís frá Reykjavík
6 2 V Hrefna María Ómarsdóttir Hrafna frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 7 Fákur Hrefna María Ómarsdóttir Dimmir frá Álfhólum Diljá frá Álfhólum
7 3 V Agnes Hekla Árnadóttir Hrynur frá Ytra-Hóli Rauður/milli- einlitt 7 Fákur Þorvaldur Árni Þorvaldsson Þokki frá Kýrholti Sandra frá Mið-Fossum
8 3 V Bjarki Freyr Arngrímsson Depla frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Arfur frá Ásmundarstöðum Eftirvænting frá Stóra-Hofi
9 3 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Prúður frá Auðsholtshjáleigu Rauður/milli- tvístjörnótt 5 Fákur Gunnar Arnarson ehf. Toppur frá Auðsholtshjáleigu Perla frá Ölvaldsstöðum
10 4 V Arnar Bjarnason Hvinur frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 10 Fákur Arnar Bjarnason Hrymur frá Hofi Rimma frá Kópavogi
11 4 V Ólafur Ásgeirsson Sólrún frá Efra-Langholti Rauður/dökk/dr. blesótt 8 Sörli Berglind Ágústsdóttir, Viktor Logi Ragnarsson Ísak frá Efra-Langholti Syrpa frá Árbakka
12 4 V Elvar Þór Alfreðsson Tinni frá Laxdalshofi Brúnn/milli- einlitt 9 Snæfellingur Elvar Þór Alfreðsson Arfur frá Ásmundarstöðum Skráma frá Kanastöðum
13 5 V Hólmfríður Kristjánsdóttir Brimrún frá Þjóðólfshaga 1 Grár/brúnn einlitt 8 Sleipnir Hrafnsvík ehf. Hvinur frá Egilsstaðakoti Bjarkey frá Miðhúsum
14 5 V Kári Steinsson Platína frá Miðási Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Katla Gísladóttir, Gísli Sveinsson, Ásta Berghildur Ólafsdó Roði frá Múla Prýði frá Leirubakka
15 6 H Benedikt Þór Kristjánsson Stofn frá Akranesi Jarpur/milli- einlitt 6 Dreyri Benedikt Þór Kristjánsson Asi frá Lundum II Iða frá Vestra-Fíflholti
16 6 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Birta frá Hrafnsmýri Brúnn/milli- tvístjörnótt 10 Sörli Sörlatunga ehf, Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Dögun frá Heiðarbót
17 7 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Birta frá Lambanes-Reykjum Bleikur/álóttur stjörnótt 8 Fákur Magnús Sigurður Alfreðsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gáta frá Bakkakoti
18 7 V Nína María Hauksdóttir Nasa frá Sauðárkróki Rauður/milli- tvístjörnótt 11 Sprettur Nína María Hauksdóttir Parker frá Sólheimum Hildur frá Sauðárkróki
Fjórgangur V1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Helga Una Björnsdóttir Þoka frá Hamarsey Bleikur/álóttur einlitt 5 Þytur Hannes Sigurjónsson, Inga Cristina Campos Herjólfur frá Ragnheiðarstöðu Þruma frá Hólshúsum
2 2 V Guðmar Þór Pétursson Flóki frá Flekkudal Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður Þorbjörg Stefánsdóttir Dynur frá Hvammi Björk frá Vindási
3 3 V Snorri Dal Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Baldur Óskar Þórarinsson, Snorri Dal Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
4 4 V Anna Björk Ólafsdóttir Bjartmar frá Stafholti Leirljós/Hvítur/milli- ei… 8 Sörli Marver ehf Mídas frá Kaldbak Birta frá Heiði
5 5 H Bylgja Gauksdóttir Straumur frá Feti Brúnn/milli- einlitt 8 Sprettur Fet ehf Þristur frá Feti Smáey frá Feti
6 6 V Matthías Leó Matthíasson Nanna frá Leirubakka Rauður/milli- einlitt 8 Sleipnir Matthías Leó Matthíasson, Inger Liv Thoresen Væringi frá Árbakka Brún frá Árbakka
7 7 V Jakob Svavar Sigurðsson Harka frá Hamarsey Jarpur/milli- einlitt 7 Dreyri Inga Cristina Campos, Hannes Sigurjónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Hátíð frá Úlfsstöðum
8 8 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 6 Hörður Magnús Jósefsson, Ragnhildur Haraldsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Steinnesi
9 9 H Hjörvar Ágústsson Björk frá Narfastöðum Brúnn/milli- einlitt 8 Geysir Rósa María Vésteinsdóttir, Bergur Gunnarsson Hófur frá Varmalæk Erla frá Hofsstaðaseli
10 10 V Helga Una Björnsdóttir Sending frá Þorlákshöfn Brúnn/milli- skjótt 8 Þytur Helga Una Björnsdóttir, Þórarinn Óskarsson Álfur frá Selfossi Koltinna frá Þorlákshöfn
Fjórgangur V2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Brynja Kristinsdóttir Krókur frá Margrétarhofi Rauður/milli- blesa auk l… 6 Sörli Margrétarhof hf Hófur frá Varmalæk Askja frá Margrétarhofi
2 1 V Hanna Rún Ingibergsdóttir Mörður frá Kirkjubæ Rauður/milli- blesa auk l… 8 Sörli Hanna Rún Ingibergsdóttir, Hjörvar Ágústsson Valtýr frá Kirkjubæ Lilja frá Kirkjubæ
3 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Herdís Reynisdóttir Gáski frá Álfhólum Gýgur frá Ásunnarstöðum
4 2 H Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 9 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík
5 2 H Kári Steinsson Léttir frá Húsanesi Jarpur/rauð- skjótt 10 Fákur Sigurgeir Brynjar Kristgeirsson Skrúður frá Litlalandi Perla frá Húsanesi
6 2 H Anna S. Valdemarsdóttir Þokki frá Egilsá Jarpur/milli- einlitt 8 Fákur Hilmar Jónsson Leiknir frá Vakurstöðum Hylling frá Vorsabæjarhjáleig
7 3 V Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Lárus Finnbogason, Arnar Heimir Lárusson Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
8 3 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
9 3 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Saga Steinþórsdóttir, Árni Reynir Alfredsson Gustur frá Lækjarbakka Móna frá Álfhólum
10 4 V Agnes Hekla Árnadóttir Kolbakur frá Hólshúsum Brúnn/milli- einlitt 11 Fákur Friðþóra Arna Sigfúsdóttir, Annabella R Sigurðardóttir Reynir frá Hólshúsum Sabína frá Grund
11 4 V Bergrún Ingólfsdóttir Lottó frá Kvistum Brúnn/milli- stjörnótt 6 Geysir Kvistir ehf. Ketill frá Kvistum Orka frá Hvammi
12 4 V Jón Gíslason Gjöf frá Strönd II Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur Haraldur Hafsteinn Haraldsson Þjótandi frá Svignaskarði Þöll frá Ólafsvík
13 5 H Arnar Máni Sigurjónsson Bjartur frá Garðakoti Grár/brúnn blesótt 11 Fákur Gísli Sveinsson Fengur frá Sauðárkróki Grána frá Garðakoti
14 5 H Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 9 Hörður Sandra Pétursdotter Jonsson Vilmundur frá Feti Katarína frá Kirkjubæ
15 6 V Lárus Sindri Lárusson Kotra frá Steinnesi Brúnn/milli- einlitt 8 Smári Finnur Ingólfsson Hófur frá Varmalæk Kylja frá Steinnesi
16 6 V Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki Rauður/milli- nösótt 7 Fákur Jón Finnur Hansson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Gerpla frá Hólabaki
17 6 V Hanifé Müller-Schoenau Snúlla frá Laugarnesi Jarpur/milli- einlitt 8 Hörður Bjarki Freyr Arngrímsson Bjarmi frá Lundum II List frá Laugarnesi
18 7 V Hrafnhildur Jónsdóttir Kraftur frá Keldudal Rauður/dökk/dr. blesótt 14 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Gammur frá Steinnesi Fiðla frá Keldudal
19 7 V Þórdís Erla Gunnarsdóttir Sölvi frá Auðsholtshjáleigu Brúnn/milli- einlitt 6 Fákur Þórdís Erla Gunnarsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gígja frá Auðsholtshjáleigu
20 7 V Friðfinnur L Hilmarsson Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Samúel L Friðfinnsson Rökkvi frá Hárlaugsstöðum Vera frá Borgarhóli
21 8 V Anna S. Valdemarsdóttir Sæborg frá Hjarðartúni Jarpur/milli- einlitt 7 Fákur Anna Sigríður Valdimarsdóttir Vilmundur frá Feti Pandra frá Reykjavík
22 8 V Svandís Beta Kjartansdóttir Blökk frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 13 Fákur Gísli Einarsson Suðri frá Holtsmúla 1 Elding frá Ytra-Skörðugili
23 8 V Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 10 Fákur Vakurstaðir / Framherji ehf Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
Tölt T1
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Guðmar Þór Pétursson Dáti frá Hrappsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 14 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Sær frá Bakkakoti Dagsbrún frá Hrappsstöðum
2 2 V Anna Björk Ólafsdóttir Kvika frá Svarfhóli Brúnn/milli- einlitt 10 Sörli Harald Óskar Haraldsson, Snorri Dal Dáti frá Hrappsstöðum Perla frá Glæsibæ
3 3 V Jakob Svavar Sigurðsson Harka frá Hamarsey Jarpur/milli- einlitt 7 Dreyri Inga Cristina Campos, Hannes Sigurjónsson Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Hátíð frá Úlfsstöðum
4 4 V Bylgja Gauksdóttir Nína frá Feti Brúnn/milli- einlitt 6 Sprettur Fet ehf Ómur frá Kvistum Jónína frá Feti
5 5 V Snorri Dal Íslendingur frá Dalvík Brúnn/milli- einlitt 9 Sörli Baldur Óskar Þórarinsson, Snorri Dal Krákur frá Blesastöðum 1A Sara frá Dalvík
6 6 V Helga Una Björnsdóttir Vág frá Höfðabakka Brúnn/milli- einlitt 10 Þytur Sverrir Sigurðsson, Sigrún Kristín Þórðardóttir Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Stikla frá Höfðabakka
7 7 V Ragnhildur Haraldsdóttir Gleði frá Steinnesi Jarpur/milli- skjótt 6 Hörður Magnús Jósefsson, Ragnhildur Haraldsdóttir Gaumur frá Auðsholtshjáleigu Gæfa frá Steinnesi
8 8 V Ólöf Rún Guðmundsdóttir Ýmir frá Ármúla Rauður/milli- einlitt 14 Máni Högni Sturluson Roði frá Garði Yrsa frá Glæsibæ
9 9 H Guðmar Þór Pétursson Djörfung frá Reykjavík Bleikur/fífil- skjótt 8 Hörður Laufey María Jóhannsdóttir Hruni frá Breiðumörk 2 Hetja frá Öxl 1
Tölt T2
Opinn flokkur – Meistaraflokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Reynir Örn Pálmason Glæsir frá Lækjarbrekku 2 Brúnn/milli- einlitt 9 Hörður Pálmi Guðmundsson Vilmundur frá Feti Gullveig frá Feti
2 2 V Guðmar Þór Pétursson Brúney frá Grafarkoti Brúnn/milli- einlitt 10 Hörður Heimahagi Hrossarækt ehf Grettir frá Grafarkoti Surtsey frá Gröf Vatnsnesi
Tölt T2
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Dagur Ingi Axelsson Fjörnir frá Reykjavík Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Axel Ingi Eiríksson Hruni frá Breiðumörk 2 Prinsessa frá Eyjólfsstöðum
2 1 V Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Sólheimum Brúnn/milli- einlitt 7 Sleipnir Hulda Björk Haraldsdóttir, Hlynur Óli Haraldsson Sólnes frá Ytra-Skörðugili Mánadís frá Tunguhálsi II
3 1 V Hrefna María Ómarsdóttir Gýmir frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 8 Fákur Herdís Reynisdóttir Gáski frá Álfhólum Gýgur frá Ásunnarstöðum
4 2 V Arnar Heimir Lárusson Amanda Vala frá Skriðulandi Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Marín Lárensína Skúladóttir Gammur frá Steinnesi Freysting frá Akureyri
5 2 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st… 8 Fákur Sæþór Fannberg Jónsson Roði frá Múla Álfadís frá Múla
6 2 V Páll Bragi Hólmarsson Ópera frá Austurkoti Bleikur/fífil- stjörnótt 7 Sleipnir Hugrún Jóhannsdóttir Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Ófelía frá Austurkoti
7 3 V Saga Steinþórsdóttir Myrkva frá Álfhólum Brúnn/milli- einlitt 12 Fákur Saga Steinþórsdóttir, Árni Reynir Alfredsson Gustur frá Lækjarbakka Móna frá Álfhólum
8 3 V Brynja Rut Borgarsdóttir Blær frá Sólheimum Jarpur/milli- einlitt 6 Hornfirðingur Hlynur Óli Haraldsson, Hulda Björk Haraldsdóttir Stormur frá Leirulæk Ösp frá Kýrholti
9 3 V Benedikt Þór Kristjánsson Salka frá Hofsstöðum Brúnn/dökk/sv. einlitt 8 Dreyri Benedikt Þór Kristjánsson, Magnús Helgi Sigurðsson Draumur frá Holtsmúla 1 Bylgjubrún frá Hofsstöðum
10 4 V Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Sandra frá Dufþaksholti Moldóttur/ljós- einlitt 10 Fákur Ásta Friðrikka Björnsdóttir Veigar frá Vakurstöðum Mön frá Dufþaksholti
11 4 V Hulda Björk Haraldsdóttir Sóley frá Feti Brúnn/milli- einlitt 8 Sleipnir Hulda Björk Haraldsdóttir, Elvar Þór Alfreðsson Freymóður frá Feti Arney frá Skarði
12 4 V Hrafnhildur Jónsdóttir Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum Rauður/milli- skjótt 12 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Álfasteinn frá Selfossi Yrpa frá Ketilsstöðum
Tölt T3
Opinn flokkur
Nr Hópur Hönd Knapi Hestur Litur Aldur Aðildafélag Eigandi Faðir Móðir
1 1 V Bjarki Freyr Arngrímsson Örn frá Kirkjufelli Rauður/milli- einlitt 8 Fákur Bryndís Mjöll Gunnarsdóttir Þóroddur frá Þóroddsstöðum Öld frá Auðsholtshjáleigu
2 1 V Lára Jóhannsdóttir Gormur frá Herríðarhóli Brúnn/mó- einlitt 7 Fákur Lára Jóhannsdóttir Stormur frá Herríðarhóli Hátíð frá Herríðarhóli
3 1 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hjörtur frá Eystri-Hól Rauður/milli- stjörnótt 10 Fákur Hrafnhildur Jónsdóttir Prins frá Úlfljótsvatni Glæta frá Engimýri
4 2 H Sif Jónsdóttir Hlynur frá Hofi Rauður/milli- einlitt 17 Fákur Sif Jónsdóttir Straumur frá Vogum Hlökk frá Hólum
5 2 H Hanna Rún Ingibergsdóttir Hrafnfinnur frá Sörlatungu Brúnn/milli- einlitt 8 Sörli Sólveig Ólafsdóttir Segull frá Sörlatungu Sóla frá Sörlatungu
6 2 H Rósa Valdimarsdóttir Laufey frá Seljabrekku Brúnn/milli- stjörnótt hr… 10 Fákur Vakurstaðir / Framherji ehf Leiknir frá Vakurstöðum Fiðla frá Stakkhamri 2
7 3 V Lárus Sindri Lárusson Glæsir frá Brú Brúnn/milli- skjótt 8 Smári Þórarinn Ragnarsson, Hulda Finnsdóttir Borgfjörð frá Runnum Viðja frá Brú
8 3 V Sandra Pétursdotter Jonsson Kóróna frá Dallandi Jarpur/milli- stjörnótt 9 Hörður Sandra Pétursdotter Jonsson Vilmundur frá Feti Katarína frá Kirkjubæ
9 3 V Kári Stefánsson Ösp frá Enni Móálóttur,mósóttur/milli-… 14 Fákur Kristbjörg Eyvindsdóttir Goði frá Auðsholtshjáleigu Sending frá Enni
10 4 V Saga Steinþórsdóttir Mói frá Álfhólum Brúnn/dökk/sv. einlitt 6 Fákur Saga Steinþórsdóttir, Árni Reynir Alfredsson Kjerúlf frá Kollaleiru Móeiður frá Álfhólum
11 4 V Ólafur Ásgeirsson Álfrún frá Egilsstaðakoti Brúnn/milli- skjótt 6 Sörli Einar Hermundsson Álfur frá Selfossi Snögg frá Egilsstaðakoti
12 5 H Arnar Heimir Lárusson Vökull frá Hólabrekku Brúnn/milli- einlitt 12 Sprettur Lárus Finnbogason, Arnar Heimir Lárusson Kolvakur frá Syðri-Hofdölum Vaka frá Úlfsstöðum
13 5 H Jón Finnur Hansson Dís frá Hólabaki Rauður/milli- nösótt 7 Fákur Jón Finnur Hansson Sveinn-Hervar frá Þúfu í Land Gerpla frá Hólabaki
14 6 V Steinar Sigurðsson Stefnir frá Akureyri Grár/óþekktur einlitt 12 Fákur Guðjón Sigurðsson Hrymur frá Hofi Vænting frá Móbergi
15 6 V Berglind Ragnarsdóttir Ómur frá Brimilsvöllum Jarpur/milli- einlitt 9 Fákur Laugavellir ehf Sólon frá Skáney Yrpa frá Brimilsvöllum
16 6 V Hrafnhildur Jónsdóttir Hrímnir frá Syðri-Brennihóli Grár/jarpur einlitt 8 Fákur Unnur Lilja Hermannsdóttir Hrímnir frá Ósi Jóka frá Syðri-Brennihóli
17 7 V Telma Tómasson Baron frá Bala 1 Móálóttur,mósóttur/milli-… 7 Fákur Telma Lucinda Tómasson Stæll frá Neðra-Seli Beta frá Forsæti
18 7 V Vilfríður Sæþórsdóttir Fanndís frá Múla Leirljós/Hvítur/milli- st… 8 Fákur Sæþór Fannberg Jónsson Roði frá Múla Álfadís frá Múla
19 7 V Emil Fredsgaard Obelitz Víkingur frá Feti Rauður/milli- einlitt 6 Geysir Emil Fredsgaard Obelitz Ómur frá Kvistum Bára frá Feti
20 8 V Dagur Ingi Axelsson Elín frá Grundarfirði Móálóttur,mósóttur/milli-… 23 Fákur Axel Ingi Eiríksson Orion frá Litla-Bergi Edda frá Brimilsvöllum
21 8 V Bjarki Freyr Arngrímsson Súla frá Sælukoti Bleikur/álóttur einlitt 8 Fákur Bjarki Freyr Arngrímsson, Sigrún Stefánsdóttir, Hjörtur Sig Kjarni frá Þjóðólfshaga 1 Rut frá Litlu-Sandvík
22 8 V Svandís Beta Kjartansdóttir Taktur frá Reykjavík Jarpur/rauð- einlitt 9 Fákur Gísli Einarsson Gári frá Auðsholtshjáleigu Hrafntinna frá Reykjavík