Fréttir

Dagskrá og ráslisti Gæðingamóts Fáks

Það stefnir í mikla gæðingaveislu á Gæðingamóti Fáks á föstudag og laugardag. Við hvetjum alla til að kíkja við og berja augum þessa snillinga.

Fimmtudagur 28. maí

17:45   Tölt T3 ungmenna

Tölt T1 meistara

19:30   250m, 150m

& 100m skeið

Föstudagur 29. maí

14:15 A flokkur (fyrri hluti)

Hlé eftir 20. hest

A-flokkur (seinni hluti)

19:15 Kvöldmatarhlé  

19:45 B-flokkur

22:15 Dagskrárlok

 

Laugardagur 30. maí

09:15   C-flokkur

09:45   Unglingaflokkur

11:00   Barnaflokkur

12:30   Hádegishlé

13:00   Úrslit A flokkur

A-flokkur áhugam

14:00   Úrslit B-flokkur

B-flokkur áhugam

15:00   C flokkur
Unglingaflokkur
Barnaflokkur

16:15   Hlé

16:30   Úrslit Tölt unglinga

Úrslit Tölt meistara

Ráslistar
A flokkur
1	Gnýr frá Árgerði		Jóhann Ólafsson
2	Freyr frá Vindhóli		Sigurður Vignir Matthíasson
3	Djörfung frá Skúfslæk		Ólöf Rún Guðmundsdóttir
4	Nagli frá Flagbjarnarholti	Sigurbjörn Bárðarson
5	Tenór frá Hestasýn		Alexander Hrafnkelsson
6	Bliki annar frá Strönd		Guðmundur Jónsson
7	Gróði frá Naustum		Steingrímur Sigurðsson
8	Brá frá Höfn			Hlynur Guðmundsson
9	Glæsir frá Fornusöndum		Sigurður Vignir Matthíasson
10	Laufey frá Strandarhjáleigu	Elvar Þormarsson
11	Hjörtur frá Efri-Brú		Sigvaldi Hafþór Ægisson
12	Atlas frá Lýsuhóli		Jóhann Kristinn Ragnarsson
13	Tígulás frá Marteinstungu	Daníel Jónsson
14	Geisli frá Svanavatni		Gústaf Ásgeir Hinriksson
15	Freyþór frá Ásbrú		Sigurður Sigurðarson
16	Sif frá Syðstu-Fossum		Bjarney Jóna Unnsteinsd.
17	Kjarkur frá Stóru-Gröf ytri	Petronella Hannula
18	Sprengigígur frá Álfhólum	Sara Ástþórsdóttir
19	Starkarður frá Stóru-Gröf ytri	Sigurður Vignir Matthíasson
20	Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II	Konráð Valur Sveinsson
21	Jarl frá Jaðri			Helga Una Björnsdóttir
22	Skýr frá Skálakoti		Jakob Svavar Sigurðsson
23	Þröstur frá Hólum		Sylvía Sigurbjörnsdóttir
24	Dreki frá Útnyrðingsstöðum	Jón Finnur Hansson
25	Muninn frá Klömbrum		Sigurður Vignir Matthíasson
26	Oddsteinn frá Halakoti		Atli Guðmundsson
27	Gýmir frá Syðri-Löngumýri	Bjarki Freyr Arngrímsson
28	Logadís frá Múla		Vilfríður Sæþórsdóttir
29	Sjóður frá Kirkjubæ		Guðmundur Björgvinsson
30	Óttar frá Hvítárholti		Súsanna Sand Ólafsdóttir
31	Þyrla frá Böðmóðsstöðum		Valdimar Bergstað
32	Nótt frá Flögu			Sigurður Vignir Matthíasson
33	Heimur frá Votmúla 1		Ragnar Tómasson
34	Spói frá Litlu-Brekku		Sigurbjörn Bárðarson
35	Hrafn frá Efri-Rauðalæk		Daníel Jónsson
36	Skyggnir frá Stokkseyri		Sigurður Sigurðarson
37	Nótt frá Jaðri			Helga Una Björnsdóttir
38	Þeyr frá Holtsmúla 1		Logi Þór Laxdal
39	Hyllir frá Hvítárholti		Súsanna Sand Ólafsdóttir
40	Krapi frá Selfossi		Valdimar Bergstað
41	Gormur frá Efri-Þverá		Sigurður Vignir Matthíasson

A flokkur	áhugamanna
1	Gnýr frá Árgerði		Jóhann Ólafsson
2	Tópas frá Hjallanesi 1		Guðjón G Gíslason
3	Nótt frá Akurgerði		Ylfa Guðrún Svafarsdóttir
4	Greipur frá Syðri-Völlum	Harpa Sigríður Bjarnadóttir
5	Straumur frá Hverhólum		Sigurjón Axel Jónsson
6	Eysteinn Ísar frá Ketilsstöðum	Hrafnhildur Jónsdóttir
7	Óðinn frá Hvítárholti		Súsanna Katarína Guðmundsdóttir
8	Aría frá Hestasýn		Ólöf Guðmundsdóttir
9	Brjánn frá Akranesi		Sigríður Helga Sigurðardóttir




B flokkur
1	Þruma frá Akureyri		Sigurður Sigurðarson
2	Gróa frá Hjara			Atli Guðmundsson
3	Sökkull frá Dalbæ		Guðmundur Björgvinsson
4	Vákur frá Vatnsenda		Steingrímur Sigurðsson
5	Dáð frá Jaðri			Viðar Ingólfsson
6	Blesi frá Flekkudal		Petronella Hannula
7	List frá Langsstöðum		Sigurður Sigurðarson
8	Jörvi frá Húsavík		Úlfhildur Ída Helgadóttir
9	Gná frá Grund II		Hallgrímur Birkisson
10	Hrynur frá Hrísdal		Siguroddur Pétursson
11	Bragur frá Ytra-Hóli		Þorvaldur Árni Þorvaldsson
12	Síbíl frá Torfastöðum		Sylvía Sigurbjörnsdóttir
13	Tindur frá Heiði		Sigurður Sigurðarson
14	Nútíð frá Brekkukoti		Sunna Sigríður Guðmundsdóttir
15	Eldur frá Torfunesi		Sigurbjörn Bárðarson
16	Glóstjarni frá Efri-Þverá	Line Sofie Henriksen
17	Saga frá Brúsastöðum		Ólöf Rún Guðmundsdóttir
18	Erla frá Skák			Úlfhildur Ída Helgadóttir
19	Hróarskelda frá Hafsteinsstöðum	Sigurður Sigurðarson

B flokkur	áhugamanna
1	Ósk frá Lambastöðum		Hrafnhildur Jónsdóttir
2	Hákon frá Hafsteinsstöðum	Margrét Ríkharðsdóttir
3	Kraftur frá Votmúla 2		Sverrir Einarsson
4	Korkur frá Þúfum		Steinunn Arinbjarnardótti
5	Frosti frá Hellulandi		Jóhann Ólafsson
6	Gára frá Snjallsteinshöfða 1	Borghildur  Gunnarsdóttir
7	Fengur frá Brú			Arna Rúnarsdóttir
8	Bruni frá Akranesi		Sigríður Helga Sigurðardóttir
9	Íkon frá Hákoti			Rósa Valdimarsdóttir
10	Efri-Dís frá Skyggni		Susi Haugaard Pedersen
11	Hraunar frá Ármóti		Ófeigur Ólafsson
12	Stilkur frá Höfðabakka		Margrét Ríkharðsdóttir

Barnaflokkur
1	Eygló Hildur Ásgeirsdóttir	Hjaltalín frá Oddhóli
2	Arnar Máni Sigurjónsson		Hlekkur frá Bjarnarnesi
3	Kolka Rist			Moli frá Strandarhöfði
4	Selma María Jónsdóttir		Hákon frá Brekku, Fljótsdal
5	Helga Stefánsdóttir		Kolbeinn frá Hæli
6	Jóhanna Lilja P. Guðjónsdóttir	Rita frá Litlalandi
7	Kristrún Ragnhildur Bender	Dásemd frá Dallandi
8	Selma Leifsdóttir		Brimill frá Þúfu í Landeyjum
9	Kristín Hrönn Pálsdóttir	Snörp frá Hoftúni
10	Signý Sól Snorradóttir		Þráður frá Garði
11	Benedikt Ólafsson		Týpa frá Vorsabæ II
12	Hekla Rist			Sleipnir frá Hrafnhólum
13	Dagur Ingi Axelsson		Míra frá Efra-Seli
14	Agatha Elín Steinþórsdóttir	Baltasar frá Háleggsstöðum
15	Viktoría Von Ragnarsdóttir	Mökkur frá Heysholti
16	Arnar Máni Sigurjónsson		Töfri frá Þúfu í Landeyjum
17	Íris Birna Gauksdóttir		Glóðar frá Skarði
18	Auður Rós Þormóðsdóttir		Gyðja frá Kaðlastöðum
19	Selma María Jónsdóttir		Mozart frá Álfhólum

C-flokkur
1	Svandís Beta Kjartansdóttir	Taktur frá Reykjavík
2	Nadia K. Banine			Heimdallur frá Dallandi
3 	Heiðar Breiðfjörð		Védís frá Eiðisvatni
4	Björn Morthens			Ísar frá Skeggjastöðum
5 	Sandra Westphal-Whiltschek	Ösp frá Hlíðartúni

Unglingaflokkur
1	Ylfa Guðrún Svafarsdóttir	Búi frá Nýjabæ
2	Sölvi Karl Einarsson		Þeyr frá Hvoli
3	Hákon Dan Ólafsson		Vikur frá Bakka
4	Benjamín S. Ingólfsson		Stígur frá Halldórsstöðum
5	Ásta Margrét Jónsdóttir		Ófeig frá Holtsmúla
6	Heiða Rún Sigurjónsdóttir	Geisli frá Möðrufelli
7	Sigurjón Axel Jónsson		Skarphéðinn frá Vindheimum
8	Rúna Tómasdóttir		Flísi frá Hávarðarkoti
9	Ylfa Guðrún Svafarsdóttir	Sandra frá Dufþaksholti
10	Sölvi Karl Einarsson		Gjörvi frá Auðsholtshjáleigu
11	Elmar Ingi Guðlaugsson		Kufl frá Grafarkoti
12	Ólöf Helga Hilmarsdóttir	Gýmir frá Álfhólum
13	Hákon Dan Ólafsson		Brynjar frá Laugarbökkum
14	Benjamín S. Ingólfsson		Messa frá Káragerði
15	Ásta Margrét Jónsdóttir		Ás frá Tjarnarlandi
16	Ylfa Guðrún Svafarsdóttir	Héla frá Grímsstöðum
17	Sölvi Karl Einarsson		Hrifla frá Sauðafelli

Skeið 100m (flugskeið)
1	Ragnar Tómasson			Isabel frá Forsæti
2	Konráð Valur Sveinsson		Kjarkur frá Árbæjarhjáleigu II
3	Valdimar Bergstað		Prins frá Efri-Rauðalæk
4	Hlynur Guðmundsson		Smekkur frá Högnastöðum
5	Sigurjón Axel Jónsson		Straumur frá Hverhólum
6	Sigurbjörn Bárðarson		Flosi frá Keldudal
7	Erlendur Ari Óskarsson		Ásdís frá Dalsholti
8	Sigurður Vignir Matthíasson	Léttir frá Eiríksstöðum
9	Ragnar Tómasson			Branda frá Holtsmúla 1
10	Sigvaldi Hafþór Ægisson		Hjörtur frá Efri-Brú
11	Ragnar Þór Hilmarsson		Dóra frá Laugabóli
12	Erling Ó. Sigurðsson		Seðill frá Laugardælum
13	Teitur Árnason			Jökull frá Efri-Rauðalæk

Skeið 150m

Nr	Knapi		Hestur
1	Erling Ó. Sigurðsson		Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
2	Guðmundur Jónsson		Lækur frá Hraunbæ
3	Alexander Hrafnkelsson		Tíbrá frá Hestasýn
4	Ævar Örn Guðjónsson		Blossi frá Skammbeinsstöðum 1
5	Teitur Árnason		Tumi frá Borgarhóli
6	Sigurður Vignir Matthíasson		Ormur frá Framnesi
7	Hinrik Bragason		Gletta frá Bringu
8	Sigurbjörn Bárðarson		Óðinn frá Búðardal
9	Árni Björn Pálsson		Fróði frá Laugabóli
Skeið 250m

Nr	Knapi		Hestur
1	Guðmundur Björgvinsson		Gjálp frá Ytra-Dalsgerði
2	Gústaf Ásgeir Hinriksson	Andri frá Lynghaga
3	Teitur Árnason		Jökull frá Efri-Rauðalæk
4	Ævar Örn Guðjónsson		Vaka frá Sjávarborg


Tölt T1 - Meistaraflokkur
1	Sigurður Rúnar Pálsson		Reynir frá Flugumýri
2	Gunnar Sturluson		Hrókur frá Flugumýri II
3	Bjarni Sveinsson		Von frá Hreiðurborg
4	Ófeigur Ólafsson		Hraunar frá Ármóti
5	Sigurbjörn Bárðarson		Jarl frá Mið-Fossum
6	Siguroddur Pétursson		Hrynur frá Hrísdal
7	Guðrún Sylvía Pétursdóttir	Gjafar frá Hæl
8	Jóhann Ólafsson			Gnýr frá Árgerði
9	Steinn Haukur Hauksson		Hreimur frá Kvistum
10	Erlendur Ari Óskarsson		Leynir frá Fosshólum
11	Bjarni Sveinsson		Hrappur frá Selfossi

Tölt T3 - Ungmennaflokkur
1	Benjamín S. Ingólfsson		Stígur frá Halldórsstöðum
2	Sigurjón Axel Jónsson		Skarphéðinn frá Vindheimum
3	Dagur Ingi Axelsson		Elín frá Grundarfirði
4	Ylfa Guðrún Svafarsdóttir	Sandra frá Dufþaksholti