Fréttir

Þátttakendur á Íslandsmóti

Listi yfir þátttakendur á íslandsmóti Fáks

Hér meðfylgjandi er listi yfir skráningar á Íslandsmótið. Við biðjum alla að lesa vel yfir sínar skráningar því eftir að ráslisti verður birtur (föstudag) er ekki hægt að gera breytingar.

Dagskrá mótsins verður birt fljótlega en í aðalatriðum verður hún svona að á miðvikudeginum verður fjórgangur, fimmgangur og startbásaskeið á fimmtudag, tölt og slaktaumatölt á föstudag, gæðingaskeið og B-úrslit og 100 m skeið á laugardeginum og A-úrslit á sunnudeginum.

Þeir sem ætla að hafa eigin tónlist undir sínu prógrammi þurfa að senda tölvupóst á fakur@fakur.is fyrir sunnudagskvöldið, þar sem kemur fram nafn á flytjanda og lagi, grein og nafn á hesti. Útbúinn verður spilunarlisti svo það er mikilvægt að skila inn lagi (eða óskum um lag)  á tilsettum tíma.

Kveðja frá mótanefnd

Fimikeppni A
Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS2006187436 – Ömmu-Jarpur frá Miklholti
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2005286685 – Ófeig frá Holtsmúla 1
Birna Ósk Ólafsdóttir Sprettur IS1997181401 – Vísir frá Efri-Hömrum
Bríet Guðmundsdóttir Sprettur IS2001181960 – Hrafn frá Kvistum
Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS1995188840 – Blesi frá Laugarvatni
Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS2007258592 – Sýn frá Kálfsstöðum
Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004158709 – Sváfnir frá Miðsitju
Margrét Hauksdóttir Fákur IS2002186062 – Rokkur frá Oddhóli
Maríanna Sól Hauksdóttir Fákur IS2001184553 – Þór frá Þúfu í Landeyjum
Sigurlín F Arnarsdóttir Geysir IS2006186594 – Reykur frá Herríðarhóli
Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1996136512 – Baldvin frá Stangarholti
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005284574 – Héla frá Grímsstöðum
Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2005165512 – Steinar frá Sámsstöðum
Fimikeppni A2
Glódís Helgadóttir Sörli IS2005184989 – Þokki frá Litla-Moshvoli
Hrönn Kjartansdóttir Hörður IS2005156674 – Sproti frá Gili
Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS2007255108 – Röst frá Lækjamóti
Thelma Dögg Harðardóttir Sörli IS2002265521 – Albína frá Möðrufelli
Fimmgangur F1 – Opinn flokkur
Adolf Snæbjörnsson Sörli IS2000181573 – Glanni frá Hvammi III
Agnes Hekla Árnadóttir Fákur IS2005135460 – Váli frá Eystra-Súlunesi I
Andrea Balz Sleipnir IS2005186931 – Jakob frá Árbæ
Anna S. Valdemarsdóttir Fákur IS2005184171 – Frabín frá Fornusöndum
Anna S. Valdemarsdóttir Fákur IS2005187604 – Heimur frá Votmúla 1
Árni Björn Pálsson Fákur IS2007187686 – Oddur frá Breiðholti í Flóa
Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2007125547 – Flóki frá Hafnarfirði
Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2005265229 – Grafík frá Búlandi
Berglind Ragnarsdóttir Fákur IS2007135832 – Askur frá Laugavöllum
Bjarni Bjarnason Trausti IS2007188805 – Hnokki frá Þóroddsstöðum
Bjarni Jónasson Léttfeti IS2007158370 – Dynur frá Dalsmynni
Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur IS2005182700 – Kinnskær frá Selfossi
Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur IS2006155252 – Safír frá Efri-Þverá
Elvar Þormarsson Geysir IS2007280240 – Undrun frá Velli II
Erling Ó. Sigurðsson Sprettur IS2004165791 – Lektor frá Ytra-Dalsgerði
Guðmann Unnsteinsson Smári IS2006287880 – Askja frá Kílhrauni
Guðmundur Björgvinsson Geysir IS2007288582 – Sif frá Helgastöðum 2
Haukur Baldvinsson Sleipnir IS1995156321 – Falur frá Þingeyrum
Hinrik Bragason Fákur IS2006288861 – Þyrla frá Böðmóðsstöðum 2
Hulda Gústafsdóttir Fákur IS2008138384 – Birkir frá Vatni
Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2006125041 – Sólbjartur frá Flekkudal
Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007135606 – Ægir frá Efri-Hrepp
John Sigurjónsson Fákur IS2006135785 – Hljómur frá Skálpastöðum
Jóhann G. Jóhannesson Geysir IS2004181778 – Brestur frá Lýtingsstöðum
Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur IS2005137600 – Atlas frá Lýsuhóli
Jón Gíslason Fákur IS2008176214 – Dreki frá Útnyrðingsstöðum
Jón Gíslason Fákur IS2005157346 – Hamar frá Hafsteinsstöðum
Kári Steinsson Fákur IS2006265448 – Binný frá Björgum
Linda Tommelstad Geysir IS2008186071 – Sigurboði frá Árbakka
Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2005257795 – Birta frá Laugardal
Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2005184171 – Frabín frá Fornusöndum
Mette Mannseth Léttfeti IS2003158162 – Hnokki frá Þúfum
Mette Mannseth Léttfeti IS2006165170 – Stjörnustæll frá Dalvík
Ólafur Ásgeirsson Smári IS2001187041 – Þröstur frá Hvammi
Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni IS2004186731 – Þremill frá Vöðlum
Pernille Lyager Möller Léttir IS2007184857 – Álfsteinn frá Hvolsvelli
Ragnar Tómasson Fákur IS2007284289 – Kráka frá Bjarkarey
Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður IS2007157277 – Þróttur frá Tungu
Reynir Örn Pálmason Hörður IS2003186697 – Greifi frá Holtsmúla 1
Róbert Petersen Fákur IS2004156498 – Prins frá Blönduósi
Sigríður Pjetursdóttir Sleipnir IS2007282280 – Spurning frá Sólvangi
Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS2005165004 – Spói frá Litlu-Brekku
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006181381 – Freyþór frá Ásbrú
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006155251 – Gormur frá Efri-Þverá
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2003186032 – Gustur frá Lambhaga
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006135617 – Helgi frá Neðri-Hrepp
Sindri Sigurðsson Sörli IS2001157550 – Haukur frá Ytra-Skörðugili II
Sólon Morthens Logi IS2002125041 – Frægur frá Flekkudal
Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir IS2005182468 – Vaðall frá Halakoti
Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur IS2005186050 – Héðinn Skúli frá Oddhóli
Trausti Þór Guðmundsson Hörður IS2004182030 – Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu
Valdimar Bergstað Logi IS2004165101 – Týr frá Litla-Dal
Viðar Ingólfsson Fákur IS2003186923 – Már frá Feti
Viðar Ingólfsson Fákur IS2004158629 – Seiður frá Flugumýri II
Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2007156419 – Hausti frá Kagaðarhóli
Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2004101166 – Þeyr frá Prestsbæ
Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur IS2008287018 – Terna frá Auðsholtshjáleigu
Fimmgangur F1 – Unglingaflokkur
Alexander Freyr Þórisson Máni IS2005257002 – Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki
Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2000286010 – Auður frá Stóra-Hofi
Anna-Bryndís Zingsheim Hörður IS2006125101 – Erill frá Mosfellsbæ
Anton Hugi Kjartansson Hörður IS2001101126 – Þrumugnýr frá Hestasýn
Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS1995157370 – Funi frá Hóli
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008235183 – Askja frá Húsafelli 2
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008125355 – Nn frá Vatnsenda
Aron Freyr Sigurðsson Neisti IS2004235851 – Flækja frá Giljahlíð
Ágústa Baldvinsdóttir Léttir IS2005165586 – Sindri frá Efri-Rauðalæk
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2006257800 – Kría frá Varmalæk
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2007284176 – Mirra frá Fornusöndum
Birna Ósk Ólafsdóttir Sprettur IS2006238177 – Lipurtá frá Tungu
Birta Ingadóttir Fákur IS2003155023 – Súper-Stjarni frá Stóru-Ásgeirsá
Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2006182466 – Oddsteinn frá Halakoti
Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2005182820 – Engill frá Galtastöðum
Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2003186196 – Vonandi frá Bakkakoti
Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS1997157687 – Frami frá Íbishóli
Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS2007258592 – Sýn frá Kálfsstöðum
Gyða Helgadóttir Skuggi IS2000135888 – Fálki frá Geirshlíð
Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004155900 – Greipur frá Syðri-Völlum
Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004280713 – Von frá Valstrýtu
Heba Guðrún Guðmundsdóttir Fákur IS2002138296 – Hnútur frá Sauðafelli
Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur IS1997157900 – Straumur frá Hverhólum
Katla Sif Snorradóttir Sörli IS2008238874 – Fold frá Skarði
Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2007184554 – Fylkir frá Þúfu í Landeyjum
Konráð Axel Gylfason Faxi IS2001157600 – Fengur frá Reykjarhóli
Sigríður Magnea Kjartansdóttir Logi IS2004188524 – Baugur frá Bræðratungu
Thelma Dögg Tómasdóttir Grani IS2006166204 – Sirkus frá Torfunesi
Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS1998182451 – Sálmur frá Halakoti
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2002288731 – Umsögn frá Fossi
Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir IS2002187700 – Móalingur frá Kolsholti 2
Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2003165511 – Sámur frá Sámsstöðum
Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2006165510 – Svali frá Sámsstöðum
Fimmgangur F1 – Ungmennaflokkur
Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2007265035 – Urð frá Bakka
Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2003286615 – Glaðvör frá Hamrahóli
Ásta Björnsdóttir Sörli IS2001286953 – Klassík frá Litlu-Tungu 2
Birgitta Bjarnadóttir Geysir IS2008156451 – Góður Byr frá Blönduósi
Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur IS2002156545 – Gýmir frá Syðri-Löngumýri
Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur IS2004282012 – Hrund frá Hvoli
Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur IS2007165871 – Gimsteinn frá Garðsá
Caroline Mathilde Grönbek Niel Sörli IS2005125086 – Kaldi frá Meðalfelli
Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Hringur IS1995184716 – Dagur frá Strandarhöfði
Finnur Jóhannesson Logi IS2007181415 – Sproti frá Sauðholti 2
Finnur Jóhannesson Logi IS2004188504 – Svipall frá Torfastöðum
Glódís Helgadóttir Sörli IS2005282571 – Blíða frá Ragnheiðarstöðum
Gunnlaugur Bjarnason Smári IS2006287877 – Garún frá Blesastöðum 2A
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2004184430 – Geisli frá Svanavatni
Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2005287323 – Gusa frá Laugardælum
Hlynur Pálsson Fákur IS2007286787 – Ótta frá Sælukoti
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2008258150 – Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd
Konráð Valur Sveinsson Fákur IS2004286934 – Ilmur frá Árbæ
Lea Kölher Faxi IS2005136413 – Geisli frá Lundum II
Nína María Hauksdóttir Fákur IS2006287464 – Harpa frá Kambi
Nína María Hauksdóttir Fákur IS2005237858 – Nasa frá Söðulsholti
Ragna Helgadóttir Ljúfur IS2008287001 – Maríuerla frá Kjarri
Ragnar Bragi Sveinsson Fákur IS2002135832 – Forkur frá Laugavöllum
Róbert Bergmann Geysir IS2000186002 – Fursti frá Stóra-Hofi
Sandra Pétursdotter Jonsson Hörður IS2007125132 – Haukur frá Seljabrekku
Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS2001188247 – Hyllir frá Hvítárholti
Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS1998188247 – Óðinn frá Hvítárholti
Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2007135404 – Kóngur frá Skipanesi
Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2006135407 – Prins frá Skipanesi
Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2008282357 – Bergrós frá V-Stokkseyrarseli
Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2006282360 – Rós frá Stokkseyrarseli
Fjórgangur V1 – Opinn flokkur
Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður IS2006267160 – Spretta frá Gunnarsstöðum
Alexander Hrafnkelsson Hörður IS2004125455 – Ari frá Kópavogi
Andrea Balz Sleipnir IS2006186936 – Vökull frá Árbæ
Anna Björk Ólafsdóttir Sörli IS2002125855 – Reyr frá Melabergi
Anna S. Valdemarsdóttir Fákur IS2003187712 – Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu
Ármann Sverrisson Sleipnir IS2007188147 – Dessi frá Stöðulfelli
Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir IS2007287242 – Snerpa frá Efra-Seli
Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2006125765 – Spölur frá Njarðvík
Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir IS2008164490 – Kalmar frá Efri-Rauðalæk
Berglind Ragnarsdóttir Fákur IS2001135836 – Frakkur frá Laugavöllum
Bjarni Sveinsson Sleipnir IS2008182705 – Hrappur frá Selfossi
Bylgja Gauksdóttir Sprettur IS2008184082 – Dagfari frá Eylandi
Daníel Ingi Larsen Sleipnir IS2005187769 – Kolfinnur frá Efri-Gegnishólum
Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur IS2003137337 – Gljúfri frá Bergi
Einar Reynisson Þytur IS2007155906 – Muni frá Syðri-Völlum
Elin Holst Sleipnir IS2007176176 – Frami frá Ketilsstöðum
Erlendur Ari Óskarsson Fákur IS2006181998 – Leynir frá Fosshólum
Eyjólfur Þorsteinsson Sörli IS2005135500 – Hlekkur frá Þingnesi
Flosi Ólafsson Fákur IS2007181976 – Rektor frá Vakurstöðum
Gunnhildur Sveinbjarnardó Fákur IS2002175483 – Ás frá Tjarnarlandi
Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2004182003 – Hlýr frá Breiðabólsstað
Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2004281770 – Nótt frá Sörlatungu
Haukur Bjarnason Faxi IS2007235811 – Sæld frá Skáney
Helga Una Björnsdóttir Þytur IS2008287198 – Sending frá Þorlákshöfn
Hinrik Bragason Fákur IS2005176194 – Stórval frá Lundi
Hjörvar Ágústsson Geysir IS2006286105 – Ísafold frá Kirkjubæ
Hrefna Hallgrímsdóttir Fákur IS2000156608 – Penni frá Sólheimum
Hulda Finnsdóttir Sprettur IS2005256285 – Hrafnhetta frá Steinnesi
Hulda Gústafsdóttir Fákur IS2005175333 – Flans frá Víðivöllum fremri
Ingibjörg Guðmundsdóttir Fákur IS2006184878 – Garri frá Strandarhjáleigu
Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2005156304 – Freyðir frá Leysingjastöðum II
Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2004158738 – Kristófer frá Hjaltastaðahvammi
Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2007135069 – Vaðall frá Akranesi
John Sigurjónsson Fákur IS2007286906 – Sigríður frá Feti
Kristín Lárusdóttir Kópur IS2003184151 – Þokki frá Efstu-Grund
Lena Zielinski Geysir IS2006287449 – Hrísey frá Langholtsparti
Lena Zielinski Geysir IS2006286545 – Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2
Lilja S. Pálmadóttir Svaði IS2003158721 – Mói frá Hjaltastöðum
Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2002175488 – Gyrðir frá Tjarnarlandi
Ólafur Ásgeirsson Smári IS2003155008 – Hugleikur frá Galtanesi
Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni IS2006256051 – Saga frá Brúsastöðum
Ragnhildur Haraldsdóttir Hörður IS2008225174 – Úlfrún frá Mosfellsbæ
Randi Holaker Faxi IS2005135813 – Þytur frá Skáney
Ríkharður Flemming Jensen Sprettur IS2007167140 – Leggur frá Flögu
Sara Ástþórsdóttir Geysir IS2007284649 – Mánaglóð frá Álfhólum
Sara Ástþórsdóttir Geysir IS2007284675 – Sólarorka frá Álfhólum
Sigurður Rúnar Pálsson Stígandi IS2006158318 – Hrímnir frá Skúfsstöðum
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2007287421 – Fluga frá Langsstöðum
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2004182712 – Loki frá Selfossi
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006286252 – Trú frá Heiði
Sigursteinn Sumarliðason Sleipnir IS2007182663 – Darri frá Dísarstöðum 2
Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni IS2001186871 – Einir frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit
Stella Sólveig Pálmarsdóttir Máni IS2008281389 – Sóley frá Efri-Hömrum
Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir IS2004182456 – Friður frá Halakoti
Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur IS2008166207 – Ljúfur frá Torfunesi
Teitur Árnason Fákur IS2005284011 – Kúnst frá Ytri-Skógum
Tinna Rut Jónsdóttir Máni IS2005280617 – Hemla frá Strönd I
Viðar Ingólfsson Fákur IS2008187436 – Arður frá Miklholti
Viðar Ingólfsson Fákur IS2007181818 – Dagur frá Þjóðólfshaga 1
Vilfríður Sæþórsdóttir Sörli IS2004186757 – Gaumur frá Skarði
Vilfríður Sæþórsdóttir Sörli IS2004165035 – Óson frá Bakka
Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2004157802 – Taktur frá Varmalæk
Þórarinn Ragnarsson Smári IS2002188902 – Þytur frá Efsta-Dal II
Fjórgangur V1 – Unglingaflokkur
Aldís Gestsdóttir Brimfaxi IS2008245307 – Gleði frá Firði
Alexander Freyr Þórisson Máni IS2002181973 – Astró frá Heiðarbrún
Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2006187759 – Eldar frá Hólshúsum
Anna-Bryndís Zingsheim Hörður IS2006182022 – Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu
Annika Rut Arnarsdóttir Geysir IS2008286595 – Spes frá Herríðarhóli
Anton Hugi Kjartansson Hörður IS2005284613 – Skíma frá Hvítanesi
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2005186999 – Straumur frá Sörlatungu
Atli Freyr Maríönnuson Ljúfur IS2005187030 – Óðinn frá Ingólfshvoli
Atli Steinar Ingason Skuggi IS2004186363 – Atlas frá Tjörn
Aþena Eir Jónsdóttir Máni IS2008225877 – Veröld frá Grindavík
Aþena Eir Jónsdóttir Máni IS2002287524 – Yldís frá Vatnsholti
Ágústa Baldvinsdóttir Léttir IS2007265247 – Kvika frá Ósi
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2008184175 – Forni frá Fornusöndum
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2006181813 – Heljar frá Þjóðólfshaga 1
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2005286685 – Ófeig frá Holtsmúla 1
Belinda Sól Ólafsdóttir Máni IS2003157807 – Glói frá Varmalæk 1
Benjamín S. Ingólfsson Fákur IS2007265630 – Grund frá Grund II
Benjamín S. Ingólfsson Fákur IS2002166914 – Stígur frá Halldórsstöðum
Bergþór Atli Halldórsson Fákur IS2006255606 – Gefjun frá Bjargshóli
Birna Ósk Ólafsdóttir Sprettur IS2002157140 – Kolbeinn frá Sauðárkróki
Birta Ingadóttir Fákur IS1999187362 – Freyr frá Langholti II
Birta Ingadóttir Fákur IS2000184703 – Pendúll frá Sperðli
Björk Davíðsdóttir Sörli IS2007157422 – Obama frá Geirmundarstöðum
Bríet Guðmundsdóttir Sprettur IS2004181803 – Hervar frá Haga
Bríet Guðmundsdóttir Sprettur IS2005165645 – Kolbakur frá Hólshúsum
Brynjar Nói Sighvatsson Fákur IS2003137347 – Vinur frá Grundarfirði
Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2006282454 – Glóey frá Halakoti
Elín Árnadóttir Sindri IS2007185070 – Blær frá Prestsbakka
Elín Árnadóttir Sindri IS2001185027 – Öngull frá Prestsbakka
Elísa Benedikta Andrésdóttir Sleipnir IS2003187602 – Flötur frá Votmúla 1
Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur IS2004155411 – Kufl frá Grafarkoti
Gyða Helgadóttir Skuggi IS1995135573 – Svaðilfari frá Báreksstöðum
Hafþór Hreiðar Birgisson Sprettur IS2007125363 – Gaur frá Kópavogi
Harpa Rún Jóhannsdóttir Sindri IS1999188652 – Straumur frá Írafossi
Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004158709 – Sváfnir frá Miðsitju
Heba Guðrún Guðmundsdóttir Fákur IS2004157752 – Randver frá Vindheimum
Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur IS2000165525 – Geisli frá Möðrufelli
Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur IS2006187436 – Ömmu-Jarpur frá Miklholti
Herborg Vera Leifsdóttir Sprettur IS2003176211 – Dúx frá Útnyrðingsstöðum
Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður IS2006181210 – Stingur frá Koltursey
Jónína Valgerður Örvar Sörli IS2008135501 – Ægir frá Þingnesi
Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir IS2002280621 – Sylgja frá Eystri-Hól
Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2009188229 – Mökkur frá Efra-Langholti
Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2007125511 – Nn frá Hafnarfirði
Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2007284674 – Nn frá Álfhólum
Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Sindri IS2006284171 – Draumadís frá Fornusöndum
Konráð Axel Gylfason Faxi IS2001156306 – Smellur frá Leysingjastöðum
Konráð Axel Gylfason Faxi IS2007135892 – Vörður frá Sturlureykjum 2
Linda Bjarnadóttir Hörður IS2007256275 – Gullbrá frá Hólabaki
Magnús Þór Guðmundsson Hörður IS2004187537 – Kvistur frá Skálmholti
Margrét Hauksdóttir Fákur IS2002186062 – Rokkur frá Oddhóli
Marín Lárensína Skúladóttir Fákur IS2004265444 – Amanda Vala frá Skriðulandi
Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur IS2002155353 – Stilkur frá Höfðabakka
Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur IS2006181743 – Vonarneisti frá Sælukoti
Rúna Tómasdóttir Fákur IS2000184556 – Brimill frá Þúfu í Landeyjum
Sigríður Magnea Kjartansdóttir Logi IS2007186905 – Roðinn frá Feti
Snorri Egholm Þórsson Fákur IS2004184659 – Styr frá Vestra-Fíflholti
Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli IS2006201096 – Birta frá Hrafnsmýri
Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur IS2007287322 – Prýði frá Laugardælum
Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur IS2004187466 – Stormur frá Egilsstaðakoti
Sverrir Geir Guðmundsson Faxi IS2004235855 – Fljóð frá Giljahlíð
Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur IS2006125504 – Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum
Sölvi Karl Einarsson Fákur IS2005167255 – Einar-Sveinn frá Framnesi
Thelma Dögg Tómasdóttir Grani IS2005166200 – Taktur frá Torfunesi
Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS2000225111 – Hrefna frá Dallandi
Viktor Aron Adolfsson Sörli IS2000186339 – Óskar Örn frá Hellu
Viktoría Eik Elvarsdóttir Stígandi IS2000255108 – Mön frá Lækjamóti
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005135537 – Búi frá Nýjabæ
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005284574 – Héla frá Grímsstöðum
Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir IS2008287691 – Goðadís frá Kolsholti 3
Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2007165513 – Sólfaxi frá Sámsstöðum
Þórdís Inga Pálsdóttir Stígandi IS2004156499 – Kjarval frá Blönduósi
Þuríður Inga Gísladóttir Sindri IS2002186423 – Otti frá Skarði
Fjórgangur V1 – Ungmennaflokkur
Andri Ingason Fákur IS2004281818 – Björk frá Þjóðólfshaga 1
Andri Ingason Fákur IS1997165869 – Hylur frá Bringu
Andri Ingason Fákur IS1997182650 – Máttur frá Austurkoti
Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2007165031 – Brynjar frá Hofi
Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2001165052 – Glaður frá Grund
Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2007182501 – Bjartur frá Lynghóli
Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2004158876 – Vökull frá Hólabrekku
Ásta Björnsdóttir Sörli IS2003157117 – Tenór frá Sauðárkróki
Berglind Rós Bergsdóttir Sleipnir IS2001176173 – Simbi frá Ketilsstöðum
Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur IS2003186541 – Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2
Brynja Kristinsdóttir Sörli IS2004156285 – Tryggvi Geir frá Steinnesi
Elín Rós Hauksdóttir Sprettur IS2005256771 – Harpa frá Enni
Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Hringur IS2003176204 – Geisli frá Úlfsstöðum
Finnbogi Bjarnason Léttfeti IS2007258469 – Blíða frá Narfastöðum
Finnbogi Bjarnason Léttfeti IS2004157063 – Roði frá Garði
Finnur Ingi Sölvason Glæsir IS2006149193 – Hróður frá Laugabóli
Gabríel Óli Ólafsson Fákur IS2003165037 – Vikur frá Bakka
Glódís Helgadóttir Sörli IS2006182573 – Prins frá Ragnheiðarstöðum
Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli IS2003181410 – Prins frá Kastalabrekku
Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli IS2005135590 – Snægrímur frá Grímarsstöðum
Gunnlaugur Bjarnason Smári IS2004188563 – Flögri frá Kjarnholtum I
Gunnlaugur Bjarnason Smári IS2004187949 – Riddari frá Húsatóftum 2a
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2006165982 – Skorri frá Skriðulandi
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2006187116 – Sólon frá Vesturkoti
Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2000184586 – Sólon frá Lækjarbakka
Halldóra Baldvinsdóttir Fákur IS2005135937 – Tenór frá Stóra-Ási
Helena Ríkey Leifsdóttir Sprettur IS2003137646 – Jökull frá Hólkoti
Hinrik Ragnar Helgason Hörður IS2000181389 – Sýnir frá Efri-Hömrum
Hlynur Pálsson Fákur IS2008225271 – Drottning frá Reykjavík
Hrafnhildur Sigurðardóttir Fákur IS2001188311 – Faxi frá Miðfelli 5
Hrönn Kjartansdóttir Hörður IS2005156674 – Sproti frá Gili
Hulda Kolbeinsdóttir Hörður IS2003155414 – Nemi frá Grafarkoti
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2008176238 – Askur frá Lönguhlíð
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2006137828 – Kubbur frá Læk
Jón Óskar Jóhannesson Logi IS2006186512 – Óðinn frá Áskoti
Lilja Dís Kristjánsdóttir Hörður IS2007264005 – Dís frá Hólakoti
María Gyða Pétursdóttir Sprettur IS2003156543 – Rauður frá Syðri-Löngumýri
Nína María Hauksdóttir Fákur IS2008256298 – Kotra frá Steinnesi
Nína María Hauksdóttir Fákur IS2004184011 – Sproti frá Ytri-Skógum
Ragnheiður Hallgrímsdóttir Geysir IS2004138711 – Stefán frá Hvítadal
Róbert Bergmann Geysir IS2007186180 – Hrafn frá Bakkakoti
Sandra Pétursdotter Jonsson Hörður IS2007125114 – Dýri frá Dallandi
Sigríður María Egilsdóttir Sörli IS2004125117 – Garpur frá Dallandi
Sigrún Rós Helgadóttir Skuggi IS2007177785 – Kaldi frá Hofi I
Sólrún Einarsdóttir Geysir IS2005286483 – Élhríma frá Hábæ
Steinunn Arinbjarnardótti Fákur IS2002158460 – Korkur frá Þúfum
Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS2007255108 – Röst frá Lækjamóti
Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2004135461 – Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
Thelma Dögg Harðardóttir Sörli IS2002265521 – Albína frá Möðrufelli
Þorsteinn Björn Einarsson Sindri IS2002185762 – Dropi frá Ytri-Sólheimum II
Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2007282358 – Stör frá V-Stokkseyrarseli
Þórunn Þöll Einarsdóttir Fákur IS1995187022 – Flosi frá Þúfu
Þórunn Þöll Einarsdóttir Fákur IS2007236420 – Stelpa frá Svarfhóli
Fjórgangur V2 – Barnaflokkur
Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS2004149205 – Hlekkur frá Bjarnarnesi
Aron Freyr Petersen Fákur IS1993188215 – Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1
Askja Ísabel Þórsdóttir Brimfaxi IS2001125107 – Valíant frá Helgadal
Auður Rós Þormóðsdóttir Fákur IS1996287210 – Gyðja frá Kaðlastöðum
Bergey Gunnarsdóttir Máni IS2005281389 – Askja frá Efri-Hömrum
Bryndís Kristjánsdóttir Sprettur IS2002188901 – Gustur frá Efsta-Dal II
Dagur Ingi Axelsson Fákur IS2001225600 – Grafík frá Svalbarða
Emelía Sól Arnarsdóttir Hörður IS2002182291 – Hlíðar frá Eyrarbakka
Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS1995188840 – Blesi frá Laugarvatni
Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2002166640 – Kamban frá Húsavík
Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2008182014 – Mímir frá Hvoli
Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Máni IS2003186104 – Kornelíus frá Kirkjubæ
Hákon Dan Ólafsson Fákur IS2000187138 – Atgeir frá Sunnuhvoli
Helga Stefánsdóttir Hörður IS2005156464 – Kolbeinn frá Hæli
Hulda María Sveinbjörnsdóttir Sprettur IS2001184667 – Skyggnir frá Álfhólum
Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur IS2002275486 – Ásdís frá Tjarnarlandi
Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur IS2003138910 – Breiðfjörð frá Búðardal
Júlía Kristín Pálsdóttir Stígandi IS1993137482 – Valur frá Ólafsvík
Katla Sif Snorradóttir Sörli IS2002137261 – Gustur frá Stykkishólmi
Kolbrá Lóa Ágústsdóttir Geysir IS2004284654 – Úa frá Vestra-Fíflholti
Kristján Árni Birgisson Léttir IS2007165301 – Sálmur frá Skriðu
Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2006137636 – Drymbill frá Brautarholti
Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2007125045 – Flóki frá Flekkudal
Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2004258443 – Rönd frá Enni
Kristrún Ragnhildur Bender Hörður IS1998188197 – Áfangi frá Skollagróf
Maríanna Sól Hauksdóttir Fákur IS2001184553 – Þór frá Þúfu í Landeyjum
Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi IS2005238965 – Frigg frá Hamraendum
Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi IS2006286514 – Sóley frá Áskoti
Sara Bjarnadóttir Hörður IS2002125176 – Sprettur frá Hraðastöðum 1
Selma María Jónsdóttir Fákur IS2005184669 – Náttar frá Álfhólum
Selma María Jónsdóttir Fákur IS2006156765 – Nn frá Enni
Signý Sól Snorradóttir Máni IS2004225851 – Rá frá Melabergi
Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir Sindri IS2003282718 – Eva frá Selfossi
Sigrún Högna Tómasdóttir Grani IS2001165896 – Greifi frá Hóli
Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur IS2009280325 – Auðdís frá Traðarlandi
Sigurlín F Arnarsdóttir Geysir IS2006186594 – Reykur frá Herríðarhóli
Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Sleipnir IS2003142051 – Dynjandi frá Höfðaströnd
Sveinn Sölvi Petersen Fákur IS2000284672 – Trú frá Álfhólum
Tinna Elíasdóttir Sindri IS2002138870 – Stjarni frá Skarði
Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1996136512 – Baldvin frá Stangarholti
Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1999165806 – Flóki frá Þverá, Skíðadal
Þorleifur Einar Leifsson Sprettur IS2000137646 – Hringur frá Hólkoti
Þóra Birna Ingvarsdóttir Sörli IS2004287050 – Katrín frá Vogsósum 2
Gæðingaskeið – Opinn flokkur
Auðunn Kristjánsson Sörli IS2002125660 – Hreimur frá Reykjavík
Árni Björn Pálsson Fákur IS2001256296 – Korka frá Steinnesi
Bergur Jónsson Sleipnir IS2003276176 – Minning frá Ketilsstöðum
Daníel Ingi Larsen Sleipnir IS2003284678 – Dúa frá Forsæti
Edda Rún Ragnarsdóttir Fákur IS2006155252 – Safír frá Efri-Þverá
Elvar Þormarsson Geysir IS2007280240 – Undrun frá Velli II
Erling Ó. Sigurðsson Sprettur IS1999165791 – Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
Guðmann Unnsteinsson Smári IS2006287880 – Askja frá Kílhrauni
Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2001286451 – Birta frá Suður-Nýjabæ
Haukur Baldvinsson Sleipnir IS1995156321 – Falur frá Þingeyrum
Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2006125041 – Sólbjartur frá Flekkudal
Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007135606 – Ægir frá Efri-Hrepp
Jóhann Kristinn Ragnarsson Sprettur IS2005137600 – Atlas frá Lýsuhóli
Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2005184171 – Frabín frá Fornusöndum
Ólafur Andri Guðmundsson Geysir IS2006225463 – Brynja frá Grindavík
Ólöf Rún Guðmundsdóttir Máni IS2004186731 – Þremill frá Vöðlum
Reynir Örn Pálmason Hörður IS2006245047 – Ása frá Fremri-Gufudal
Reynir Örn Pálmason Hörður IS2003186697 – Greifi frá Holtsmúla 1
Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS1995157021 – Flosi frá Keldudal
Sigurður Sigurðarson Geysir IS1995157343 – Freyðir frá Hafsteinsstöðum
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006155251 – Gormur frá Efri-Þverá
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006135617 – Helgi frá Neðri-Hrepp
Sólon Morthens Logi IS2002125041 – Frægur frá Flekkudal
Sylvía Sigurbjörnsdóttir Fákur IS2002158300 – Þröstur frá Hólum
Trausti Þór Guðmundsson Hörður IS2004182030 – Ómur frá Kirkjuferjuhjáleigu
Valdimar Bergstað Logi IS2004165101 – Týr frá Litla-Dal
Viðar Ingólfsson Fákur IS2003186923 – Már frá Feti
Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2004101166 – Þeyr frá Prestsbæ
Gæðingaskeið – Unglingaflokkur
Alexander Freyr Þórisson Máni IS2005257002 – Harpa Sjöfn frá Sauðárkróki
Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2000286010 – Auður frá Stóra-Hofi
Anton Hugi Kjartansson Hörður IS2001101126 – Þrumugnýr frá Hestasýn
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008235183 – Askja frá Húsafelli 2
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2004287462 – Embla frá Kambi
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008125355 – Nn frá Vatnsenda
Ágústa Baldvinsdóttir Léttir IS2005165586 – Sindri frá Efri-Rauðalæk
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2006257800 – Kría frá Varmalæk
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2007284176 – Mirra frá Fornusöndum
Birta Ingadóttir Fákur IS2001188771 – Glampi frá Hömrum II
Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2005282452 – Odda frá Halakoti
Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2005182820 – Engill frá Galtastöðum
Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS1997157687 – Frami frá Íbishóli
Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS2007258592 – Sýn frá Kálfsstöðum
Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004155900 – Greipur frá Syðri-Völlum
Katla Sif Snorradóttir Sörli IS2008238874 – Fold frá Skarði
Konráð Axel Gylfason Faxi IS2001157600 – Fengur frá Reykjarhóli
Sigríður Magnea Kjartansdóttir Logi IS2004188524 – Baugur frá Bræðratungu
Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli IS2006181752 – Flótti frá Meiri-Tungu 1
Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS2004136521 – Erill frá Svignaskarði
Viktoría Eik Elvarsdóttir Stígandi IS2002157008 – Hrappur frá Sauðárkróki
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2002288731 – Umsögn frá Fossi
Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir IS2002187697 – Þróttur frá Kolsholti 2
Gæðingaskeið – Ungmennaflokkur
Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2002165050 – Svarti-Svanur frá Grund
Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2003286615 – Glaðvör frá Hamrahóli
Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur IS2005166920 – Blakkur frá Húsavík
Caroline Mathilde Grönbek Niel Sörli IS2005125086 – Kaldi frá Meðalfelli
Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir Hringur IS1995184716 – Dagur frá Strandarhöfði
Finnur Jóhannesson Logi IS2004188504 – Svipall frá Torfastöðum
Finnur Jóhannesson Logi IS2006257301 – Tinna Svört frá Glæsibæ
Glódís Helgadóttir Sörli IS2007282572 – Bjartey frá Ragnheiðarstöðum
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS1998186009 – Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2004184430 – Geisli frá Svanavatni
Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2005287323 – Gusa frá Laugardælum
Hrönn Kjartansdóttir Hörður IS2005249196 – Brík frá Laugabóli
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS1994157800 – Veigar frá Varmalæk
Konráð Valur Sveinsson Fákur IS2004286934 – Ilmur frá Árbæ
Nína María Hauksdóttir Fákur IS2005237858 – Nasa frá Söðulsholti
Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS1998188247 – Óðinn frá Hvítárholti
Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2006135407 – Prins frá Skipanesi
Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2006282360 – Rós frá Stokkseyrarseli
Skeið 100m (flugskeið)
Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður IS2006245047 – Ása frá Fremri-Gufudal
Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2002165050 – Svarti-Svanur frá Grund
Arna Ýr Guðnadóttir Fákur IS2005275534 – Hrafnhetta frá Hvannstóði
Arnar Bjarnason Fákur IS2006286665 – Aldís frá Kvíarholti
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS1998186954 – Eldur frá Litlu-Tungu 2
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2004287462 – Embla frá Kambi
Árni Björn Pálsson Fákur IS2006149012 – Fróði frá Laugabóli
Baldvin Ari Guðlaugsson Léttir IS2005165493 – Baugur frá Efri-Rauðalæk
Bjarney Jóna Unnsteinsd. Hornfirðingur IS2005166920 – Blakkur frá Húsavík
Bjarni Bjarnason Trausti IS2005288800 – Hera frá Þóroddsstöðum
Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2005282452 – Odda frá Halakoti
Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur IS2004135518 – Snarpur frá Nýjabæ
Erlendur Ari Óskarsson Fákur IS2005167050 – Tígull frá Bjarnastöðum
Eyjalín Harpa Eyjólfsdóttir Hornfirðingur IS1996157342 – Grunur frá Hafsteinsstöðum
Eyjólfur Þorsteinsson Sörli IS2004284949 – Spyrna frá Vindási
Finnur Jóhannesson Logi IS2006257301 – Tinna Svört frá Glæsibæ
Guðmar Freyr Magnússun Léttfeti IS1991157247 – Fjölnir frá Sjávarborg
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS1998186009 – Fálki (Taktur) frá Stóra-Hofi
Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2005287323 – Gusa frá Laugardælum
Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2001286451 – Birta frá Suður-Nýjabæ
Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2004280713 – Von frá Valstrýtu
Haukur Bjarnason Faxi IS2006135813 – Þórfinnur frá Skáney
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS1994157800 – Veigar frá Varmalæk
Jón Bjarni Smárason Sörli IS2005225054 – Virðing frá Miðdal
Jónína Valgerður Örvar Sörli IS2008187569 – Bylur frá Súluholti
Kjartan Ólafsson Hörður IS2006149194 – Vörður frá Laugabóli
Konráð Valur Sveinsson Fákur IS1999125221 – Hörður frá Reykjavík
Leó Hauksson Hörður IS2005149196 – Hnappur frá Laugabóli
Ólafur Andri Guðmundsson Geysir IS2006225463 – Brynja frá Grindavík
Ragnar Tómasson Fákur IS2004286692 – Branda frá Holtsmúla 1
Ragnar Tómasson Fákur IS2002284689 – Isabel frá Forsæti
Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS2001184971 – Andri frá Lynghaga
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2000257156 – Drift frá Hafsteinsstöðum
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006249014 – Snælda frá Laugabóli
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2001281773 – Zelda frá Sörlatungu
Sigvaldi Lárus Guðmundsson Faxi IS2001238251 – Sóldögg frá Skógskoti
Sonja Noack Hörður IS2003186798 – Tvistur frá Skarði
Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli IS2006181752 – Flótti frá Meiri-Tungu 1
Sölvi Sigurðarson Hörður IS1999186184 – Steinn frá Bakkakoti
Teitur Árnason Fákur IS2004165495 – Jökull frá Efri-Rauðalæk
Valdimar Bergstað Logi IS2001165492 – Prins frá Efri-Rauðalæk
Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS2004136521 – Erill frá Svignaskarði
Viðar Ingólfsson Fákur IS2004258616 – Fröken frá Flugumýri
Vigdís Matthíasdóttir Sörli IS1999288806 – Vera frá Þóroddsstöðum
Viktoría Eik Elvarsdóttir Stígandi IS2002157008 – Hrappur frá Sauðárkróki
Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2003165511 – Sámur frá Sámsstöðum
Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS1999167050 – Bragur frá Bjarnastöðum
Skeið 150m
Árni Björn Pálsson Fákur IS2006149012 – Fróði frá Laugabóli
Bjarni Bjarnason Trausti IS2006288809 – Blikka frá Þóroddsstöðum
Bjarni Bjarnason Trausti IS2005288804 – Dís frá Þóroddsstöðum
Daníel Ingi Larsen Sleipnir IS2003284678 – Dúa frá Forsæti
Erling Ó. Sigurðsson Sprettur IS1999165791 – Hnikar frá Ytra-Dalsgerði
Eyjólfur Þorsteinsson Sörli IS1999288806 – Vera frá Þóroddsstöðum
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS1994157800 – Veigar frá Varmalæk
Jón Bjarni Smárason Sörli IS2005225054 – Virðing frá Miðdal
Ragnar Tómasson Fákur IS2000265860 – Gletta frá Bringu
Reynir Örn Pálmason Hörður IS2000165139 – Skemill frá Dalvík
Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS1993138909 – Óðinn frá Búðardal
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006249014 – Snælda frá Laugabóli
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2001281773 – Zelda frá Sörlatungu
Teitur Árnason Fákur IS2001158801 – Tumi frá Borgarhóli
Þórarinn Ragnarsson Smári IS2002125082 – Funi frá Hofi
Skeið 250m
Arna Ýr Guðnadóttir Fákur IS2005275534 – Hrafnhetta frá Hvannstóði
Árni Björn Pálsson Fákur IS2001256296 – Korka frá Steinnesi
Bergur Jónsson Sleipnir IS2003276176 – Minning frá Ketilsstöðum
Bjarni Bjarnason Trausti IS2005288800 – Hera frá Þóroddsstöðum
Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2001286451 – Birta frá Suður-Nýjabæ
Ragnar Tómasson Fákur IS2004286692 – Branda frá Holtsmúla 1
Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS2001184971 – Andri frá Lynghaga
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006136221 – Smekkur frá Högnastöðum
Sölvi Sigurðarson Hörður IS1999186184 – Steinn frá Bakkakoti
Teitur Árnason Fákur IS2004165495 – Jökull frá Efri-Rauðalæk
Valdimar Bergstað Logi IS2001165492 – Prins frá Efri-Rauðalæk
Veronika Eberl Ljúfur IS1996185614 – Tenór frá Norður-Hvammi
Tölt T1 – Barnaflokkur
Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS2004149205 – Hlekkur frá Bjarnarnesi
Aron Freyr Petersen Fákur IS1993188215 – Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1
Askja Ísabel Þórsdóttir Brimfaxi IS2001125107 – Valíant frá Helgadal
Auður Rós Þormóðsdóttir Fákur IS1996287210 – Gyðja frá Kaðlastöðum
Benedikt Ólafsson Hörður IS2000287985 – Týpa frá Vorsabæ II
Bergey Gunnarsdóttir Máni IS2005281389 – Askja frá Efri-Hömrum
Bergey Gunnarsdóttir Máni IS2009288433 – Flikka frá Brú
Dagur Ingi Axelsson Fákur IS1993235364 – Elín frá Grundarfirði
Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2002166640 – Kamban frá Húsavík
Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir Máni IS2003186104 – Kornelíus frá Kirkjubæ
Hákon Dan Ólafsson Fákur IS2000187138 – Atgeir frá Sunnuhvoli
Helga Stefánsdóttir Hörður IS2005156464 – Kolbeinn frá Hæli
Íris Birna Gauksdóttir Hörður IS2003186762 – Glóðar frá Skarði
Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur IS2002275486 – Ásdís frá Tjarnarlandi
Jóhanna Guðmundsdóttir Fákur IS2003138910 – Breiðfjörð frá Búðardal
Katla Sif Snorradóttir Sörli IS2002137261 – Gustur frá Stykkishólmi
Kristján Árni Birgisson Léttir IS2007165301 – Sálmur frá Skriðu
Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2006137636 – Drymbill frá Brautarholti
Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2004258443 – Rönd frá Enni
Maríanna Sól Hauksdóttir Fákur IS2001184553 – Þór frá Þúfu í Landeyjum
Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi IS2005238965 – Frigg frá Hamraendum
Rósa Kristín Jóhannesdóttir Logi IS2006286514 – Sóley frá Áskoti
Selma María Jónsdóttir Fákur IS2005184669 – Náttar frá Álfhólum
Signý Sól Snorradóttir Máni IS2004225851 – Rá frá Melabergi
Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur IS2009280325 – Auðdís frá Traðarlandi
Sigurður Baldur Ríkharðsson Sprettur IS1999135150 – Fjalar frá Kalastaðakoti
Stefanía Hrönn Stefánsdóttir Sleipnir IS2003142051 – Dynjandi frá Höfðaströnd
Sveinn Sölvi Petersen Fákur IS2000284672 – Trú frá Álfhólum
Tinna Elíasdóttir Sindri IS2006288337 – Álfdís frá Jaðri
Tinna Elíasdóttir Sindri IS2002138870 – Stjarni frá Skarði
Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1996136512 – Baldvin frá Stangarholti
Védís Huld Sigurðardóttir Ljúfur IS1999165806 – Flóki frá Þverá, Skíðadal
Þóra Birna Ingvarsdóttir Sörli IS2004287050 – Katrín frá Vogsósum 2
Tölt T1 – Opinn flokkur
Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir Hörður IS2006267160 – Spretta frá Gunnarsstöðum
Anna Björk Ólafsdóttir Sörli IS2002125855 – Reyr frá Melabergi
Anna S. Valdemarsdóttir Fákur IS2003187712 – Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu
Ármann Sverrisson Sleipnir IS2007188147 – Dessi frá Stöðulfelli
Árni Björn Pálsson Fákur IS2004186594 – Stormur frá Herríðarhóli
Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir IS2006237534 – Frigg frá Gíslabæ
Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir Sleipnir IS2007287242 – Snerpa frá Efra-Seli
Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2005225852 – Birta Sól frá Melabergi
Ásmundur Ernir Snorrason Máni IS2006125765 – Spölur frá Njarðvík
Berglind Ragnarsdóttir Fákur IS2001135836 – Frakkur frá Laugavöllum
Bjarni Jónasson Léttfeti IS2006265494 – Randalín frá Efri-Rauðalæk
Bragi Viðar Gunnarsson Smári IS2005188276 – Bragur frá Túnsbergi
Bylgja Gauksdóttir Sprettur IS2008184082 – Dagfari frá Eylandi
Edda Rún Guðmundsdóttir Fákur IS2003137337 – Gljúfri frá Bergi
Einar Reynisson Þytur IS2007155906 – Muni frá Syðri-Völlum
Elin Holst Sleipnir IS2007176176 – Frami frá Ketilsstöðum
Eyjólfur Þorsteinsson Sörli IS2005135500 – Hlekkur frá Þingnesi
Guðrún Hauksdóttir Sprettur IS2002186911 – Seiður frá Feti
Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2004182003 – Hlýr frá Breiðabólsstað
Hans Þór Hilmarsson Geysir IS2007288501 – Síbíl frá Torfastöðum
Haukur Bjarnason Faxi IS2007235811 – Sæld frá Skáney
Helga Una Björnsdóttir Þytur IS2006255355 – Vág frá Höfðabakka
Hinrik Bragason Fákur IS2005176194 – Stórval frá Lundi
Hjörvar Ágústsson Geysir IS2006286105 – Ísafold frá Kirkjubæ
Hulda Gústafsdóttir Fákur IS2005175333 – Flans frá Víðivöllum fremri
Hulda Gústafsdóttir Fákur IS2008181103 – Kiljan frá Holtsmúla 1
Högni Sturluson Máni IS2002157420 – Ýmir frá Ármúla
Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2005156304 – Freyðir frá Leysingjastöðum II
Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2004158738 – Kristófer frá Hjaltastaðahvammi
Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007282570 – Helga-Ósk frá Ragnheiðarstöðum
Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007225698 – Kilja frá Grindavík
John Sigurjónsson Fákur IS2007286906 – Sigríður frá Feti
John Sigurjónsson Fákur IS2004138712 – Steinn frá Hvítadal
Jóhann Ólafsson Sprettur IS2005156456 – Stjörnufákur frá Blönduósi
Kristín Lárusdóttir Kópur IS2003184151 – Þokki frá Efstu-Grund
Lena Zielinski Geysir IS2006287449 – Hrísey frá Langholtsparti
Lena Zielinski Geysir IS2006284861 – Húna frá Efra-Hvoli
Lena Zielinski Geysir IS2006286545 – Melkorka frá Hárlaugsstöðum 2
Leó Geir Arnarson Fákur IS2004284537 – Krít frá Miðhjáleigu
Leó Hauksson Hörður IS2007149010 – Goði frá Laugabóli
Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2005184171 – Frabín frá Fornusöndum
Magnús Bragi Magnússon Léttfeti IS2002175488 – Gyrðir frá Tjarnarlandi
Matthías Leó Matthíasson Sleipnir IS2006282342 – Töru-Glóð frá Kjartansstöðum
Ólafur Ásgeirsson Smári IS2007288337 – Védís frá Jaðri
Pernille Lyager Möller Léttir IS2004186549 – Sörli frá Hárlaugsstöðum
Ragnar Tómasson Fákur IS2003177151 – Sleipnir frá Árnanesi
Ragnar Tómasson Fákur IS2006225008 – Von frá Vindási
Randi Holaker Faxi IS2005135813 – Þytur frá Skáney
Ríkharður Flemming Jensen Sprettur IS2007280326 – Freyja frá Traðarlandi
Ríkharður Flemming Jensen Sprettur IS2007167140 – Leggur frá Flögu
Sigurbjörn Bárðarson Fákur IS2002135538 – Jarl frá Mið-Fossum
Sigurður Rúnar Pálsson Stígandi IS2003158605 – Reynir frá Flugumýri
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2002158722 – Dreyri frá Hjaltastöðum
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006286252 – Trú frá Heiði
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2001158503 – Andri frá Vatnsleysu
Skúli Þór Jóhannsson Sörli IS2007284950 – Álfrún frá Vindási
Svanhvít Kristjánsdóttir Sleipnir IS2004282454 – Glódís frá Halakoti
Teitur Árnason Fákur IS2005284011 – Kúnst frá Ytri-Skógum
Viðar Ingólfsson Fákur IS2007181818 – Dagur frá Þjóðólfshaga 1
Þorvaldur Árni Þorvaldsson Ljúfur IS2004286012 – Stjarna frá Stóra-Hofi
Þórarinn Ragnarsson Smári IS2002188902 – Þytur frá Efsta-Dal II
Þórdís Erla Gunnarsdóttir Fákur IS2007187053 – Kristall frá Auðsholtshjáleigu
Tölt T1 – Unglingaflokkur
Aldís Gestsdóttir Brimfaxi IS2008245307 – Gleði frá Firði
Alexander Freyr Þórisson Máni IS2002181973 – Astró frá Heiðarbrún
Anna Diljá Jónsdóttir Sprettur IS2008255517 – Ólympía frá Staðarbakka II
Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2001135953 – Ormur frá Sigmundarstöðum
Anna-Bryndís Zingsheim Hörður IS2006125101 – Erill frá Mosfellsbæ
Anna-Bryndís Zingsheim Hörður IS2006182022 – Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu
Annika Rut Arnarsdóttir Geysir IS2008286595 – Spes frá Herríðarhóli
Anton Hugi Kjartansson Hörður IS2005284613 – Skíma frá Hvítanesi
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008284862 – Þórhildur frá Efra-Hvoli
Atli Freyr Maríönnuson Ljúfur IS2005187030 – Óðinn frá Ingólfshvoli
Atli Steinar Ingason Skuggi IS2004186363 – Atlas frá Tjörn
Ágústa Baldvinsdóttir Léttir IS2007265247 – Kvika frá Ósi
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2006181813 – Heljar frá Þjóðólfshaga 1
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2005286685 – Ófeig frá Holtsmúla 1
Belinda Sól Ólafsdóttir Máni IS2003157807 – Glói frá Varmalæk 1
Benjamín S. Ingólfsson Fákur IS2002166914 – Stígur frá Halldórsstöðum
Birna Ósk Ólafsdóttir Sprettur IS2002157140 – Kolbeinn frá Sauðárkróki
Birta Ingadóttir Fákur IS1999187362 – Freyr frá Langholti II
Björk Davíðsdóttir Sörli IS2007157422 – Obama frá Geirmundarstöðum
Dagmar Öder Einarsdóttir Sleipnir IS2006282454 – Glóey frá Halakoti
Elísa Benedikta Andrésdóttir Sleipnir IS2003187602 – Flötur frá Votmúla 1
Elmar Ingi Guðlaugsson Fákur IS2009286875 – Tinna frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit
Gyða Helgadóttir Skuggi IS1995135573 – Svaðilfari frá Báreksstöðum
Harpa Sigríður Bjarnadóttir Hörður IS2005225150 – Eva frá Mosfellsbæ
Heba Guðrún Guðmundsdóttir Fákur IS2001225477 – Orka frá Þverárkoti
Heiða Rún Sigurjónsdóttir Fákur IS2000165525 – Geisli frá Möðrufelli
Helga Þóra Steinsdóttir Geysir IS2000186917 – Svali frá Feti
Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður IS2006281209 – Staka frá Koltursey
Hrafndís Katla Elíasdóttir Hörður IS2006181210 – Stingur frá Koltursey
Jónína Valgerður Örvar Sörli IS2008135501 – Ægir frá Þingnesi
Katrín Eva Grétarsdóttir Sleipnir IS2007287144 – Hnota frá Litlalandi
Kolbrá Jóhanna Magnadóttir Fákur IS2009188229 – Mökkur frá Efra-Langholti
Kolbrún Sóley Magnúsdóttir Sindri IS2006284171 – Draumadís frá Fornusöndum
Konráð Axel Gylfason Faxi IS2006236750 – Frigg frá Leirulæk
Kristín Hermannsdóttir Sprettur IS2001158045 – Sprelli frá Ysta-Mó
Margrét Hauksdóttir Fákur IS2002186062 – Rokkur frá Oddhóli
Rúna Björt Ármannsdóttir Sprettur IS2007186666 – Messi frá Holtsmúla 2
Rúna Tómasdóttir Fákur IS2000184556 – Brimill frá Þúfu í Landeyjum
Sigríður Magnea Kjartansdóttir Logi IS2007186905 – Roðinn frá Feti
Snorri Egholm Þórsson Fákur IS2006284811 – Hreyfing frá Tjaldhólum
Sunna Lind Ingibergsdóttir Sörli IS2006201096 – Birta frá Hrafnsmýri
Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur IS2007287322 – Prýði frá Laugardælum
Svanhildur Guðbrandsdóttir Kópur IS2004187466 – Stormur frá Egilsstaðakoti
Sverrir Geir Guðmundsson Faxi IS2004235855 – Fljóð frá Giljahlíð
Sylvía Sól Magnúsdóttir Brimfaxi IS2005286691 – Fenja frá Holtsmúla 1
Thelma Dögg Tómasdóttir Grani IS2005238947 – Eir frá Búðardal
Thelma Dögg Tómasdóttir Grani IS2005166200 – Taktur frá Torfunesi
Valdís Björk Guðmundsdóttir Sörli IS2000225111 – Hrefna frá Dallandi
Viktoría Eik Elvarsdóttir Stígandi IS2000255108 – Mön frá Lækjamóti
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005135537 – Búi frá Nýjabæ
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2005284574 – Héla frá Grímsstöðum
Þorgils Kári Sigurðsson Sleipnir IS2008287694 – Freydís frá Kolsholti 3
Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2007165513 – Sólfaxi frá Sámsstöðum
Þórdís Inga Pálsdóttir Stígandi IS2004156499 – Kjarval frá Blönduósi
Tölt T1 – Ungmennaflokkur
Andri Ingason Fákur IS2004281818 – Björk frá Þjóðólfshaga 1
Andri Ingason Fákur IS1997165869 – Hylur frá Bringu
Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur IS2001165052 – Glaður frá Grund
Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2003286615 – Glaðvör frá Hamrahóli
Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS1999175488 – Kiljan frá Tjarnarlandi
Arnar Heimir Lárusson Sprettur IS2004158876 – Vökull frá Hólabrekku
Berglind Rós Bergsdóttir Sleipnir IS2001176173 – Simbi frá Ketilsstöðum
Eggert Helgason Ljúfur IS2008187001 – Stúfur frá Kjarri
Finnbogi Bjarnason Léttfeti IS2004157063 – Roði frá Garði
Finnur Ingi Sölvason Glæsir IS2008225150 – Sæunn frá Mosfellsbæ
Finnur Jóhannesson Logi IS2005188504 – Körtur frá Torfastöðum
Fríða Hansen Geysir IS2006286701 – Hekla frá Leirubakka
Glódís Helgadóttir Sörli IS2005184989 – Þokki frá Litla-Moshvoli
Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli IS2003181410 – Prins frá Kastalabrekku
Gréta Rut Bjarnadóttir Sörli IS2005135590 – Snægrímur frá Grímarsstöðum
Gunnlaugur Bjarnason Smári IS2004188563 – Flögri frá Kjarnholtum I
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2003165980 – Ás frá Skriðulandi
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2004184430 – Geisli frá Svanavatni
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2006187116 – Sólon frá Vesturkoti
Halldóra Baldvinsdóttir Fákur IS2005135937 – Tenór frá Stóra-Ási
Helena Ríkey Leifsdóttir Sprettur IS2003137646 – Jökull frá Hólkoti
Hinrik Ragnar Helgason Hörður IS2000181389 – Sýnir frá Efri-Hömrum
Hrönn Kjartansdóttir Hörður IS2005156674 – Sproti frá Gili
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2008176238 – Askur frá Lönguhlíð
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2006281385 – Hlýja frá Ásbrú
Jón Óskar Jóhannesson Logi IS2006186512 – Óðinn frá Áskoti
Lea Kölher Faxi IS2003136413 – Leiftri frá Lundum II
María Gyða Pétursdóttir Sprettur IS2003156543 – Rauður frá Syðri-Löngumýri
Nína María Hauksdóttir Fákur IS2005237858 – Nasa frá Söðulsholti
Ragnar Bragi Sveinsson Fákur IS2002135832 – Forkur frá Laugavöllum
Ragnar Bragi Sveinsson Fákur IS1997135834 – Loftfari frá Laugavöllum
Ragnheiður Hallgrímsdóttir Geysir IS2004138711 – Stefán frá Hvítadal
Róbert Bergmann Geysir IS2003286179 – Brynja frá Bakkakoti
Sandra Pétursdotter Jonsson Hörður IS2007225109 – Kóróna frá Dallandi
Sigríður María Egilsdóttir Sörli IS2004125117 – Garpur frá Dallandi
Steinunn Arinbjarnardótti Fákur IS2000225131 – Perla frá Seljabrekku
Súsanna Katarína Guðmundsdóttir Hörður IS2007255108 – Röst frá Lækjamóti
Svandís Lilja Stefánsdóttir Dreyri IS2004135461 – Brjánn frá Eystra-Súlunesi I
Thelma Dögg Harðardóttir Sörli IS2002265521 – Albína frá Möðrufelli
Þorsteinn Björn Einarsson Sindri IS2006184155 – Kliður frá Efstu-Grund
Þórólfur Sigurðsson Sleipnir IS2005282353 – Elding frá V-Stokkseyrarseli
Þórunn Þöll Einarsdóttir Fákur IS2007236420 – Stelpa frá Svarfhóli
Tölt T2 – Opinn flokkur
Hanna Rún Ingibergsdóttir Sörli IS2004281770 – Nótt frá Sörlatungu
Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2004181813 – Gulltoppur frá Þjóðólfshaga 1
Ísólfur Líndal Þórisson Þytur IS2007135069 – Vaðall frá Akranesi
Jakob Svavar Sigurðsson Dreyri IS2007135606 – Ægir frá Efri-Hrepp
John Sigurjónsson Fákur IS2008225499 – Rauðhetta frá Reykjavík
Kári Steinsson Fákur IS2006265448 – Binný frá Björgum
Lárus Sindri Lárusson Sprettur IS2004287240 – Þokkadís frá Efra-Seli
Mette Mannseth Léttfeti IS2006165170 – Stjörnustæll frá Dalvík
Reynir Örn Pálmason Hörður IS2003186697 – Greifi frá Holtsmúla 1
Sigríður Pjetursdóttir Sleipnir IS2003180924 – Eldur frá Þórunúpi
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2006181381 – Freyþór frá Ásbrú
Sigurður Sigurðarson Geysir IS2007287423 – List frá Langsstöðum
Sigurður Vignir Matthíasson Fákur IS2006135617 – Helgi frá Neðri-Hrepp
Valdimar Bergstað Logi IS2004165101 – Týr frá Litla-Dal
Vilfríður Sæþórsdóttir Sörli IS2004165035 – Óson frá Bakka
Þórarinn Eymundsson Léttfeti IS2004157802 – Taktur frá Varmalæk
Tölt T2 – Unglingaflokkur
Alexander Freyr Þórisson Máni IS1999184916 – Þráður frá Garði
Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2001177794 – Dynjandi frá Hofi I
Annabella R Sigurðardóttir Sörli IS2006187759 – Eldar frá Hólshúsum
Arnar Máni Sigurjónsson Fákur IS1999184563 – Töfri frá Þúfu í Landeyjum
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2008125355 – Nn frá Vatnsenda
Arnór Dan Kristinsson Fákur IS2005186999 – Straumur frá Sörlatungu
Ásta Margrét Jónsdóttir Fákur IS2003181541 – Ra frá Marteinstungu
Bergþór Atli Halldórsson Fákur IS2006255606 – Gefjun frá Bjargshóli
Birta Ingadóttir Fákur IS2000184703 – Pendúll frá Sperðli
Glódís Rún Sigurðardóttir Ljúfur IS2005182820 – Engill frá Galtastöðum
Konráð Axel Gylfason Faxi IS2001156306 – Smellur frá Leysingjastöðum
Kristófer Darri Sigurðsson Sprettur IS2006186889 – Bjartur frá Köldukinn
Linda Bjarnadóttir Hörður IS2007256275 – Gullbrá frá Hólabaki
Ólöf Helga Hilmarsdóttir Fákur IS2002155353 – Stilkur frá Höfðabakka
Særós Ásta Birgisdóttir Sprettur IS2006125504 – Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum
Viktor Aron Adolfsson Sörli IS2002125512 – Örlygur frá Hafnarfirði
Ylfa Guðrún Svafarsdóttir Fákur IS2002288731 – Umsögn frá Fossi
Þóra Höskuldsdóttir Léttir IS2006165510 – Svali frá Sámsstöðum
Tölt T2 – Ungmennaflokkur
Andri Ingason Fákur IS1997182650 – Máttur frá Austurkoti
Ásta Björnsdóttir Sörli IS2007257001 – Sækatla frá Sauðárkróki
Ásta Björnsdóttir Sörli IS2003157117 – Tenór frá Sauðárkróki
Bjarki Freyr Arngrímsson Fákur IS2004282012 – Hrund frá Hvoli
Finnur Jóhannesson Logi IS2004188504 – Svipall frá Torfastöðum
Gústaf Ásgeir Hinriksson Fákur IS2006165982 – Skorri frá Skriðulandi
Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2005287323 – Gusa frá Laugardælum
Hafdís Arna Sigurðardóttir Sörli IS2000184586 – Sólon frá Lækjarbakka
Hrafnhildur Sigurðardóttir Fákur IS2001188311 – Faxi frá Miðfelli 5
Hulda Kolbeinsdóttir Hörður IS2003155414 – Nemi frá Grafarkoti
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2008258150 – Syrpa frá Hofi á Höfðaströnd
Jóhanna Margrét Snorradóttir Máni IS2006288336 – Vordís frá Jaðri
Nína María Hauksdóttir Fákur IS2006277789 – Rökkvadís frá Hofi I
Róbert Bergmann Geysir IS2006186175 – Árvakur frá Bakkakoti