Nýjast

Íslandsmót – Niðurstöður úr forkeppni: Fjórgangur ungmennaflokkur

Jóhanna Margrét leiðir ungmennaflokkinn en rétt á hæla hennar kemur kærastinn, Gústaf Ásgeir.

 

1 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Askur frá Lönguhlíð 6,90 
2 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Sólon frá Vesturkoti 6,83 

3 Jóhanna Margrét Snorradóttir / Kubbur frá Læk 6,80 
4 Halldóra Baldvinsdóttir / Tenór frá Stóra-Ási 6,73 
5 Ásta Björnsdóttir / Tenór frá Sauðárkróki 6,67 
6 Finnur Ingi Sölvason / Hróður frá Laugabóli 6,60 
7 Anna Kristín Friðriksdóttir / Glaður frá Grund 6,57 
8 Hinrik Ragnar Helgason / Sýnir frá Efri-Hömrum 6,53 
9 Gústaf Ásgeir Hinriksson / Pistill frá Litlu-Brekku 6,50 
10-11 Súsanna Katarína Guðmundsdóttir / Röst frá Lækjamóti 6,47 
10-11 María Gyða Pétursdóttir / Rauður frá Syðri-Löngumýri 6,47 
12 Glódís Helgadóttir / Prins frá Ragnheiðarstöðum 6,43 
13 Hrafnhildur Sigurðardóttir / Faxi frá Miðfelli 5 6,40 
14-15 Hrönn Kjartansdóttir / Sproti frá Gili 6,33 
14-15 Finnbogi Bjarnason / Roði frá Garði 6,33 
16 Jón Óskar Jóhannesson / Óðinn frá Áskoti 6,30 
17-18 Arnar Heimir Lárusson / Vökull frá Hólabrekku 6,27 
17-18 Helena Ríkey Leifsdóttir / Jökull frá Hólkoti 6,27 
19-20 Andri Ingason / Björk frá Þjóðólfshaga 1 6,23 
19-20 Gréta Rut Bjarnadóttir / Snægrímur frá Grímarsstöðum 6,23 
21 Thelma Dögg Harðardóttir / Albína frá Möðrufelli 6,20 
22 Róbert Bergmann / Hrafn frá Bakkakoti 6,17 
23 Andri Ingason / Máttur frá Austurkoti 6,07 
24 Hulda Kolbeinsdóttir / Nemi frá Grafarkoti 6,03 
25 Lilja Dís Kristjánsdóttir / Dís frá Hólakoti 6,00 
26-28 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Stelpa frá Svarfhóli 5,97 
26-28 Ragnheiður Hallgrímsdóttir / Stefán frá Hvítadal 5,97 
26-28 Bjarki Freyr Arngrímsson / Hrannar frá Hárlaugsstöðum 2 5,97 
29 Hafdís Arna Sigurðardóttir / Sólon frá Lækjarbakka 5,93 
30-31 Berglind Rós Bergsdóttir / Simbi frá Ketilsstöðum 5,77 
30-31 Arnar Heimir Lárusson / Bjartur frá Lynghóli 5,77 
32-33 Þorsteinn Björn Einarsson / Kliður frá Efstu-Grund 5,73 
32-33 Gréta Rut Bjarnadóttir / Prins frá Kastalabrekku 5,73 
34-35 Gunnlaugur Bjarnason / Flögri frá Kjarnholtum I 5,70 
34-35 Julia Katz / Aldís frá Lundum II 5,70 
36 Gunnlaugur Bjarnason / Brúnblesi frá Sjávarborg 5,53 
37 Julia Katz / Gustur frá Lundum II 5,50 
38 Elín Rós Hauksdóttir / Seiður frá Feti 5,47 
39 Andri Ingason / Hylur frá Bringu 5,37 
40-41 Anna Kristín Friðriksdóttir / Brynjar frá Hofi 5,30 
40-41 Ellen Ýr Gunnlaugsdóttir / Geisli frá Úlfsstöðum 5,30 
42 Sigrún Rós Helgadóttir / Kaldi frá Hofi I 4,97 
43 Hlynur Pálsson / Drottning frá Reykjavík 4,77 
44 Sólrún Einarsdóttir / Élhríma frá Hábæ 4,73 
45-47 Nína María Hauksdóttir / Kotra frá Steinnesi 0,00 
45-47 Svandís Lilja Stefánsdóttir / Brjánn frá Eystra-Súlunesi I 0,00 
45-47 Þórunn Þöll Einarsdóttir / Flosi frá Þúfu 0,00