Fréttir

Íslandsmót – Niðurstöður úr forkeppni: Fjórgangur unglingaflokkur

Arnór Dan leiðir unglingaflokkinn á Straum frá Sörlatungu með einkunnina 6,93 eftir sterkan unglingaflokk!

 

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Arnór Dan Kristinsson / Straumur frá Sörlatungu 6,93
2    Þóra Höskuldsdóttir / Sólfaxi frá Sámsstöðum 6,73
3-4    Harpa Rún Jóhannsdóttir / Straumur frá Írafossi 6,60
3-4    Konráð Axel Gylfason / Vörður frá Sturlureykjum 2 6,60
5    Valdís Björk Guðmundsdóttir / Hrefna frá Dallandi 6,53
6    Dagmar Öder Einarsdóttir / Glóey frá Halakoti 6,43
7-8    Viktor Aron Adolfsson / Óskar Örn frá Hellu 6,40
7-8    Elísa Benedikta Andrésdóttir / Flötur frá Votmúla 1 6,40
9-11    Ásta Margrét Jónsdóttir / Ófeig frá Holtsmúla 1 6,37
9-11    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Héla frá Grímsstöðum 6,37
9-11    Harpa Sigríður Bjarnadóttir / Sváfnir frá Miðsitju 6,37
12-16    Sunna Lind Ingibergsdóttir / Birta frá Hrafnsmýri 6,33
12-16    Birna Ósk Ólafsdóttir / Kolbeinn frá Sauðárkróki 6,33
12-16    Atli Steinar Ingason / Atlas frá Tjörn 6,33
12-16    Konráð Axel Gylfason / Smellur frá Leysingjastöðum 6,33
12-16    Anton Hugi Kjartansson / Skíma frá Hvítanesi 6,33
17    Birta Ingadóttir / Freyr frá Langholti II 6,30
18    Rúna Tómasdóttir / Brimill frá Þúfu í Landeyjum 6,27
19-21    Bríet Guðmundsdóttir / Kolbakur frá Hólshúsum 6,23
19-21    Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Ömmu-Jarpur frá Miklholti 6,23
19-21    Belinda Sól Ólafsdóttir / Glói frá Varmalæk 1 6,23
22-23    Ásta Margrét Jónsdóttir / Ás frá Tjarnarlandi 6,20
22-23    Thelma Dögg Tómasdóttir / Taktur frá Torfunesi 6,20
24-26    Benjamín S. Ingólfsson / Stígur frá Halldórsstöðum 6,17
24-26    Aþena Eir Jónsdóttir / Yldís frá Vatnsholti 6,17
24-26    Svanhildur Guðbrandsdóttir / Prýði frá Laugardælum 6,17
27    Annika Rut Arnarsdóttir / Spes frá Herríðarhóli 6,13
28-31    Snorri Egholm Þórsson / Styr frá Vestra-Fíflholti 6,10
28-31    Jónína Valgerður Örvar / Ægir frá Þingnesi 6,10
28-31    Bríet Guðmundsdóttir / Hervar frá Haga 6,10
28-31    Heiða Rún Sigurjónsdóttir / Geisli frá Möðrufelli 6,10
32    Annabella R Sigurðardóttir / Eldar frá Hólshúsum 6,07
33-36    Atli Freyr Maríönnuson / Óðinn frá Ingólfshvoli 6,03
33-36    Aþena Eir Jónsdóttir / Veröld frá Grindavík 6,03
33-36    Katrín Eva Grétarsdóttir / Sylgja frá Eystri-Hól 6,03
33-36    Ásta Margrét Jónsdóttir / Heljar frá Þjóðólfshaga 1 6,03
37-40    Bergþór Atli Halldórsson / Gefjun frá Bjargshóli 6,00
37-40    Margrét Hauksdóttir / Rokkur frá Oddhóli 6,00
37-40    Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Stilkur frá Höfðabakka 6,00
37-40    Alexander Freyr Þórisson / Astró frá Heiðarbrún 6,00
41-42    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Smiður frá Hólum 5,90
41-42    Linda Bjarnadóttir / Gullbrá frá Hólabaki 5,90
43-44    Svanhildur Guðbrandsdóttir / Stormur frá Egilsstaðakoti 5,83
43-44    Kolbrún Sóley Magnúsdóttir / Draumadís frá Fornusöndum 5,83
45    Gyða Helgadóttir / Svaðilfari frá Báreksstöðum 5,80
46-47    Birta Ingadóttir / Pendúll frá Sperðli 5,73
46-47    Sölvi Karl Einarsson / Einar-Sveinn frá Framnesi 5,73
48    Ólöf Helga Hilmarsdóttir / Vonarneisti frá Sælukoti 5,70
49    Hafþór Hreiðar Birgisson / Gaur frá Kópavogi 5,67
50    Elín Árnadóttir / Blær frá Prestsbakka 5,63
51    Benjamín S. Ingólfsson / Grund frá Grund II 5,57
52    Marín Lárensína Skúladóttir / Amanda Vala frá Skriðulandi 5,53
53    Aldís Gestsdóttir / Gleði frá Firði 5,47
54    Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Göldrun frá Geitaskarði 5,43
55    Þuríður Inga Gísladóttir / Otti frá Skarði 5,30
56    Særós Ásta Birgisdóttir / Gustur frá Neðri-Svertingsstöðum 5,17
57    Viktoría Eik Elvarsdóttir / Mön frá Lækjamóti 5,13
58    Anna-Bryndís Zingsheim / Ögri frá Kirkjuferjuhjáleigu 5,07
59    Elmar Ingi Guðlaugsson / Kufl frá Grafarkoti 4,80
60    Heba Guðrún Guðmundsdóttir / Randver frá Vindheimum 4,53
61    Sigríður Magnea Kjartansdóttir / Roðinn frá Feti 4,10
62    Magnús Þór Guðmundsson / Kvistur frá Skálmholti 3,80
63-71    Ylfa Guðrún Svafarsdóttir / Glanni frá Hofi 0,00
63-71    Sverrir Geir Guðmundsson / Fljóð frá Giljahlíð 0,00
63-71    Ásta Margrét Jónsdóttir / Forni frá Fornusöndum 0,00
63-71    Björk Davíðsdóttir / Obama frá Geirmundarstöðum 0,00
63-71    Brynjar Nói Sighvatsson / Vinur frá Grundarfirði 0,00
63-71    Ágústa Baldvinsdóttir / Kvika frá Ósi 0,00
63-71    Herborg Vera Leifsdóttir / Dúx frá Útnyrðingsstöðum 0,00
63-71    Hrafndís Katla Elíasdóttir / Stingur frá Koltursey 0,00
63-71    Kolbrá Jóhanna Magnadóttir / Mábil frá Votmúla 2 0,00