Fréttir

Íslandsmót – Niðurstöður úr forkeppni: Fjórgangur opinn flokkur

Það var sannkölluð flugeldasýning á Hvammsvellinum þegar forkeppni í fjórgangi opnum flokki fór fram.
Sigurður og Loki frá Selfossi leiða með einkunnina 7,70!

 

  Sæti    Keppandi    Heildareinkunn
1    Sigurður Sigurðarson / Loki frá Selfossi 7,70
2    Eyjólfur Þorsteinsson / Hlekkur frá Þingnesi 7,60
3-5    Ólafur Ásgeirsson / Hugleikur frá Galtanesi 7,30
3-5    Lilja S. Pálmadóttir / Mói frá Hjaltastöðum 7,30
3-5    Elin Holst / Frami frá Ketilsstöðum 7,30
6    Ísólfur Líndal Þórisson / Freyðir frá Leysingjastöðum II 7,27
7-8    Kristín Lárusdóttir / Þokki frá Efstu-Grund 7,17
7-8    Berglind Ragnarsdóttir / Frakkur frá Laugavöllum 7,17
9-10    Sigurður Sigurðarson / Trú frá Heiði 7,10
9-10    Þórarinn Eymundsson / Taktur frá Varmalæk 7,10
11-12    Hulda Gústafsdóttir / Flans frá Víðivöllum fremri 7,07
11-12    Hinrik Bragason / Stórval frá Lundi 7,07
13    Sigurður Sigurðarson / Dreyri frá Hjaltastöðum 7,00
14-15    Sylvía Sigurbjörnsdóttir / Ljúfur frá Torfunesi 6,97
14-15    Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi 6,97
16-19    Ísólfur Líndal Þórisson / Vaðall frá Akranesi 6,93
16-19    Ísólfur Líndal Þórisson / Kristófer frá Hjaltastaðahvammi 6,93
16-19    Sigursteinn Sumarliðason / Darri frá Dísarstöðum 2 6,93
16-19    Svanhvít Kristjánsdóttir / Friður frá Halakoti 6,93
20-23    Sara Ástþórsdóttir / Sólarorka frá Álfhólum 6,90
20-23    Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu 6,90
20-23    Ásmundur Ernir Snorrason / Spölur frá Njarðvík 6,90
20-23    Ragnhildur Haraldsdóttir / Úlfrún frá Mosfellsbæ 6,90
24    Aðalheiður Anna Guðjónsdóttir / Spretta frá Gunnarsstöðum 6,83
25    Lena Zielinski / Hrísey frá Langholtsparti 6,80
26-27    Magnús Bragi Magnússon / Gyrðir frá Tjarnarlandi 6,77
26-27    Hanna Rún Ingibergsdóttir / Nótt frá Sörlatungu 6,77
28-30    Flosi Ólafsson / Rektor frá Vakurstöðum 6,70
28-30    Ólöf Rún Guðmundsdóttir / Saga frá Brúsastöðum 6,70
28-30    Randi Holaker / Þytur frá Skáney 6,70
31    Bylgja Gauksdóttir / Dagfari frá Eylandi 6,63
32-34    Andrea Balz / Vökull frá Árbæ 6,57
32-34    Viðar Ingólfsson / Arður frá Miklholti 6,57
32-34    Hanna Rún Ingibergsdóttir / Hlýr frá Breiðabólsstað 6,57
35    Áslaug Fjóla Guðmundsdóttir / Snerpa frá Efra-Seli 6,53
36    Ármann Sverrisson / Dessi frá Stöðulfelli 6,50
37    Baldvin Ari Guðlaugsson / Kalmar frá Efri-Rauðalæk 6,47
38    Vilfríður Sæþórsdóttir / Gaumur frá Skarði 6,43
39-40    Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Sóley frá Efri-Hömrum 6,40
39-40    Hulda Finnsdóttir / Hrafnhetta frá Steinnesi 6,40
41    Vilfríður Sæþórsdóttir / Óson frá Bakka 6,37
42    Haukur Bjarnason / Sæld frá Skáney 6,33
43-45    Einar Reynisson / Muni frá Syðri-Völlum 6,20
43-45    Edda Rún Guðmundsdóttir / Gljúfri frá Bergi 6,20
43-45    Ingibjörg Guðmundsdóttir / Garri frá Strandarhjáleigu 6,20
46    Tinna Rut Jónsdóttir / Hemla frá Strönd I 6,10
47-48    Bjarni Sveinsson / Hrappur frá Selfossi 6,03
47-48    Hrefna Hallgrímsdóttir / Penni frá Sólheimum 6,03
49    Alexander Hrafnkelsson / Ari frá Kópavogi 5,70
50    Jóhann Ólafsson / Flóki frá Flekkudal 5,50
51-53    Stella Sólveig Pálmarsdóttir / Einir frá Ketilsstöðum, Holta-og Landssveit 0,00
51-53    Erlendur Ari Óskarsson / Leynir frá Fosshólum 0,00
51-53    Teitur Árnason / Kúnst frá Ytri-Skógum 0,00