Nýjast

Dagskrá Reykjavíkurmeistaramót

Fáks 2014 (uppfærsla á Laugardegi)

Dagskrá Reykjavíkurmeistaramót Fáks 2014.

Nákvæm dagskrá fyrir helgina verður birt fljótlega en á laugardeginum verður gæðingaskeið, B-úrslit og A-úrslit í T2 og á sunnudeginum verða A-úrslit í öðrum flokkum. Knapar eru beðnir að fylgjast vel með á vef Fáks ef einhverjar breytingar verða tilkynntar. Knapar verða að vera mættir í kollekthring þegar hollið á undan er í braut. Mæta þarf tímalega í fótaskoðun og fá armrband  þegar þrír eru inn á. Allar breytingar þarf að tilkynna skriflega í dómpall.

Knapar eru beðnir að lesa vel yfir ráslistann og hægt er að senda póst á fakur@fakur.is eða hringja í 860-6300

Þriðjudagurinn  6. maí
16:00 Knapafundur
17:00 Tölt T7: Börn, Unglingar & opinn flokkur
18:10 Fjórgangur unglingaflokkur
20:00 Kvöldmatarhlé
20:40 Fjórgangur 1.flokkur
22:10 Dagskrárlok
Miðvikudagurinn  7. maí
15:30 Fjórgangur Ungmennaflokkur
16:25 Hlé
17:00 Fjórgangur meistaraflokkur
18:45 Kvöldmatarhlé
19:15 Fjórgangur barnaflokkur
20:30 Fjórgangur 2. flokkur
22:00 Dagskrárlok
Fimmtudagur  8. maí
13:00 Fimmgangur 1. flokkur
15:00 Fimmgangur Ungmennaflokkur
15:30 Hlé
16:00 Fimmgangur meistaraflokkur
18:30 Kvöldmatarhlé
19:00 Fimmgangur Unglingaflokkur
19:55 Fimmgangur 2.flokkur
20:30 Skeið 150m og 250m skeið
22:00 Dagskrárlok
Föstudagurinn  9. maí
12:30 Tölt T3 1. flokkur
13:40 Tölt T2 1. flokkur
14:00 Tölt T2 ungmennaflokkur
14:15 Tölt T2 unglingaflokkur
14:40 Tölt Ungmennaflokkur
15:15 Tölt Unglingaflokkur
16:20 Hlé
16:35 Tölt Barna
17:15 Tölt 2. flokkur
18:25 Kvöldmatarhlé
19:00 Tölt meistara
21:55 Dagskrárlok

 

Laugardagurinn    10. maí
09:00 Gæðingaskeið og 100 m skeið
12:00 Matarhlé
12:30 B-úrslit Fjórgangur   1.flokkur
13:00 B-úrslit Fjórgangur   2.flokkur
13:30 B-úrslit Fjórgangur   börn
14:00 B-úrslit Fjórgangur   unglingar
14:30 B-úrslit Fjórgangur   ungmenni
15:00 Hlé
15:15 B-úrslit Fjórgangur   Meistaflokkur
15:45 B-úrslit Fimmgangur   1.flokkur
16:15 B-úrslit Tölt   2.flokkur
16:30 B-úrslit Tölt Börn
16:45 Hlé
17:00 B-úrslit Tölt   Unglingaflokkur
17:20 B-úrslit Tölt   Ungmennaflokkur
17:40 B-úrslit Tölt   1.flokkur
18:00 B-úrslit Fimmgangur   meistaraflokkur
18:30 Kvöldmatarhlé
19:00 B-úrslit Tölt   Meistarar
19:20 A-úrslit T2   unglingaflokkur
19:40 A-úrslit T2 opinn   flokkur
20:00 A-úrslit T2   ungmennaflokkur
20:20 Dagskrárlok

 

 

Sunnudagurinn    11. maí
10:20 A-úrslit Fjórgangur 2.flokkur
10:50 A-úrslit Fjórgangur   1.flokkur
11:20 A-úrslit Fjórgangur   börn
11:50 A-úrslit Fjórgangur   unglingar
12:20 Hádegismatur
12:50 A-úrslit Fjórgangur   ungmenni
13:20 A-úrslit Fjórgangur   meistarar
13:50 A-úrslit T7 opinn   flokkur
14:10 A-úrslit T7   barnaflokkur
14:30 A-úrslit T7   unglingaflokkur
14:50 Hlé
15:00 A-úrslit Fimmgangur 2. flokkur
15:30 A-úrslit Fimmgangur   1.flokkur
16:00 A-úrslit Fimmgangur   unglingar
16:30 A-úrslit Fimmgangur   ungmenni
17:00 A-úrslit Fimmgangur   meistarar
17:30 Hlé
17:50 A-úrslit Tölt 2.   flokkur
18:10 A-úrslit Tölt   1.flokkur
18:30 A-úrslit Tölt börn
18:50 A-úrslit Tölt   unglingar
19:10 A-úrslit Tölt   ungmenni
19:30 Kvöldmatur
20:00 A-úrslit Tölt   meistarar
20:20 Dagskrárlok