Fréttir

Íslandsmót – Niðurstöður úr forkeppni: Fjórgangur barnaflokkur

Katla Sif leiðir með einkunnina 6,43, önnur er Glódís Rún með einkunnina 6,33 og svo koma þau jöfn Arnar Máni, Maríanna Sól og Védís Huld með einkunnina 6,13.

 

1    Katla Sif Snorradóttir / Gustur frá Stykkishólmi 6,43
2    Glódís Rún Sigurðardóttir / Kamban frá Húsavík 6,33
3-5    Arnar Máni Sigurjónsson / Hlekkur frá Bjarnarnesi 6,13
3-5    Maríanna Sól Hauksdóttir / Þór frá Þúfu í Landeyjum 6,13
3-5    Védís Huld Sigurðardóttir / Baldvin frá Stangarholti 6,13
6-7    Glódís Rún Sigurðardóttir / Blesi frá Laugarvatni 6,10
6-7    Gyða Sveinbjörg Kristinsdóttir / Kornelíus frá Kirkjubæ 6,10
8    Kristján Árni Birgisson / Sálmur frá Skriðu 6,03
9    Hákon Dan Ólafsson / Atgeir frá Sunnuhvoli 6,00
10    Kristófer Darri Sigurðsson / Drymbill frá Brautarholti 5,97
11    Sigurlín F Arnarsdóttir / Reykur frá Herríðarhóli 5,87
12    Védís Huld Sigurðardóttir / Flóki frá Þverá, Skíðadal 5,83
13    Sveinn Sölvi Petersen / Trú frá Álfhólum 5,80
14-15    Stefanía Hrönn Stefánsdóttir / Dynjandi frá Höfðaströnd 5,73
14-15    Selma María Jónsdóttir / Meyja frá Álfhólum 5,73
16    Kristófer Darri Sigurðsson / Bjartur frá Köldukinn 5,70
17    Helga Stefánsdóttir / Kolbeinn frá Hæli 5,67
18-19    Aron Freyr Petersen / Strengur frá Hrafnkelsstöðum 1 5,63
18-19    Bergey Gunnarsdóttir / Askja frá Efri-Hömrum 5,63
20-21    Sigrún Högna Tómasdóttir / Greifi frá Hóli 5,57
20-21    Hulda María Sveinbjörnsdóttir / Skyggnir frá Álfhólum 5,57
22    Jóhanna Guðmundsdóttir / Ásdís frá Tjarnarlandi 5,53
23-24    Dagur Ingi Axelsson / Grafík frá Svalbarða 5,50
23-24    Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Frigg frá Hamraendum 5,50
25    Tinna Elíasdóttir / Stjarni frá Skarði 5,47
26    Sigurður Baldur Ríkharðsson / Auðdís frá Traðarlandi 5,43
27    Sara Bjarnadóttir / Sprettur frá Hraðastöðum 1 5,40
28    Askja Ísabel Þórsdóttir / Valíant frá Helgadal 5,27
29    Rósa Kristín Jóhannesdóttir / Sóley frá Áskoti 5,07
30    Þóra Birna Ingvarsdóttir / Katrín frá Vogsósum 2 4,87
31    Jóhanna Guðmundsdóttir / Breiðfjörð frá Búðardal 4,80
32    Signý Sól Snorradóttir / Rá frá Melabergi 4,70
33    Kristrún Ragnhildur Bender / Áfangi frá Skollagróf 4,43
34    Þorleifur Einar Leifsson / Hringur frá Hólkoti 4,30
35    Selma María Jónsdóttir / Máttarbaugur frá Álfhólum 4,27
36-39    Júlía Kristín Pálsdóttir / Drift frá Tjarnarlandi 0,00
36-39    Auður Rós Þormóðsdóttir / Gyðja frá Kaðlastöðum 0,00
36-39    Kristófer Darri Sigurðsson / Rönd frá Enni 0,00
36-39    Sigríður Ingibjörg Einarsdóttir / Eva frá Selfossi 0,00