Fréttir

Dagskrá Reykjavíkurmeistaramót Fáks 2015

Þriðjudagurinn 5. maí
16:00 Viðtalstími Yfirdómara
17:00 Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur
18:00 Fjórgangur V2 Unglingaflokkur
19:45 Kvöldmatarhlé  
20:15 Fjórgangur V2 1. flokkur
21:50 Dagskrárlok  
Miðvikudagurinn 6. maí
16:00 Fjórgangur V1 Meistaraflokkur
18:30 Kvöldmatarhlé  
18:50 Fjórgangur V2 Barnaflokkur
20:10 Fjórgangur V2 2. flokkur
21:50 Dagskrárlok  
Fimmtudagur 7. maí
13:30 Fimmgangur F1 Meistaraflokkur
16:35 Hlé
16:50 Fimmgangur F2 Ungmennaflokkur
18:00 Fimmgangur F2 Unglingaflokkur
18:50 Kvöldmatarhlé
19:20 Fimmgangur F2 2. flokkur
20:00 Fimmgangur F2 1. flokkur
21:50 Dagskrárlok  
Föstudagurinn 8. maí
13:00 Tölt T2 Meistaraflokkur
13:30 Tölt T2 Ungmennaflokkur
13:50 Tölt T2 Unglingaflokkur
14:20 Tölt T2 1.flokkur
14:40 Tölt T2 2.flokkur
15:00 Hlé
15:15 Tölt T3 Ungmennaflokkur
16:00 Tölt T3 Unglingaflokkur
17:00 Hlé  
17:15 Tölt T3 Barnaflokkur
17:50 Tölt T3 2. flokkur
19:00 Tölt T3 1. flokkur
19:55 Kvöldmatarhlé  
20:25 Tölt T1 Meistaraflokkur
22:15 Dagskrárlok  
Laugardagurinn 9. maí
09:00 Tölt T7 Opinn flokkur
09:30 Barnaflokkur
10:00 B-úrslit Fimmgangur Unglingaflokkur
10:30 Ungmennaflokkur
11:00 1. flokkur
11:30 Meistaraflokkur
12:00 Matarhlé  
12:30 B-úrslit Fjórgangur Barnaflokkur
13:00 Unglingaflokkur
13:30 Ungmennaflokkur
14:00 2. flokkur
14:30 1. flokkur
15:00 Meistaraflokkur
15:30 Hlé  
15:45 B-úrslit Tölt T7 Barnaflokkur
16:00 B-úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
16:20 Unglingaflokkur
16:40 Ungmennaflokkur
17:00 2. flokkur
17:20 1. flokkur
17:40 B-úrslit tölt T1 Meistaraflokkur
18:00 Kvöldmatarhlé
18:40 Gæðingaskeið (á kynbótabraut við stóra völl)
100 m skeið (á kynbótabraut við stóra völl)
150 og 250 m skeið (á stóra velli)
Sunnudagurinn 10. maí
10:00 A-úrslit Fjórgangur Barnaflokkur
10:30 Unglingaflokkur
11:00 Ungmennaflokkur
11:30 2. flokkur
12:00 1. flokkur
12:30 Meistaraflokkur
13:00 Hlé
13:15 A-úrslit Fimmgangur Unglingaflokkur
13:45 Ungmennaflokkur
14:15 2. flokkur
14:45 1. flokkur
15:15 Meistaraflokkur
15:45 Hlé
16:00 A-úrslit Tölt T7 Opinn flokkur
16:15 Barnaflokkur
16:30 A-úrslit Tölt T2 Unglingaflokkur
16:45 Ungmennaflokkur
17:00 2. flokkur
17:15 1. flokkur
17:30 Meistaraflokkur
17:45 Hlé
18:15 A-úrslit Tölt T3 Barnaflokkur
18:35 Unglingaflokkur
18:55 Ungmennaflokkur
19:15 2. flokkur
19:35 1. flokkur
19:55 A-úrslit Tölt T1 Meistaraflokkur
20:15 Dagskrárlok