Fréttir

Mót

Úrslit 100 metra skeið

10/05/2014 //

1    Teitur Árnason – Reykjavíkurmeistari Jökull frá Efri-Rauðalæk 7,79 7,79 7,02 2    Eyjólfur Þorsteinsson Spyrna frá Vindási 7,80 7,80 7,00 3    Bjarni Bjarnason Hera frá Þóroddsstöðum 7,85 7,85 6,92 4    Ragnar Tómasson Isabel frá Forsæti 7,89 7,89 6,85 5    - Lesa meira

Dagskrá Reykjavíkurmeistaramót

09/05/2014 //

Dagskrá Reykjavíkurmeistaramót Fáks 2014. Nákvæm dagskrá fyrir helgina verður birt fljótlega en á laugardeginum verður gæðingaskeið, B-úrslit og A-úrslit í T2 og á sunnudeginum verða A-úrslit í öðrum flokkum. Knapar eru beðnir að fylgjast vel með á vef Fáks ef - Lesa meira

Ráslistar A-úrslit tölt T2

09/05/2014 //

1.flokkur 1    Reynir Örn Pálmason / Greifi frá Holtsmúla 1 2    Hrefna María Ómarsdóttir / Indía frá Álfhólum 3    Sigurður Sigurðarson / List frá Langsstöðum 4    Páll Bragi Hólmarsson / Snæsól frá Austurkoti 5    Kári Steinsson / Nói frá Laugabóli 6    - Lesa meira

Ráslistar B-úrslit Tölt T1 & T3 allir flokkar

09/05/2014 //

Meistaraflokkur 6    Janus Halldór Eiríksson / Barði frá Laugarbökkum 7    Þórarinn Ragnarsson / Þytur frá Efsta-Dal II 8    Logi Þór Laxdal / Arna frá Skipaskaga 10-11    Siguroddur Pétursson / Hrynur frá Hrísdal 10-11    Ævar Örn Guðjónsson / Veigur frá Eystri-Hól - Lesa meira

Ráslistar B-úrslit Fimmgangur allir flokkar

09/05/2014 //

Meistaraflokkur 7    John Sigurjónsson / Konsert frá Korpu 8    Sigurbjörn Bárðarson / Spói frá Litlu-Brekku 11    Páll Bragi Hólmarsson / Snæsól frá Austurkoti 12    Edda Rún Ragnarsdóttir / Safír frá Efri-Þverá 13    Atli Guðmundsson / Sálmur frá Halakoti 1.Flokkur - Lesa meira

Ráslistar B-úrslit Fjórgangur allir flokkar

09/05/2014 //

Meistaraflokkur 41828    Anna Björk Ólafsdóttir / Reyr frá Melabergi 9    Janus Halldór Eiríksson / Barði frá Laugarbökkum 10    Snorri Dal / Gustur frá Stykkishólmi 11    Anna S. Valdemarsdóttir / Náttar frá Vorsabæjarhjáleigu 1.flokkur 8-9    Ragnar Tómasson / Sleipnir - Lesa meira
1 32 33 34 35 36 40